WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Má ơi, ông này đểu quá!
Khoe speed thì cứ khoe chứ ;))
100-150job/h ~ 2-3$/1h: có ai đạt speed này không?

Cho núp nhờ cái, gió máy ghê người :binhsua123:

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Xác nhận là có 1 em làm 2$/1h còn như depzajbojrac thì kinh quá :binhsua123:

dạ không có gió đâu ạ, hồi trước em là 1 trong top những người chơi cái này đầu tiên trên mmo4vn và cũng có thớt tuyển ref của em trên 4rum này chỉ sớm sau ZzhoanghungzZ thôi,... hồi trước chăm chỉ ngày chơi 3 acc, cứ 2 tiếng /acc, đủ 200 job là out , xóa cookie , reset modem vào cày acc mới ,... cứ thế đủ 3 acc, tắt máy đi ngủ hoặc làm gì thì làm.....

Hôm sau vào thấy acc nào cũng trên 100 rups hết,... xong bỏ lâu lắm để học GA với Amazon ,.. bây giờ quay lại như thằng 33 ngơ,... bác nào tìm giúp cái thớt tuyển ref cũ của em rồi show lên đây,... em xóa bookmark lâu lắm rồi

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

pờ rào ni chắc mắt lồi, lưng cong rầu;:binhsua85:

Vãi bác, em còn đẹp zai lắm,.... em ngồi cách quãng chứ ngồi liền đâu

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

pờ rào ni chắc mắt lồi, lưng cong rầu;:binhsua85:

---------- Post added at 11:26 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

Mà có cách nào không phải fake ip không mọi người,... dùng cái fake ip thì chắc là làm 2h/job mất

dạ không có gió đâu ạ, hồi trước em là 1 trong top những người chơi cái này đầu tiên trên mmo4vn và cũng có thớt tuyển ref của em trên 4rum này chỉ sớm sau ZzhoanghungzZ thôi,... hồi trước chăm chỉ ngày chơi 3 acc, cứ 2 tiếng /acc, đủ 200 job là out , xóa cookie , reset modem vào cày acc mới ,... cứ thế đủ 3 acc, tắt máy đi ngủ hoặc làm gì thì làm.....

Hôm sau vào thấy acc nào cũng trên 100 rups hết,... xong bỏ lâu lắm để học GA với Amazon ,.. bây giờ quay lại như thằng 33 ngơ,... bác nào tìm giúp cái thớt tuyển ref cũ của em rồi show lên đây,... em xóa bookmark lâu lắm rồi

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

---------- Post added at 11:26 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

Mà có cách nào không phải fake ip không mọi người,... dùng cái fake ip thì chắc là làm 2h/job mất

Giờ ko fake thì ko có nhiều job để làm, fake cũng load đâu đến nỗi nào nhỉ?

Thực ra trước cũng chơi cái này nhiều lắm nhưng bỏ lâu 1 thời gian,.. quay ra thấy cái tool này nên chơi lại,... mà các bác click Ga thế nào thế????

Ví dụ google ads là:

abcde.net thì click abcde.net/mnbvc và abcde.net/lkjhg

Hay click hẳn 1 ads khác vậy

150jobs/h mà hỏi câu vớ vẩn thế

150jobs/h mà hỏi câu vớ vẩn thế

150job/h là lúc điên máu + lâu rồi , hồi đấy web-ip chưa phát triển nên style chơi của ngày xưa có thể khác nên hỏi lại cho chắc chắn,.... em cũng chả định quay lại đâu, nhưng vì ăn hết vốn định kiếm thêm tiền lẻ nuôi host với domain + với cái thớt sell tool này nên quay lại,... comment đầu tiên trong thớt này cũng là lúc em chơi lại,chứ còn lâu lắm rồi chả biết mmo4me là cái gì,....

mà bây giờ fake ip chậm vãi lềnh,.... bật 5 cửa sổ khác làm rồi quay lại trang vẫn trắng tinh ...

150job/h là lúc điên máu + lâu rồi , hồi đấy web-ip chưa phát triển nên style chơi của ngày xưa có thể khác nên hỏi lại cho chắc chắn,.... em cũng chả định quay lại đâu, nhưng vì ăn hết vốn định kiếm thêm tiền lẻ nuôi host với domain + với cái thớt sell tool này nên quay lại,... comment đầu tiên trong thớt này cũng là lúc em chơi lại,chứ còn lâu lắm rồi chả biết mmo4me là cái gì,....

mà bây giờ fake ip chậm vãi lềnh,.... bật 5 cửa sổ khác làm rồi quay lại trang vẫn trắng tinh ...

Thời thế thay đổi rồi ko fake ko đc, kiếm ai share chung hma, coi như bỏ vốn ra vậy

Em thấy cái này có 5$/m mà,.. mua về click cùng lắm 1 ngày là bù được chứ sao, còn không dùng tạm crack.

Bác thấy cái dùng như thế nào ạ ,... em chỉ cần load nhanh như bình thường và Ip làm được tất cả job là okie rồi

Bác tư vấn ưu nhược để em xem, thấy ổn em quất luôn

Bạn đang hỏi hma á?
Thích thì nhích thui chứ nhược điểm hầu như ko có :binhsua123:
Đôi khi nó lag thì kiếm ip khác, fake nước nào cũng đc

Thế sao bro nói cứ như kiểu không có để dùng vậy,.. mà thấy cái này hình như không phải tìm link down dễ dàng hay sao ý,.. bác biết chỗ nào bán không chỉ cho em với ,...

Tốc độ load nhanh và có thể làm được all job hả bro,... bro bảo mình cái ..

Thế sao bro nói cứ như kiểu không có để dùng vậy,.. mà thấy cái này hình như không phải tìm link down dễ dàng hay sao ý,.. bác biết chỗ nào bán không chỉ cho em với ,...

Tốc độ load nhanh và có thể làm được all job hả bro,... bro bảo mình cái ..

Chả hiểu sao thấy bạn này nói chuyện ko có cảm tình mấy, đi hỏi mà cứ nói kiểu gì á:binhsua112:

HMA thì lập topic tìm người dùng chung trên 4rum này đi, chứ mua riêng 1 cái gần 12$ rùi :binhsua112:
Người khác dùng để fake đc thì bạn cũng được thui:binhsua112:

Chả hiểu sao thấy bạn này nói chuyện ko có cảm tình mấy, đi hỏi mà cứ nói kiểu gì á:binhsua112:

HMA thì lập topic tìm người dùng chung trên 4rum này đi, chứ mua riêng 1 cái gần 12$ rùi :binhsua112:
Người khác dùng để fake đc thì bạn cũng được thui:binhsua112:

Ớ, kiểu gì là sao vậy bạn, mình nhả nhớt quá à,.... Chắc tại mình hay tham gia mấy cái 4rum mà ai cũng ăn nói bố láo kiểu như vậy nên bị nhiễm ,... có gì mọi người cho mình sr....

Mình làm nhiều trò thật nhưng có những cái rất đơn giản thì mình không biết nên mình hỏi thôi mà, quay lại 4rum mình chưa lâu nên hơi lấc cấc + hay hỏi ngu... có gì thất lễ thì mọi người bỏ qua cho :(( :binhsua87:

À mà mấy bạn cho mình hỏi là mua riêng thì thế nào vậy,... tức là mình phải tự đi tìm người bán, hay là nó có trang chủ của công ty nó và mình chỉ việc mua thôi chẳng hạn,... mấy cái này mình chưa bao giờ đụng đến nên sờ vào là chả biết tẹo gì cả

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week