WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

chém vãi linh hồn tình hình là bữa này học lại môn pháp luật đại cương cho cái đề dek làm được gì nên lên xã stress thôi :binhsua146:

Mình cũng chỉ tranh thủ phe phẩy tí thui, Hà Nội nóng quá mà

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

hức hức em út mà còn ko bày cho ư hức hức:binhsua32:

Kiếm tiền thật là dễ =)) =))
Cám ơn baron!

Đề nghị 2 bị can là Zen1403 và WonderlandAlice bồi thường nhân phẩm cho nạn nhân là baron453 theo bộ luật dân sự quy định theo Khoản 3 Điều 310: “Người gây thiệt hại về tinh thần cho người khác do xâm phạm đến tính mạng, sức khỏe, danh dự, nhân phẩm, uy tín của người khác thì ngoài việc chấm dứt hành vi vi phạm, xin lỗi, cải chính công khai còn phải bồi thường một khoản tiền cho người bị hại”.
Tòa tuyên án mỗi bị can bồi thường 10LR hố hố:binhsua135:

cái thằng web-ip này chả biết 1 ngày làm mấy người đăng quảng cáo trên google mất bao nhiêu nữa, mình chơi cứ thấy quảng cáo của Trung Quốc là bấm nhiệt tình luôn, còn của Việt Nam thì không bấm, hi.
Mà chơi cái này có cheat cũng không cảm thấy có lỗi với lương tâm lắm, đằng nào cũng là 1 trò cheat.......

cái thằng web-ip này chả biết 1 ngày làm mấy người đăng quảng cáo trên google mất bao nhiêu nữa, mình chơi cứ thấy quảng cáo của Trung Quốc là bấm nhiệt tình luôn, còn của Việt Nam thì không bấm, hi.
Mà chơi cái này có cheat cũng không cảm thấy có lỗi với lương tâm lắm, đằng nào cũng là 1 trò cheat.......

Thanks!
Ignore VN ads nhá, còn Tàu khựa thì click đều ;))

Chả hiểu sao lại có linh cảm web-ip sắp xuống dốc nữa rùi :binhsua146:
HMA 5$/ tháng, ai cần qua xem thử
http://mmo4me.com/showthread.php?57556-Chuyen-VPN-HMA-Soft-Key-Acc-Pre-Acc-3x-Domain-

Last edited by a moderator:
thực ra x$ webip là có thể vì suy nghĩ xí sẽ thấy cơ chế nó là thế này
2 acc trên 2 máy cùng làm 1 nv cùng trả 1 nv vần đề là ads khác nhau thôi
ở đầy mình chỉ cần 1 chuột và 1 bàn phím để điều khiển 2 máy tính cùng 1 lúc
có 1 phần mềm do người việt viết hỗ trợ 1 chuột 1 bàn phím cùng lúc thao tác trên 4 máy
>>>>>ta có thể x4 $ của mình lên
vấn đề ở đầy là nếu bạn làm 4 máy thì củng chỉ cần 2.5' để xong 4 jobs quá lẹ phải ko
rồi đó ai muốn tìm hiểu thì tìm hiểu đi nha
đã test trên 2 máy >>>>>>thành công :binhsua135:
cái này ko chém đâu

Last edited by a moderator:
thực ra x$ webip là có thể vì suy nghĩ xí sẽ thấy cơ chế nó là thế này
2 acc trên 2 máy cùng làm 1 nv cùng trả 1 nv vần đề là ads khác nhau thôi
ở đầy mình chỉ cần 1 chuột và 1 bàn phím để điều khiển 2 máy tính cùng 1 lúc
có 1 phần mềm do người việt viết hỗ trợ 1 chuột 1 bàn phím cùng lúc thao tác trên 4 máy
>>>>>ta có thể x4 $ của mình lên
vấn đề ở đầy là nếu bạn làm 4 máy thì củng chỉ cần 2.5' để xong 4 jobs quá lẹ phải ko
rồi đó ai muốn tìm hiểu thì tìm hiểu đi nha
đã test trên 2 máy >>>>>>thành công :binhsua135:
cái này ko chém đâu
Á cái này hùi trc làm offer có thử làm trên 2 máy rùi nè ;))
1 máy master và 1 máy slave đúng ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week