Got Paid ( Whaff ) Kiếm 1-5$ /ngày không khó :))

Status
Not open for further replies.
Cái này nó tào lao thấy mịa, khi làm đến hơn 4$ rồi hết offer hong làm tiếp được, trông offer như trông nước uống, 3 ngày rồi mà chưa có cái nào để làm tiếp cho đủ 5$. Đừng mơ bạn ơi

có bản giả lập nào nhẹ nhẹ cài chạy trên win xp chiến đc ko bạn
mình chiến = máy ảo :D

Dùng phần mềm này xem sao: http://youwave.com
Hoặc đây nữa : http://developer.android.com/sdk/index.html

- - - Updated - - -

Cái này nó tào lao thấy mịa, khi làm đến hơn 4$ rồi hết offer hong làm tiếp được, trông offer như trông nước uống, 3 ngày rồi mà chưa có cái nào để làm tiếp cho đủ 5$. Đừng mơ bạn ơi

Tào lao nhưng mà có $ đấy thím ợ :m151:

nên chơi kết hợp với thằng FMF :binhsua162:

Hix

Mình thấy cái này ít App qá bạn ơi..Hix.. Mà sao mình kéo qua trang 2 đâu có nhìu như bạn đâu..

hàng đã về sau 2 ngày , tối đa là 3 ngày nha :binhsua22:

Attachments

23.6 KB · Views: 25
vào tè cái òi đi ra :)) thớt làm ăn ngon thế :m098::m098::m098:

Cho mình hỏi tý, cái này chiến trên máy ảo đc ko.. Giống như cách mmo4newbie chỉ cho FMF đó.. Mà cái này nếu chơi nhiều acc dùng chung 1 nick FB có bị gì ko....Hiện tại chủ thớt chơi mấy acc vậy, mình đang chơi có 1 acc kiếm tiền chậm qá nên mún chơi nhiều acc nè

Cho mình hỏi tý, cái này chiến trên máy ảo đc ko.. Giống như cách mmo4newbie chỉ cho FMF đó.. Mà cái này nếu chơi nhiều acc dùng chung 1 nick FB có bị gì ko....Hiện tại chủ thớt chơi mấy acc vậy, mình đang chơi có 1 acc kiếm tiền chậm qá nên mún chơi nhiều acc nè
Cùng chung 1 thắc mắc mong thớt quan tâm tới.

Bác này kiếm khá quá , thằng này mình chiến haòi ko dc :binhsua04:

chiến trên máy ảo cũng dc, mỗi nick face chỉ chơi dc 1 acc nha. mình chơi có 1acc thôi, chơi nhiều acc sẽ lên nhanh hơn.:binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week