WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Mình mong các bạn làm mmo nói chung và web-ip nói riêng cố gắng tìm hiểu kỹ trước khi làm, đừng vội vàng để ăn xổi, đến lúc nó ban IP Việt Nam thì k còn đất mà làm nữa đâu, ai không hiểu gì thì hỏi trước khi làm. Giờ rất nhiều job cấm IP VN rồi, mà toàn job hàng ngày, giá tuơng tối.

Vì có bạn hỏi, nên mình cũng post lên đây luôn.
Cách chuyển tiền giữa các ví điện tử webmoney theo hình sau:

46fe597429a36748b18a21a648529e2f_40652328.wmchuyentien.bmp

Mình mong các bạn làm mmo nói chung và web-ip nói riêng cố gắng tìm hiểu kỹ trước khi làm, đừng vội vàng để ăn xổi, đến lúc nó ban IP Việt Nam thì k còn đất mà làm nữa đâu, ai không hiểu gì thì hỏi trước khi làm. Giờ rất nhiều job cấm IP VN rồi, mà toàn job hàng ngày, giá tuơng tối.

uh. mấy job cấm rùi mà còn làm nữa thì dù đúng nó vẫn k pay nha bà kon :D

baron453 said:
ex phải hok?làm bữa h mình tưởng con trai mới ghê chứ
hihi. k bit thì thui ^^ ma zj cũng đc, cho đỡ lạc loài ;)) dân mmo cùng toàn con trai là chủ yếu mà :D

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

Bạn vip8shark là con gái, dễ thương lắm đó nghe, không phải bác đâu! :D
kakaka, thấy mặt hùi nào mà kiu dễ thương ;))

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:08 AM ----------

thêm 1 cái ni nữa. cho moi ng coi 1 mo ta cua 1 thang chu job ;))
ВНИМАНИЕ С ВЬЕТНАМСКИХ АЙПИ НЕ ВЫПОЛНЯТЬ!!!
VIETNAM IP=BAN
NOTE the Vietnam ip NOT TO BE!
VIETNAM IP = BAN

CÁCH TĂNG ĐIỂM DANH TIẾNG

Đa số các bạn vào webip làm job hùng hục mà bỏ qua lướt web. Lướt web dù ít $ nhưng giúp bạn tăng điểm danh tiếng nhiều lắm. Điểm danh tiếng cao giúp bạn làm được nhiều job hơn.
Đây là dẫn chứng: mình làm job đều và lướt web đều (hiện tại là hơn 600 job, lướt web khoảng 250), kiếm được khoảng 370rub thì điểm kinh nghiệm là gần 360. Tức là mỗi rub kiếm được tương ứng với 1 điểm danh tiếng đó. Còn bạn vip8shark chỉ làm job, kiếm được khoảng 70rub nhưng chỉ có 45 điểm danh tiếng thôi.
Ngoài ra, làm sai cũng dẫn đến việc điểm danh tiếng tăng chậm hơn!

Cách lướt web, các bạn có thể xem thêm ở đây.

---------- Post added at 10:50 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

mấy cái ID này tìm GA ở đâu vậy các bác? e nhìn toét cả mắt mà k thấy 311944, 318205, 365126, 377338

Nếu ở trang này không có, bạn có thể mở link khác của trang web chủ job.
GA nó hiện theo chủ để, hoặc từ khóa trong nội dung của web, hoặc ... kiểu khác, nên có thể trang này có nhưng trang khác của cùng 1 website lại không có.

Nếu tìm hoài không ra:
+ Bạn nên xem lại yêu cầu nhiệm vụ vì có thể yêu cầu đã thay đổi.
+ Go*gle ban nick của thằng chủ site đó rồi.
====> bỏ qua nhiệm vụ đó.

Last edited by a moderator:
ặc ặc. sao nhắc tên tui zị. kiếm đc có 70r nhỏ mọn mà còn đem đi nói điểm danh tiếg vs kinh nghiệm. hix... hem chịu đâu,.. tự ái oài, bỏ làm ref cho chủ thớt lun =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week