WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

À, nó ko đổi trực tiếp giữa wmz và LR thì phải :D
Bạn có thể bán WMZ lấy VND, rùi dùng VND mua LR, với người ko quen exchange thì làm vậy an toàn, ko lo bị scam. Còn không thì kiếm người exchange
Mà mua HMA bạn nên đổi WMZ ra AP nha, AP rẻ hơn LR rất nhiều :D

Vẫn chưa thấy nút thanks đâu cả !
Chủ thớt làm việc cật lực vây :D Mình làm web-ip vào sáng thôi giờ này load lâu dã man.Ai cho biết thời gian load web-ip ngon ngoài sáng sớm thử nghiêm cái ! hehe

Vẫn chưa thấy nút thanks đâu cả !
Chủ thớt làm việc cật lực vây :D Mình làm web-ip vào sáng thôi giờ này load lâu dã man.Ai cho biết thời gian load web-ip ngon ngoài sáng sớm thử nghiêm cái ! hehe

Do mạng của bạn đấy! Không phân biệt giờ load nhanh chậm đâu.
Chủ thớt ra yahoo trao đổi cái :binhsua17:

Dạo này nhiều topic mở ra tuyển ref site Nga quá nhỉ :D

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

Không biết ngủ mấy giờ dậy :binhsua58:
Vừa làm nv vừa tranh thủ lên pro :binhsua58:

Chài! Khó thật đấy mà 3 người max rồi hả ? Đc 4 thì mình ké hehehe. Có web nào đổi giữa các web bank hả bạn! share với có gì đổi LR qua WMZ chẳng hạn =,=
click chủ động mua nhé.tớ đăng kí 1 chân dùng chung.

Vậy là có bạn cùng mua chung kìa :D
2 người gom wmz và đổi ra Alert Pay mua cho rẻ, giá thực ko tới 11,52 wmz đâu :D

Last edited by a moderator:
Có người có ý định xài chung thì ngon quá! Nhưng Alice cho hỏi cái nếu giờ xài HMA thì cần lập lại nick ko nhỉ? Không biết tạo lại khi fake ip= nó có nhiều nhiệm vụ 0.7-1.5 như hiện tại ko vậy? Với gợi ý mình cách đổi AP an toàn tránh bị lừa đảo luôn :D
thks nhiều ^^

đúng rồi.mình muốn hỏi là fake IP có nhiều nv ko?.1 cái HMA có chới được 2 acc khác kô?chắc chắn là 2 tk khác nhau rồi.mất công đầu tư thì đầu tư 1 thể

Có người có ý định xài chung thì ngon quá! Nhưng Alice cho hỏi cái nếu giờ xài HMA thì cần lập lại nick ko nhỉ? Không biết tạo lại khi fake ip= nó có nhiều nhiệm vụ 0.7-1.5 như hiện tại ko vậy? Với gợi ý mình cách đổi AP an toàn tránh bị lừa đảo luôn :D
thks nhiều ^^
Nên fake IP, lập nick mới, vì khi báo cáo nhiệm vụ, IP lúc bạn đăng ký acc cũng hiện ra luôn.
Nhiệm vụ nhiều, tớ đăng nhập nhiều thời điểm trong ngày làm từ page 1-4 mãi vẫn ko hết :D
Nv giá cao cũng xuất hiện nhiều hơn.
Đổi AP thì bạn vào mấy Box này xem thử ai đáng tin :D
http://mmo4me.com/forumdisplay.php?27-Money-Exchange

Tớ chưa trao đổi trung gian bao giờ nên cũng ko dám khẳng định ai uy tín.
Hoặc là có thể gửi WMZ để đổi ra AP chung với nhóm tớ :D, đúng lúc ngày mai hết hạn HMA nên đang tính mua AP nè :D

lúc trước mình có chơi thằng này! lần đầu tiên rút được 17rup. lần thứ 2 rút nó không cho. không biết bị cái lỗi gì? ghét thằng này quá, nên đem đi từ thiện 20 rúp luôn!

Nếu lúc bạn rút tiền mà ko được, lại hiện ra bảng thông báo màu đỏ thì bạn nên sửa lại số tiền rút, vì Web-ip còn trừ 1 ít phí giao dịch.
Trường hợp nữa là acc đó bị ban ( vẫn log đc nhưng ko rút tiền được). Lý do vì sao ban thì... do bạn ko nói rõ nên ko đoán được :D

đúng rồi.mình muốn hỏi là fake IP có nhiều nv ko?.1 cái HMA có chới được 2 acc khác kô?chắc chắn là 2 tk khác nhau rồi.mất công đầu tư thì đầu tư 1 thể

Chơi bao nhiêu acc là quyền của bạn, HMA chỉ để fake IP :D
Nhưng chơi nhiều acc trên 1 máy thì nhớ đảm bảo clear cookies, history, và nhất là lúc đặt tên các ID phải ko được na ná nhau, dễ bị phát hiện phạm rules = ban :D

P/s: Từ giờ post bài mình sẽ đổi màu xanh cho nó hòa bình :">

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week