WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Thử chưa ? Ý bác tunit là nếu làm web 1 click vào travel.dmir thì khi làm web 2 thì click vào travel.dmir vẫn đc đúng ko nhỉ =.=
Không thích bị bl đâu :)
hiz mình làm đến bây giờ nếu mà ko bị band vì mấy cái xui xẻo thì chắc cũng silver rồi T_T vậy mà hỏi thử chưa :binhsua144:

hiz mình làm đến bây giờ nếu mà ko bị band vì mấy cái xui xẻo thì chắc cũng silver rồi T_T vậy mà hỏi thử chưa :binhsua144:
Vậy là 1 quảng cáo đó có thể click ở nhiều nhiệm vụ trong 1 ip đúng không bác , như e ví dụ đó :D
hehe

ZEN RB cho tớ 2 acc được 100 R: peter mark,2174058*****
và 1 acc (1746357*****)

Mỗi wmid đủ 200 rub bạn nhé ;)), giúp tớ quản lý cho dễ hơn thui!
Mà lần sau post ở topic kia nhá :))

---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 04:10 PM ----------

chắc ông này cũng sắp lên gold rồi ;))

Bạn í sắp lên Light :D

Mỗi wmid đủ 200 rub bạn nhé ;)), giúp tớ quản lý cho dễ hơn thui!
Mà lần sau post ở topic kia nhá :))

---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 04:10 PM ----------

Bạn í sắp lên Light :D

ok 200 R nhé,khi nào đạt thì tớ pm,mà sao server tool down suốt thế ZEN

Hồi sáng sớm nay thấy ông nào post cái video làm web ip = bookmark nhanh lắm, mà vì mắc đi học nên coi chưa hết...
làm theo kiểu của ổng không biết có đc không nhỉ, mở web = cách đó blog của tụi nó có lên views ko vậy?? hả các pro:D:D

Hồi sáng sớm nay thấy ông nào post cái video làm web ip = bookmark nhanh lắm, mà vì mắc đi học nên coi chưa hết...
làm theo kiểu của ổng không biết có đc không nhỉ, mở web = cách đó blog của tụi nó có lên views ko vậy?? hả các pro:D:D
Làm cái đó không ổn tí nào đâu!
1 số ít thì có thể ko quan tâm nhưng đa phần là bị blacklist :D

Mọi người cho mình hỏi fake ip mà khác state có sao không vậy (ngại tìm lại quá :binhsua146: ). Mình có phần mếm fake IP crack mà sau mỗi lần nó lại 1 vùng khác nên chắc nghẻo quá. Nhân tiện hỏi các bác có ai có HMA không cho mình dùng chung với, share nửa xiền, hehe

Mọi người cho mình hỏi fake ip mà khác state có sao không vậy (ngại tìm lại quá :binhsua146: ). Mình có phần mếm fake IP crack mà sau mỗi lần nó lại 1 vùng khác nên chắc nghẻo quá. Nhân tiện hỏi các bác có ai có HMA không cho mình dùng chung với, share nửa xiền, hehe

ko sao

@ hắc kin: chủ thớt mấy hnay bận nên ít onl, chờ nha em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week