WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Gặp cái trang nào như vậy thì cứ mở 3-4 link trang chủ, rồi click từng chú là được các link khác nhau.

Bạn làm khoảng 1.5k job là được lên Light.
Lên cấp lợi rất nhiều:
+ Thằng chủ job nó có nghi ngờ gì, nhưng nhìn level của bạn là nó bỏ qua luôn.
+ Lên Light được tăng thêm 1% tiền Ref, tức là được 11%; lên VIP thì được 30% nhá ;)). Lên VIP thì bạn làm khoảng 100k job.
ZEN ơi tó pm yahoo ko được.zen up ít NV vip-prom cho tớ cái nhé.....tớ lưu ở file text.lâu rồi ko có làm tool.

mjnh xjn hoi la newbie lam 1h the dc nhju rub z vlvl

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

mjnh xjn hoi la newbie lam 1h the dc nhju rub z :dance:

Bác ơi em rất muốn đặt thuê tool của bác nhưng em thấy nhìn nó cứ lằng nhằng khó hiểu sao ấy,... hay bác làm 1 clip bác dùng tool đấy làm việc rồi up youtube để page 1 cho mọi người xem đi,.... em muốn thuê tool nhưng nhỡ không hiệu quả thì em xót tiền lắm,... 1$= nửa tiếng click

Bác ơi em rất muốn đặt thuê tool của bác nhưng em thấy nhìn nó cứ lằng nhằng khó hiểu sao ấy,... hay bác làm 1 clip bác dùng tool đấy làm việc rồi up youtube để page 1 cho mọi người xem đi,.... em muốn thuê tool nhưng nhỡ không hiệu quả thì em xót tiền lắm,... 1$= nửa tiếng click

Những ai đang dùng tool rùi vào nói cho bạn này yên tâm nào ;))
Nhìn thế thui chứ dùng cũng đơn giản mà :D

Những ai đang dùng tool rùi vào nói cho bạn này yên tâm nào ;))
Nhìn thế thui chứ dùng cũng đơn giản mà :D

Vâng , bác ợ, cái mặt em nó đần lắm,... em nghe cách kích hoạt ở page 1 của bác mà vẫn phải đọc đến vài lần mới thấm,...

Tớ ko phải chủ thớt đâu :D
Bình thường ai ko hiểu gì về tool là pm yahoo chủ thớt để hỏi rùi
Tên đóa hình như cũng đang dự quay 1 clip hd đấy :D

Thank you!
Tớ sắp làm cái hướng dẫn :D
Mấy bữa nay bận quá ;))

Trùi ui, đang mún chiến thèng này lắm nhưng mà toàn chữ nga làm nhiệm vụ hoài mà chưa được cái nào cả --> hix chán vãi.
đang làm down cho bác mà nói kiếm tiên 10$/ngày ở các site Nga í :D

Trùi ui, đang mún chiến thèng này lắm nhưng mà toàn chữ nga làm nhiệm vụ hoài mà chưa được cái nào cả --> hix chán vãi.
đang làm down cho bác mà nói kiếm tiên 10$/ngày ở các site Nga í :D

Chắc làm thêm cái clip hướng dẫn làm nv cho người mới bắt đầu quá :D

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

vãi bác ý,. bảo chờ 1 tý mà đã,dân mmo mà ngủ sớm kinh

Bị vợ bắt đi ngủ sớm đó thông cảm dùm đi ;))

Từ từ rồi ngủ, còn giấc ngủ ngàn thu nữa mà, đến đấy ngủ luôn :m131:

Sau gì cũng đến mà ;)) Nên bắt nó đến muộn tí!

Bác Zen chuẩn bị đeo gông rồi =))
"đeo vàng thì khổ ít,đeo gông thì khổ nhiều" =))

Ai bảo đeo vàng thì khổ ít?
Đeo vàng gặp Luyện!

ơ thằng ku này bữa nay lảm nhảm gì vợi :vlvl:

Cô này thức khuya nhẩy?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member