WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

tui cũng xin bạn zen cái key của tool xài thử rùi mà chả biết sử dụng sao, nên tui tự làm thế này cho nhanh.
cách của tui là chọn ra cỡ 40-50 nv thường xuyên available, làm dễ, add vào bookmark giống bạn gì hôm nọ làm video đó, nhưng mà chỉ có link dẫn đến nv thôi.
1 lần tui làm 1 acc cỡ hơn nửa tiếng đc hơn 40nv rùi out, change IP and xóa cookies, log acc khác vào làm, 1 ngày chơi cỡ 3 4 acc là chán:D:D
Có đúng đc hết 40 nhiệm vụ đó không :D

HÌnh như dạo này tool ko được ứng dụng nhiều.Mình xin góp ý thế này ZEN nhé!:
-cái chức năng copy nhanh + lưu GA đã click thì rất hay rồi
nhưng cái phần up nhiệm vụ thì hơi phiền phức.nếu để cho mem tự up là tốt nhất.nhiều NV up sai nữa......

Last edited by a moderator:
lâu không hóng hớt ở thớt này,....

Công nhận mình cày nhiều mà cứ cày chay thế này thấy thất thoát nhiều tiền phết,... đang tính reg con mới "đầu quân" cho anh zai nhà mình mà không biết refback có tử tế không đây
:binhsua33:

lâu không hóng hớt ở thớt này,....

Công nhận mình cày nhiều mà cứ cày chay thế này thấy thất thoát nhiều tiền phết,... đang tính reg con mới "đầu quân" cho anh zai nhà mình mà không biết refback có tử tế không đây
:binhsua33:
RB 50% khi bác cày đc 1000wmr(nhận đc 50wmr)
link ref ở #1

HÌnh như dạo này tool ko được ứng dụng nhiều.Mình xin góp ý thế này ZEN nhé!:
-cái chức năng copy nhanh + lưu GA đã click thì rất hay rồi
nhưng cái phần up nhiệm vụ thì hơi phiền phức.nếu để cho mem tự up là tốt nhất.nhiều NV up sai nữa......

đúng đó bác zen làm thêm cái soft chức năng copy và lưu GA thui bác ai muốn soft nào down soft đó

NHIỆM VỤ UP SAI HAY DO LÂU RỒI ÍT AI TỰ NGUYỆN GỬI FILE ĐỂ UPDATE?

Bản thân zen ko làm nhiệm vụ, những cái trong tool là do mọi người đóng góp thôi.
Giá tool thì siêu rẻ 10k/1 tháng, mỗi lần update phải ngồi lựa những cái mọi người gửi xem đã đúng hay chưa, có những file mà người gửi ko chịu bấm new trc khi tạo file mới -chứa cả những nv cũ từ lần trước thì còn mệt nữa.

Ko có hướng dẫn thì phải teamview, có hướng dẫn dùng tool rồi vẫn kêu ko biết dùng ntn mới lạ :(
Chủ thớt xem thế nào để mem tự up nv đi cho khỏe!

Hôm nay vừa bị thằng chủ jobs balcklist , sai 4 nhiệm vụ của nó ! Buồn ghê, hồi mới đầu làm nhiệm vụ của nó 13/ngày không cần đổi ip tự nhiên hôm nay nó dở chứng blacklist =.=

Có những hôm gặp hơn chục cái nv 0,9-0,98rub của cùng 1 chủ job nhưng cũng chỉ dám làm vài cái ( vì chỉ đổi IP có vài lượt)
Làm thì làm được hết nhưng làm trên cùng IP sẽ mất công ko đc trả tiền, xui thì blacklist :binhsua153:

NHIỆM VỤ UP SAI HAY DO LÂU RỒI ÍT AI TỰ NGUYỆN GỬI FILE ĐỂ UPDATE?

Bản thân zen ko làm nhiệm vụ, những cái trong tool là do mọi người đóng góp thôi.
Giá tool thì siêu rẻ 10k/1 tháng, mỗi lần update phải ngồi lựa những cái mọi người gửi xem đã đúng hay chưa, có những file mà người gửi ko chịu bấm new trc khi tạo file mới -chứa cả những nv cũ từ lần trước thì còn mệt nữa.

Ko có hướng dẫn thì phải teamview, có hướng dẫn dùng tool rồi vẫn kêu ko biết dùng ntn mới lạ :(
Chủ thớt xem thế nào để mem tự up nv đi cho khỏe!

Tớ sợ cái vụ tự up rồi share lắm.
Nhiều cái mô tả mà chỉ có pro hoặc làm nhiều mới hiểu :))
Ví dụ: 3-3, 3-4, ... , hay Tìm ở #2 ...
Và nhiều mem lại buzz hỏi :((, thì ai trả lời nổi đây :(
Đó là chưa kể có những cái mô tả mà tớ cũng ko hiểu :))

Tớ sợ cái vụ tự up rồi share lắm.
Nhiều cái mô tả mà chỉ có pro hoặc làm nhiều mới hiểu :))
Ví dụ: 3-3, 3-4, ... , hay Tìm ở #2 ...
Và nhiều mem lại buzz hỏi :((, thì ai trả lời nổi đây :(
Đó là chưa kể có những cái mô tả mà tớ cũng ko hiểu :))
Đá xéo tui đó hở =))
Cũng tại hùi đó xác định tự làm tự hiểu chứ đâu có share cho ai ^^
Sau này nổi hứng lên mới đem share lại phải hì hụi edit lại ^^

ai làm người đó tự edit khỏi share khỏi mất công. mà đã share thì tự hiểu ko cần phải giải thích.Đó là cách duy nhất khỏi phải đau đầu =))

Chắc gần khuya mới online đó :D
Mới chộp đc cái proof của bạn click;))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,431
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week