WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Phải công nhận dùng tool này nhanh và sướng hơn click chay rất nhiều,... nhưng thấy còn 1 số chức năng nghe có vẻ hay nhưng lười vọc quá,... khi nào bác chủ update hướng dẫn toàn tập xem nào

thread yên lặng thế ,. hix, cái tool dùng lúc đầu thì ổn,.. nhưng sau nó thỉnh thoảng hay báo lỗi report do trùng quảng cáo và nhiều job trong site nó không có hoặc không đúng với nội dung được tả không tool nữa

Bạn phải nhớ đã click quảng cáo nào để lần sau ko click nữa chứ, vì trùng có thể nó ko trả tiền đâu nên tool cũng ko chấp nhận link qc đã click:D

Còn nhiệm vụ thì được update liên tục, có thể bạn chưa fake IP nên thấy danh sách nhiệm vụ ko giống với những nv bạn đang làm ở IP Việt Nam.
Mấy cái nhiệm vụ trong tool cũng đều là mọi người cùng làm rồi up lên thôi, nên nv nào ko có thì bạn tự làm và gửi cho chủ thớt update lên tool :D

Càng ngày group càng đông vui nhỉ? Chắc phải kiếm ref tìm nơi để kiếm ref thôi :vlvl:

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

thread yên lặng thế ,. hix, cái tool dùng lúc đầu thì ổn,.. nhưng sau nó thỉnh thoảng hay báo lỗi report do trùng quảng cáo và nhiều job trong site nó không có hoặc không đúng với nội dung được tả không tool nữa
Tool mình chỉ dùng cho cop link nhanh thôi! Nếu bạn có thể tự dịch làm được thì không cần tool cho việc đó đâu,còn quảng cáo nào đã click thì không nên click trong cùng 1 ip đó nữa > tool xịn thế còn gì :)

Click cho tớ xin cái yahoo hỏi tí nào :D

cách khắc phục:
1.Change IP(nếu dùng tool fake IP)
2.Lựa những GA nào chưa click thì click tiếp.

Thực ra trước cũng chơi cái này nhiều lắm nhưng bỏ lâu 1 thời gian,.. quay ra thấy cái tool này nên chơi lại,... mà các bác click Ga thế nào thế????

Ví dụ google ads là:

abcde.net thì click abcde.net/mnbvc và abcde.net/lkjhg

Hay click hẳn 1 ads khác vậy

Click cho tớ xin cái yahoo hỏi tí nào :D

Nếu YH của tớ thì ở chữ ký nhá ;))

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Thực ra trước cũng chơi cái này nhiều lắm nhưng bỏ lâu 1 thời gian,.. quay ra thấy cái tool này nên chơi lại,... mà các bác click Ga thế nào thế????

Ví dụ google ads là:

abcde.net thì click abcde.net/mnbvc và abcde.net/lkjhg

Hay click hẳn 1 ads khác vậy

Bạn click 1 và chỉ 1 GA thôi. Như ví dụ trên, click ra trang abcde.net thì mở tiếp vài link của trang này nữa. Như vậy, báo cáo của bạn sẽ là:

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Bạn click 1 và chỉ 1 GA thôi. Như ví dụ trên, click ra trang abcde.net thì mở tiếp vài link của trang này nữa. Như vậy, báo cáo của bạn sẽ là:

Chuẩn ứ muốn chỉnh nữa :binhsua123:

ờm , vậy mình làm đúng rồi , bác lại còn show site nữa à

à mà, cho tớ hỏi các bro trên này cày 1h đươc bao xiền bao job vậy,.... mình ngồi click như điên ra ngẩng mặt nhìn đồng hồ hơn 1 tiếng , kiểm tra thấy làm được hơn 100-150 job là kịch, các bro có mánh khóe gì không chỉ cho tớ cùng cày với,... kiếm ít ngoại tệ cho đất nước phát

à mà, cho tớ hỏi các bro trên này cày 1h đươc bao xiền bao job vậy,.... mình ngồi click như điên ra ngẩng mặt nhìn đồng hồ hơn 1 tiếng , kiểm tra thấy làm được hơn 100-150 job là kịch, các bro có mánh khóe gì không chỉ cho tớ cùng cày với,... kiếm ít ngoại tệ cho đất nước phát
sư phụ rùi còn chỉ nữa.Nhiu đó là hơn ngta rùi. Trên này toàn chơi vs chơi:wtf:

Má ơi, ông này đểu quá!
Khoe speed thì cứ khoe chứ ;))
100-150job/h ~ 2-3$/1h: có ai đạt speed này không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week