WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

LR cũng được, nhưng đợi tớ lấy cái LR đã nhé, ko phải dưới sign đâu
3 bạn gửi vào WMZ hay LR thì đều ghi rõ tên người gửi nhé: U2934166

từ hum nay phải thắp nhan vái ông địa t3 tiền về có tiền mua HMA:binhsua32:

Chắc là có đó, nghe ngóng thì Zeek vẫn còn chi nhánh khác ngoài 3 cái đang bị giới hạn mờ

Mất công chụp cái hình, đem qua đây show luôn 1 thể. Các pro Web-ip vào dằn mặt tớ dùm cái :m124:

Thêm proof cho ai vẫn còn hoài nghi, dù sao thì đây cũng ko phải là proof khủng nhất của Web-ip vì tớ thuộc top làm biếng + ham chém gió :m124:

Những cái khung là số tiền cùng rút trong 1 ngày nhé, chưa tính 1 số ngày còn dư nhiệm vụ tới hôm sau mới rút ^^

Last edited by a moderator:
Alice thứ 3 các bạn mua khi nào vậy? để thứ 3 mình chuyển LR lun nhé , số nhiệm vụ bị từ chối nhiều có vấn đề gì không nhỉ ? hôm nay tự nhiên nhiệm vụ ít hắn =,=
À mà chuyển tiền các bạn mua hộ acc rồi share cho bọn mình lun đúng không?hay là các bạn sẽ chuyển lại AP vậy? AP nghe nói có bẩn với sạch gì đó rắc rối gớm =,=

Là bọn tớ cùng đổi ra AP dùm bạn rồi hướng dẫn bạn vào trang chủ HMA đăng ký mua. Có acc rồi 3 người tải phần mềm HMA về và dùng ID + pass khi đăng ký để đăng nhập thôi.
Có người đổi AP dùm rồi ko cần lo nó bẩn hay sạch nhé :m124:

Mình toàn dồn 1 lần rồi rút trong ngày thôi! Những mà trong vòng 24h không đc rút quá 100 rúp :p

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:43 PM ----------

Ok! Vậy để tạo acc AP ,tại có vài LR lẻ nên chuyển cho tiện nhưng nếu gấp quá thì hú phát chuyển WMZ nhé

Alice thứ 3 các bạn mua khi nào vậy? để thứ 3 mình chuyển LR lun nhé , số nhiệm vụ bị từ chối nhiều có vấn đề gì không nhỉ ? hôm nay tự nhiên nhiệm vụ ít hắn =,=
À mà chuyển tiền các bạn mua hộ acc rồi share cho bọn mình lun đúng không?hay là các bạn sẽ chuyển lại AP vậy? AP nghe nói có bẩn với sạch gì đó rắc rối gớm =,=

Bạn cần đọc kỹ lại: Các bước chủ yếu để làm nhiệm vụ CLICK
Có cái lưu ý quan trọng màu xanh nhá!

Wow toàn cao thủ đầu đội mủ :m124:
Bác atunit ngày 600 job đâu rùi vào đọ proof nào :m124:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,602
Latest member
Buky