WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

những đồng xu đầu tiên kiếm được :((

ké cái proof cực khổ bao nhiêu ngày.mong mọi người giúp đỡ ^^

Attachments

20.7 KB · Views: 36
Chắc do làm bằng IP Việt Nam ít job quá + mỗi ngày lại bị blacklist một ít phải ko hieungheo :m124:

xài HMA thì chú ý nha:
http://wiki.hidemyass.com/FAQ#q13
trong này nó co nói về vụ bao nhiêu máy xài chung nè
How many computers can I install and use your VPN on?
You can install our software on as many computers and devices as you wish, however you most not exceed 2 simultaneous connections. Simply put, only 2 computers can be connected to our service at any time.

xài HMA thì chú ý nha:
You can install our software on as many computers and devices as you wish, however you most not exceed 2 simultaneous connections. Simply put, only 2 computers can be connected to our service at any time.

Hỏi: bao nhiêu máy có thể dùng 1 VPN?
Trả lời: bao nhiêu cũng được, có điều tối đa là 2 máy kết nối VPN tại 1 thời điểm.

Nếu nhiều người dùng chung thì nhớ chia thời gian ra nhá!

xài HMA thì chú ý nha:

Hỏi : Tớ có thể cài và sử dụng 1 VPN trên bao nhiêu máy?

Trả lời: Bạn có thể cài đặt phần mềm của chúng tôi trên bao nhiêu máy tính và các thiết bị tùy ý, tuy nhiên bạn không được phép sử dụng quá 2 kết nối cùng lúc.
Nói một cách đơn giản, chỉ có 2 máy tính có thể được kết nối với dịch vụ của chúng tôi tại cùng một thời điểm.
Việt Nam bất khuất kiên cường, điếc không sợ súng:m124:

Last edited by a moderator:
thế thì chia ra đi:baron và stupid ban ngày,riêng alice cho xài ban đêm.khỏi phải lo:m146:

Nhưng chị online giờ giấc ko cố định.
Thui vầy đi, giờ nào chị làm thì em với mystupid tạm nghỉ nhé, lady first :m124:

hi

Cái WEPIP HELPER cũ nằm ở đây

RU TOOL HỖ TRỢ NHIỀU SITE NGA, XEM HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ VÀ LÀM VIỆC Ở ĐÂY

GIỚI THIỆU CHỨC NĂNG RU TOOL
  • Tự động lấy IP.
  • Lưu lại job theo mô tả của bạn, hoặc theo 1 form chung thì càng tốt.
  • Lưu history các quảng cáo đã click theo ngày và theo IP.
  • Lưu history các quảng cáo cho từng ID.
  • Sắp xếp báo cáo rõ ràng.
  • Phát hiện các quảng cáo đã click -> QUAN TRỌNG.
  • Thêm cái Gmail vào: dùng để active, FAQ ... NEW
  • Thêm các site tương tự web-ip NEW
  • Thêm rất nhiều phím tắt (hotkey) NEW
  • Chức năng chia cửa sổ window, tool 1 bên và 1 bên dành cho các chương trình khác NEW
Updating
+ …

MÔ TẢ
1. Danh sách các site làm nhiệm vụ CLICK. Khi bạn làm site nào thì chọn site tương ứng ở ds này.
2. Số nhiệm vụ CLICK hiện có. Các nhiệm vụ đã được dịch sang tiếng Việt. Mỗi nhiệm vụ bao gồm ID của nhiệm vụ (10), site mà chủ nhiệm vụ yêu cầu đến (12) và mô tả nhiệm vụ (14). Click vào số này sẽ hiện ra danh sách các ID nhiệm vụ.
3. IP của bạn, dùng khi báo cáo nhiệm vụ. Bạn có thể tùy chỉnh IP theo ý bạn hoặc tool tự động lấy IP.
4. Dạng như cờ chỉ thị. Trước khi thực hiện Copy link, click Clear, cờ này sẽ là số 0 -> bắt đầu thực hiện Copy. Trong khi copy, cờ này sẽ hiển thị số link bạn đã Copy được. Sau khi Copy link xong thì bạn click Report để tạo báo cáo, khi cờ chuyển sang “OK” thì bạn thực hiện paste vào khung báo cáo. Muốn xem bạn đã copy được những link gì, chỉ cần click vào cờ này.
5. Clear: trước khi thực hiện Copy link thì click Clear.
6. Report: sau khi thực hiện Copy tất cả các link xong thì click Report để tool tạo báo cáo cho bạn.
7. Options: một số option dùng cho tool, sẽ giới thiệu kỹ hơn.
8. License: nếu chưa có license, bạn click vào đây để thực hiện việc lấy license.
9. Dock: khi bạn click vào nút này, tool sẽ dán vào vách phải của màn hình. Nó chiếm hẳn 1 phần màn hình, và các chương trình còn lại sẽ nằm bên phần màn hình còn lại.
10. ID: số thứ tự/số nhận dạng của nhiệm vụ.
11. AutoID: dùng cho việc tìm kiếm nhiệm vụ, sẽ giới thiệu kỹ hơn.
12. Website: là trang web của chủ nhiệm vụ mà họ yêu cầu mình đến và làm.
13. Add/Edit nhiệm vụ: chỉ 1 số bạn có kinh nghiệm mới được dùng chức năng này.
14. Khung mô tả nhiệm vụ.
15. Lịch sử các quảng cáo mà bạn đã CLICK trong vòng 24h, trên IP hiện tại. Khi bạn mở 1 quảng cáo mà đã có trong list này thì chức năng Report sẽ không thực hiện được. Do đó, trước khi click quảng cáo thì bạn nên xem qua quảng cáo đó đã có ở danh sách này chưa, đặc biệt là quảng cáo của Google.
16. Lịch sử các quảng cáo mà bạn đã CLICK từ trước tới hiện tại theo nhiệm vụ có ID ở ô 10. Khi thực hiện 1 nhiệm vụ thì các quảng cáo cũng nên thay đổi. Chủ nhiệm vụ có thể không trả tiền cho bạn nếu bạn thực hiện click trùng quảng cáo giữa 2 hoặc vài lần làm nhiệm vụ. Report vẫn thực hiện được nếu quảng cáo đã có trong danh sách này.

DOWNLOAD
+ Cài đặt: .NET framework 2.0: xem tại đây, hoặc download
+ Tool: download (pass extract: zen1403)

PRIZE
+ Trial đến hết tháng 3.
+ LR: U4868888, WMZ: Z153210503261
+ 0.99$/1 month
+ 1.00$/2 month
Cách kích hoạt: chỉ nhận code kích hoạt qua mail
Dùng gmail có sẵn trong tool hoặc dùng web gmail để gửi mail theo form có sẵn trong tool. Lưu ý với trường hợp dùng Gmail trong tool: để tránh các rắc rối có thể xảy ra sau này, bạn nên thay đổi pass trước khi dùng, sau đó thay đổi lại như cũ; hoặc dùng Gmail không quan trọng. Tất các tin tức, feedback ... tớ sẽ gửi vào Gmail mà bạn đã contact.
vote cho bác vì đã hướng dẫn tận tình ,,, ko biết có chơi đc tới bến ko..
nhưng thanks phát đã

Chắc do làm bằng IP Việt Nam ít job quá + mỗi ngày lại bị blacklist một ít phải ko hieungheo :m124:
Sao vẫn chưa thấy nút thanks vậy! Đây là tình trạng của mình hiện tại Zzz... Nhưng nếu chăm làm 1 tí thì vẫn >= 60 rúp nhưng kiếm nhiệm vụ hơi mệt. giống hôm nay đây =,=

Mình fake thì nv nhiều quá làm ko nổi đâm ra lại lười > ko làm luôn. Có HMA rồi lại thành ra thế đấy :">

Sao vẫn chưa thấy nút thanks vậy! Đây là tình trạng của mình hiện tại Zzz... Nhưng nếu chăm làm 1 tí thì vẫn >= 60 rúp nhưng kiếm nhiệm vụ hơi mệt. giống hôm nay đây =,=

20 ngày mới thank được e ơi.đọc chú ý của mọi người chưa e.lưu ý 2 người đăng nhập cùng lúc vào HMA thôi...
hnay ngày thứ 4 rồi,danh tiếng 22 rồi,mà nv thì chỉ có khoảng 2 trang đầu là làm được.vậy thi ít là phải rồi....

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week