Matrix World Consumer Alliance – Nơi hội tụ của nhiều anh tài trong giới MMO

Status
Not open for further replies.
a có thể chụp hình tài khoản a post lên, cho tụi e có hứng khởi chiến tiếp được ko a :binhsua123:

nhiều đứa bạn e nó đang định chiến mà còn lưỡng lự. Thấy hình tụi nó sẽ có động lực đập vào thật nhiều.

Thôi, lãi cao thế anh không cổ vũ đâu, vào từ đầu thì ngon, còn bây giờ thì anh không khuyến khích.

Thôi, lãi cao thế anh không cổ vũ đâu, vào từ đầu thì ngon, còn bây giờ thì anh không khuyến khích.
Mà chắc của bác nó nhầm nhọt sang trồng trọt thế nào chứ. Của mình vẫn đều đều mà, làm gì có vụ lãi cao thế :-?

hnay lãi cũng ổn định rồi đấy chứ.hnay mình dc chia lãi 6$ luôn này.mà vốn có dc 100$ thôi à.mà chưa hết ngày đến tối chắc dc 10$ quá.

Tính tới hôm nay là nó sống được 10 ngày rùi đúng k, định theo mà nghe bác việt nói cũng hơi ớn!

Lãi hơn ỉa chẩy ! thỉnh thoảng vào nghịch tiền lại tăng :binhsua56:
lãi thế này thì thôi cho con xin, không muốn tào tháo rượt tý nào :m131:

Nó chia lãi cao mà các bạn kêu như....
Hay để mình bảo nó chia lãi ít đi nhé :))

Proof hum nay :D

Tính tới hôm nay là nó sống được 10 ngày rùi đúng k, định theo mà nghe bác việt nói cũng hơi ớn!

Mười ngày thì còn chiến ngon, nhưng tiếc là bên MMG đã chiến từ ngày 23 tháng 8, đến nay chắc khoảng 1 tháng rồi.

- - - Updated - - -

Nó chia lãi cao mà các bạn kêu như....
Hay để mình bảo nó chia lãi ít đi nhé :))

Hihi, mới hôm qua bảo RCB quá cho thành 200 package mà hôm nay đã thành 218 package rồi, lãi cao quá cũng sợ chứ, tiền ở đâu mà cao thế? :))

Show **** proof vừa nhận.

Date 9/19/2012 8:52:39 AM Reference Number FC9E3-347D9-54xxx Transaction type Transfer Received From
Name/Email Wealth Creation Alliance
[email protected]

Current Status Completed Amount $31.73 USD Purchase Type Service
Shipping Details Not Provided
Note (optional) World Consumer Alliance Payment

Đã nhận RCB tái đầu tư 50$, Thanks cậu ^^

You've got cash!Bui Tu Hai just sent you money through Payza.
[h=2]Payment Details[/h]
  • Date: September 19, 2012 9:58:00 AM
  • Amount Sent: $5.00 USD
  • Sender Name: Bui Tu Hai

Mười ngày thì còn chiến ngon, nhưng tiếc là bên MMG đã chiến từ ngày 23 tháng 8, đến nay chắc khoảng 1 tháng rồi.

- - - Updated - - -

Hihi, mới hôm qua bảo RCB quá cho thành 200 package mà hôm nay đã thành 218 package rồi, lãi cao quá cũng sợ chứ, tiền ở đâu mà cao thế? :))

Công nhận cao thật như của bạn là 9%/ngày, chưa đến mức tào tháo đuổi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week