WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

hàng đó lâu rồi cài đặt rắc rối nữa hàng này chi xài code thôi chỉ cần cài mấy 9 nó cho 1 code mấy máy còn đi code vào là chạy hết

hiz gần thì rồi chắc chờ qua thi
tuần sau thi kiểm trả 30%
tuần sau nữa thi học kỳ 2 các môn bị nợ T_T
tuần sau nữa work cho xong đồ án 3 môn tốt nghiệp
tuần sau nữa khùng :binhsua49:

Ái chà click mấy cái 0.9x rup theo Tool mà sao ko có cái nào được hít --> tiếc quá chừng :))
UPPPPPPPPPPPPPP lên nào =))

có,cài lại win đê:binhsua146:

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

http://mmo4me.com/showthread.php?57556-Chuyen-VPN-HMA-Soft-Key-Acc-Pre-Acc-3x-Domain-

VPN 5$/tháng@@

Mình cài lai Win rồi mà vẫn thế nản quá, không copt content được nên không active được :binhsua39:

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

thực ra x$ webip là có thể vì suy nghĩ xí sẽ thấy cơ chế nó là thế này
2 acc trên 2 máy cùng làm 1 nv cùng trả 1 nv vần đề là ads khác nhau thôi
ở đầy mình chỉ cần 1 chuột và 1 bàn phím để điều khiển 2 máy tính cùng 1 lúc
có 1 phần mềm do người việt viết hỗ trợ 1 chuột 1 bàn phím cùng lúc thao tác trên 4 máy
>>>>>ta có thể x4 $ của mình lên
vấn đề ở đầy là nếu bạn làm 4 máy thì củng chỉ cần 2.5' để xong 4 jobs quá lẹ phải ko
rồi đó ai muốn tìm hiểu thì tìm hiểu đi nha
đã test trên 2 máy >>>>>>thành công :binhsua135:
cái này ko chém đâu

Thế làm trên WMware có được không bro

Mình cài lai Win rồi mà vẫn thế nản quá, không copt content được nên không active được :binhsua39:

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

Thế làm trên WMware có được không bro

dám cá với bạn là máy bạn chưa cài famework@@

zen biết autoit hok
vi dụ mình có list a,b,c
ng dùng nhập abc thì sẽ đẩy abc vào list a
bca thì đẩy bca vào list b
chỉ so sánh kí tự đầu thôi :binhsua33:

Tình hình thế này có xài tool bác zen mấy ngày nhưng không khả quan cho lắm.Mới chơi lần đầu nhưng xài tool củng như ko xài vậy chỉ dc cái tiện ích alt+x và alt+c và cái list ads mình đã nhấn rùi thui.Còn cái dich thì gần như 98% ko dich dc nhiệm vụ nào hết vì có thể bác zen it úp date tool cho seo.
Vì thế bây giờ có ai bit tool nào luu lại dc các list ads ko vậy chứ tool bác zen bật lên nặng máy woa tai dùng nhiu chrome kéo theo cái tool nên nặng.Hay bác zem làm lai cái soft chỉ có chức năng alt+x và alt+c và lưu list ads thui bác phần dịch coi như dep đi tại nó ko hữu ích nữa rùi.Rùi có thế tắt soft dưới thanh taskbar nữa.
Tóm lai bay gio có ai bit tool luu lai ads ko chỉ can vậy thui à

tui cũng xin bạn zen cái key của tool xài thử rùi mà chả biết sử dụng sao, nên tui tự làm thế này cho nhanh.
cách của tui là chọn ra cỡ 40-50 nv thường xuyên available, làm dễ, add vào bookmark giống bạn gì hôm nọ làm video đó, nhưng mà chỉ có link dẫn đến nv thôi.
1 lần tui làm 1 acc cỡ hơn nửa tiếng đc hơn 40nv rùi out, change IP and xóa cookies, log acc khác vào làm, 1 ngày chơi cỡ 3 4 acc là chán:D:D

tui cũng xin bạn zen cái key của tool xài thử rùi mà chả biết sử dụng sao, nên tui tự làm thế này cho nhanh.
cách của tui là chọn ra cỡ 40-50 nv thường xuyên available, làm dễ, add vào bookmark giống bạn gì hôm nọ làm video đó, nhưng mà chỉ có link dẫn đến nv thôi.
1 lần tui làm 1 acc cỡ hơn nửa tiếng đc hơn 40nv rùi out, change IP and xóa cookies, log acc khác vào làm, 1 ngày chơi cỡ 3 4 acc là chán:D:D

Có video hướng dẫn dùng tool ở # 1 kìa xem đi bạn :D

Nhiệm vụ trong tool có thể ko còn cập nhật so với mức danh vọng của acc bạn đang làm nên bạn thấy ít nv là dễ hiểu thui.
Cách sử dụng tool hợp lý là lần đầu tiên làm nv thì lưu lại trong tool ( file to send) gửi cho zen để update cho những lần sau.
Công bạn bỏ ra bookmark đó cũng ngang với bạn edit nhiệm vụ và gửi đi để update lên tool đó, lâu lâu mới phải làm 1 lần mà chia sẻ mọi người cùng đc hưởng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week