WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

có bác nào tư vấn em chơi thử được không

Bắt đầu cái gì thì bạn cứ đọc bài hướng dẫn trước, nắm cơ bản rồi còn gì chưa hiểu thì hỏi ở đây mọi người ai biết sẽ trả lời giúp :">

okie! mà để xem xét nếu được mai đổi AP với bạn lun nhé! hieungheo chơi thì làm lun nhé! 2 acc thì trong 1 ngày phải xem ip cho kỹ không là mất 2 nick cùng lúc đó, hồi mới chơi bị 2 lần liên tiếp nản quá trời lun ^^

okie! mà để xem xét nếu được mai đổi AP với bạn lun nhé! hieungheo chơi thì làm lun nhé! 2 acc thì trong 1 ngày phải xem ip cho kỹ không là mất 2 nick cùng lúc đó, hồi mới chơi bị 2 lần liên tiếp nản quá trời lun ^^

ok để tớ tính.nếu ko được tớ gửi thẻ dt cho câu trước nhé
trong tất cả các cái PP,AP,WM,LR của tớ chưa có cái nào có $$$ cả...

Thật ra lý do bị ban acc thường là vì bạn chơi nhiều acc tên gần giống nhau + tự ref cho chính mình + IP Việt Nam dễ bị nằm trong diện nghi vấn.
Còn trùng IP chưa chắc đã bị ban, chỉ khi click GA trùng IP thì chắc chắn sẽ ko được trả tiền :D

Giá AP hiện giờ 18,5 ( exchanger); WMZ thì 20
Nếu đổi AP thì bạn chuẩn bị 10,5 WMZ nhé :D
Vừa cập nhật 1 mem đang đợi tiền Zeek về nên đợi thứ 3 mua luôn nhé :D
Tình hình giá AP cũng đang hơi cao nên thư thư hôm đó mua cũng được :D
Thống nhất mua thì gửi vàoTK WMZ này cho khỏi lòng vòng mất thêm phí : Z285794032422

Last edited by a moderator:

CLICK ới pm yahoo nhé.nguyetanh259

ok để tớ tính.nếu ko được tớ gửi thẻ dt cho câu trước nhé
trong tất cả các cái PP,AP,WM,LR của tớ chưa có cái nào có $$$ cả...

CLICK ới pm yahoo nhé.nguyetanh259

Mấy bạn chơi HMA thì phải reg lại acc đó.
Mà reg lại thì nhớ theo link ref của tớ nhá ;))
Chứ tự ref là dễ teo lắm :D

---------- Post added at 06:54 AM ---------- Previous post was at 06:18 AM ----------

Thật ra lý do bị ban acc thường là vì bạn chơi nhiều acc tên gần giống nhau + tự ref cho chính mình + IP Việt Nam dễ bị nằm trong diện nghi vấn.
Còn trùng IP chưa chắc đã bị ban, chỉ khi click GA trùng IP thì chắc chắn sẽ ko được trả tiền :D

Thống nhất mua thì gửi vàoTK WMZ này cho khỏi lòng vòng mất thêm phí : Z285794032422

Đã gửi 12$. Alice check giúp!

reg thì sẽ ref cho bác zen chứ! Vậy thứ 3 là Alice mua đó hở , để ra yh thương lượng với hieungheo :D cha này ko có WMZ vậy phải mua thêm tại không đủ WMZ =,=

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

link ref bác zen đây đúng không? http://www.web-ip.ru/index.php?refwmid=244755127082 Mỗi tháng sẽ có rb đúng không bác ^^

Link ref http://www.web-ip.ru/index.php?refwmid=244755127082
Refback :

+ Trả vào ngày 1 tháng tiếp theo.
+ Max RB = 90%, min RB = 30%.
+ Rate tính như sau: gọi x là trung bình số job / ngày của tháng trước.
..... X = 30-39: rate = 30%
.....
.....
..... X = 80-89: rate = 80%
..... X >= 90: rate = 90%

reg thì sẽ ref cho bác zen chứ! Vậy thứ 3 là Alice mua đó hở , để ra yh thương lượng với hieungheo :D cha này ko có WMZ vậy phải mua thêm tại không đủ WMZ =,=

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

link ref bác zen đây đúng không? http://www.web-ip.ru/index.php?refwmid=244755127082 Mỗi tháng sẽ có rb đúng không bác ^^

tớ kiếm được WMZ click ah
ko cần mua thêm đâu
cậu cứ lo phần của cậu thôi.yahoo này add vào nhé : nguyetanh259

Bác nào mua HMA cho m hùn $ xài chung luôn đc k

Đag muốn thử nghịch cái này xem thế nào :x
đã liên lạc a hieungheo.YH:zorro_hero45 có gì liên lạc nhé
Alice cho hỏi 3 người thì mỗi người bao nhiêu nhỉ? chuyển vô tài khoản Alice đưa nhé ^^.

Đây bạn :D
Tổng xỉ vả 10,5 $ thì mỗi bạn 3,5 wmz đc rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week