WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Thân

Cho mình hỏi cái này nha
Giả sử rằng có 1 job :
ngày thứ nhất mình mình click 3Lk: A1 A2 A3, Ga: ga1 ga2 ga3
ngày thứ 2 mình cũng click(không copy) như trên,cũng liên kết như trên, ga cũng như thế
ngày n cũng như thế​
Không biết được không ta :D

Chào

Thân

Cho mình hỏi cái này nha
Giả sử rằng có 1 job :
ngày thứ 2 mình cũng click(không copy) như trên,cũng liên kết như trên, ga cũng như thế
ngày n cũng như thế​

Chào

Theo mình nghĩ là được. với nguyên tắc sau mỗi lần làm bạn phải reset IP và clear cookies đi. Khi đấy dù bạn làm giống hệt lần trước thì vẫn là IP khác, tức là coi như bạn đã là một người khác làm nên mình nghĩ chắc là k sao. Nhưng add của Google cũng nhiều, theo mình là link GA thì cứ thấy site nào mình chưa bị trùng click rồi thì làm, k nên cứ bó vào 1 site làm gì đâm ra lại bị động

Theo mình nghĩ là được. với nguyên tắc sau mỗi lần làm bạn phải reset IP và clear cookies đi. Khi đấy dù bạn làm giống hệt lần trước thì vẫn là IP khác, tức là coi như bạn đã là một người khác làm nên mình nghĩ chắc là k sao. Nhưng add của Google cũng nhiều, theo mình là link GA thì cứ thấy site nào mình chưa bị trùng click rồi thì làm, k nên cứ bó vào 1 site làm gì đâm ra lại bị động

Đúng là quan trọng ở IP, bạn đổi Ip rồi click lại GA ko sao hết.
Mà hình như bạn maimaiyeu bị nhầm, bạn chỉ click ra 1 GA và mở 3 link từ GA đó, chứ ko phải click 3 GA khác nhau đâu?

@ Đẹp zaj bớj rác : Mua hma thì tìm trong 4rum này có nhiều topic rao cần người dùng chung hma , hoặc vào link này để tìm chỗ đặt hàng

http://hidemyass.com/vpn/

Mua riêng thì 11,52$

Đúng là quan trọng ở IP, bạn đổi Ip rồi click lại GA ko sao hết.
Mà hình như bạn maimaiyeu bị nhầm, bạn chỉ click ra 1 GA và mở 3 link từ GA đó, chứ ko phải click 3 GA khác nhau đâu?

@ Đẹp zaj bớj rác : Mua hma thì tìm trong 4rum này có nhiều topic rao cần người dùng chung hma , hoặc vào link này để tìm chỗ đặt hàng

http://hidemyass.com/vpn/

Mua riêng thì 11,52$
Thân
Mình cũng làm 1 ga, xong rồi 3 liên kết, hồi nãy ghi nhầm :D
reset Ip và clear cookie thì được , nhưng muk lúc xác nhận nhiệm vụ, thì thường nó thấy giống nhau, sợ không trả tiền :D
mình đang test không biết được không :d
chào

Thân
Mình cũng làm 1 ga, xong rồi 3 liên kết, hồi nãy ghi nhầm :D
reset Ip và clear cookie thì được , nhưng muk lúc xác nhận nhiệm vụ, thì thường nó thấy giống nhau, sợ không trả tiền :D
mình đang test không biết được không :d
chào

Thật ra quảng cáo xuất hiện thay đổi trên 1 trang tùy thuộc nhiều yếu tố, cũng ko nên chỉ click cùng 1 GA lặp lại nhiều lần trên 1 site, vì nếu google thống kê có thể sẽ thấy sự bất thường khi 1 quảng cáo được click quá nhiều lần trong khi những qc khác thì lại ko ;))
Và có thể chủ job cũng nghi ngờ bạn copy link cũ nữa, nên nếu được thì tốt nhất cứ thay đổi qc đi nhé

Tốt nhất là mỗi ngày 1 GA cho bền, bị nhiều thằng sổ đen vì nó tưởng mình cheat mới đau! Gửi Mail nó thì có thằng tha có thằng không quan tâm :vlvl:
Còn nếu làm trúng thằng chủ job hiền thì nó chả quan tâm gì đến việc đó, nhiều khi cop link từ hôm này qua hôm nọ nó vẫn trả tiền dù mình không cho load web lun (Hồi mới chơi hay chơi kiểu này =)) )

Tốt nhất là mỗi ngày 1 GA cho bền, bị nhiều thằng sổ đen vì nó tưởng mình cheat mới đau! Gửi Mail nó thì có thằng tha có thằng không quan tâm :vlvl:
Còn nếu làm trúng thằng chủ job hiền thì nó chả quan tâm gì đến việc đó, nhiều khi cop link từ hôm này qua hôm nọ nó vẫn trả tiền dù mình không cho load web lun (Hồi mới chơi hay chơi kiểu này =)) )

Vậy nó mới nói trên 4rum web-ip là bọn VN gửi báo cáo toàn là rác, và nv cho VN cũng ít dần từ đó;))

Thân

Cho mình hỏi cái này nha
Giả sử rằng có 1 job :
ngày n cũng như thế​

Chào

Bạn không nên làm như thế. Nguyên nhân như bạn click nói:

Trên 4rum web-ip, lúc trước có nhiều tên phàn nàn là số lần làm thì nhiều, nhưng lượt view site của nó lại bé hơn số lần làm job =)). Thế rồi nó truy ra được là dân VN.

Tóm lại: mỗi ngày nên 1 GA khác nhau. Bọn chủ job, một số tên cũng yêu cầu như thế. Còn click cái nào thì nó có thể check được trong acc GA. Nếu bạn hỏi để cheat như bạn click thì STOP ngay nhá!

Last edited by a moderator:
Thân
Bác zen1403 bác cho e cái key xài tools cũ được không bác, tại vì e vẫn thích xài tools cũ hơn. hixhix
Chào

Thế thì gọi là Bác gái vậy :)) =))

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:06 PM ----------

Cơ mà nút AID dùng thế nào vậy !!!!!!

biết làm nhiệm vụ như thế nào rồi đã coi mấy clip hướng dẫn trên youtube .......
ak tiện wonder add YH dưới chử kí của kay đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom