WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Về webip, mình nắm cũng khá rõ. Tuy nhiên vẫn còn nhiều thắc mắc chưa giải đáp được. Dưới đây là các câu hỏi mình chưa trả lời được, mong bạn nào biết rồi, trả lời giúp:

+ Giá trị click GA ở VN so với các nước khác như thế nào?
+ GA là tiếng Nga (Anh, Đức ...) khi click ở 1 nước khác ngôn ngữ thì giá trị có bị giảm không?
+ Mỗi IP được click bao nhiêu GA mỗi ngày? (Tất nhiên là click các GA khác nhau)

bro hướng dẫn Newbies cách rút tiền đi :), thank bro

ĐÂY LÀ CÁCH RÚT TIỀN (RẤT ĐƠN GIẢN)
7b111a749be4f030b9104eb32e9b6dc7_40628535.ruttien.bmp

cảnh báo bà con khi làm job.

mọi người mần ăn = job cẩn thận nhé. hôm qua tui làm sai 2 cái của 1 thằng chủ job, k bit có bạn nào làm sai thêm của nó ko mà bh nó đề thêm trong mô tả là k chơi với vn òi :))

@baron: ban đầu nick mới có gần 10job 0.6 mà, tìm kiếm mấy job theo dạng click ak. mà bạn ở nha trang lun hay ở cam ranh zị???ở nt thì đườg nào ;)) dân nt nè :) bữa zô club cm 2pic ak.

1 tháng nữa là tất cả các job sẽ để NO VN

mình đang ký mấy tài khoản trên 1 máy,có rs modem+clear history ,thế là bị nó block ngay cái tk lập đầu tiên có mấy chục Rup, các bro cẩn thận,haiz

mình đang ký mấy tài khoản trên 1 máy,có rs modem+clear history ,thế là bị nó block ngay cái tk lập đầu tiên có mấy chục Rup, các bro cẩn thận,haiz

History là trình duyệt save lại thôi.
Bạn phải clear cookie và cache cơ.

mọi người mần ăn = job cẩn thận nhé. hôm qua tui làm sai 2 cái của 1 thằng chủ job, k bit có bạn nào làm sai thêm của nó ko mà bh nó đề thêm trong mô tả là k chơi với vn òi :))

@baron: ban đầu nick mới có gần 10job 0.6 mà, tìm kiếm mấy job theo dạng click ak. mà bạn ở nha trang lun hay ở cam ranh zị???ở nt thì đườg nào ;)) dân nt nè :) bữa zô club cm 2pic ak.
dân đồng đế bác ạh :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week