WTF tuổi của Công Phượng, thế này thì hết chối luôn :((

Khi Văn Quyến và đồng đội bán độ, cả nước VN lên tiếng bao che do lương thấp, các em thiếu $ nên cho nó bán lấy ít tiền :D
Giá như VN bao che. ỉm hàng vụ đó có khi VN có HCV Seagame :D

dù có bao che cũng chưa chắc có HCV đâu bạn, lứa nhỏ mới có sự chênh lệch vài ba tuổi chứ trưởng thành rồi có khi trẻ khỏe lợi thế hơn mấy thằng già gân ấy chứ :D

dù có bao che cũng chưa chắc có HCV đâu bạn, lứa nhỏ mới có sự chênh lệch vài ba tuổi chứ trưởng thành rồi có khi trẻ khỏe lợi thế hơn mấy thằng già gân ấy chứ :D
Ngồi máy cả ngày nhìn cái avt của mày chướng không chịu được,del biết chửi sao cho có văn hoá nữa.Haiz

Nhưng có 1 điều, Bóng đá là môn thể thao vua, bóng đá nước nhà hiện tài công phượng đang dẫn đầu, vì vậy dù báo có làm gì đi nữa, người yêu bóng đá vẫn ủng hộ công phượng.
Nhưng câu view rẽ tiền như vậy thì ko chấp nhận dc .
Phía sau công phượng là 1 lượng tay to mặt bự chống lưng, thì dù nó có khai gian 5 10 tuổi cũng chẳng ai làm gì dc nó

tay bự nào thế

Ngồi máy cả ngày nhìn cái avt của mày chướng không chịu được,del biết chửi sao cho có văn hoá nữa.Haiz

muốn chửi sao cho đúng với bản chất của bạn thì cứ việc, không cần miễn cưỡng giả tạo cho có văn hóa làm gì

Có gì đâu mà rẻ tiền hay hả bạn. Sự thật là sự thật. Họ chỉ nói lên sự thật thôi. Còn tài năng của CP thì ko ai có thể phủ nhận đc. Không ở U19 thì chuyển qua U21 có gì đâu. Hazz

bị treo giò từ 1-5 năm vì đá giải u19 châu á đó

Các bác thật là, yêu TT là 1 chuyện, tài năng là 1 chuyện, nhưng luật là luật, nến u19 mà có cầu thủ 21 vào đá thì đã phạm luật, ở VN tính ra còn nhân nhượng, chứ ở nc ngoài có gian lận tuổi cầu thủ là đã bị treo giò rồi...
Mấy bác quý CP ở tài năng là chuyện riêng, đừng bóp méo luật bóng đá..rồi chắc lại có mấy bác bảo "Mày làm được như người ta ko mà bảo"..Tui mà đc như CP thì chẳng ngồi cmt ở MMO đâu

Lũ nhà báo toàn 1 đám rẽ tiền, toàn nhắm vào những thằng đang nổi tiếng, và dậm cho 1 cú thật mạnh.
Cũng như bàn đạp để đưa view của bọn nó lên 1 tầm cao mới. tất cả cũng vì tiền cả.
Mấy bố bụng bự, xếp to xếp lớn, sao ko thấy bao giờ bọn nó soi tận răng xem mấy ông ấy có tham nhũng hay ko :(
lắc não trước khi dùng nha bạn.

Hồi lúc ko hiểu sao U13 bá đạo quá thắng túm lum... giờ xem clip lại thằng nào thằng nấy như 15 16 tuổi ...to con hơn bọn nhật bản gấp 2

thực ra mình nghĩ vụ này nhà báo muốn nhắm cả CP cả bầu Đức, vì nếu cứ vin vào cớ hắn khai gian tuổi trc' là triệt hắn sau là triệt ng đã làm điều đấy. Cái này còn có âm mưu sâu xa hơn

Last edited:
thực ra mình nghĩ vụ này nhà báo muốn nhắm cả CP cả bầu Đức, vì nếu cứ vin vào cớ hắn khai gian tuổi trc' là triệt hắn sau là triệt ng đã làm điều đấy. Cái này còn có âm mưu sâu xa hơn
Thật ra bầu Đức mới là đích nhắm không phải Công Phượng!...Từ lâu rồi có khá nhiều pv muốn "lật" bác Đức! nhưng nhiều lần bất thành!...Lục lại xem...Vụ cổ phiếu viết vu khống không dưới 10 lần!...:)

Quan trọng là Công Phượng giả sử 21t đi nhưng đó là chuyện của lúc ấu thơ! Lúc đi đá bóng thì khác...Vậy mà VTV làm cho người xem hiểu lầm là Công Phuợng gian lận tuổi để đá U19 mới đau!...Gây hiểu lầm như vậy vô cùng mất phước!...:)

- Khi mãnh hổ Falcao gian lận tuổi: cả nước Columbia bênh vực anh, các cartel ma túy còn đòi giết cả mấy thằng nhà báo
- Khi Su thỏ cắn Chiellini World Cup 2014: cả đất nước Uruguay mặc áo in hình Su thỏ
- Khi Cr7 ăn vạ để Rooney bị đuổi khỏi trận Anh-Bồ tại World Cup 2006: cả nước Anh đòi tẩy chay Cr7
- Khi Super Mario bị bọn holigan phân biệt chủng tộc, bị gọi là khỉ: các tifosi tẩy chay các hội nhóm holigan
..............................................................................
- Khi Công Phượng bị dính nghi án an gian tuổi:
+ Nhà báo: đây đây, đờ mờ để em dìm cho nó chết mẹ luôn, kì này lấy lại doanh số bán báo thôi, cuối tháng sếp nhớ tăng lương cho em nhé
+ Dân mạng vn: đờ mờ, cờ lờ gờ tờ.....chửi chết mạ nó đê #@$##$#%$^%^&@#$!@#$FDSFDS
bác nói chuẩn vãi. nhất là vụ Su thỏ, đá bóng mà cắn vs chả táp ghét thế mà nước Uruguay nó vẫn bảo vệ đứa con của mình, thế mới hay, ko như vn chỉ toàn dìm vs nhấn nước cho đuối nước thì thôi :D

mấy bác nói chuyện như cắn vào ass em ấy :D Sự thật nó là vậy, báo chí nhiệm vụ của nó là đưa tin. Ko bới móc, ko soi mói thì éo phải báo chí nữa rồi.

Còn quan trọng là phán xét thì nó thuộc về phía người dân. Các bác ủng hộ CP thì là việc của các bác, sao các bác cứ chửi báo chí?? Họ làm gì sai, đây là công việc của họ.

Còn các bác so sánh tham nhũng , nhân tài này nọ thì thật vl. Toàn các bác có học mà suốt ngày đi so sánh 1 cái trên trời , 1 cái dưới đất ko :D

Mà nói thật là VN mình mắc cái bệnh a dua, éo đọc kĩ, thậm chí là éo đọc luôn, cứ nhìn comment rồi a dua như đúng rồi :)

Em nói thật là em theo dõi U19 từ trước đến nay và bản thân CP cũng như 1 số cầu thủ đc tâng bốc khác. Đúng là so với nền bóng đá VN thì họ có đc sự bình tĩnh trong pha bóng, kĩ năng và sự phối hợp cũng trội hơn các đội bóng khác ở VN nhưng ko đến mức đc tâng bốc như báo chí đưa tin đâu. Nói thẳng ra là ĐÁ CŨNG ĐC chứ ko thể nói là ĐÁ QUÁ GIỎI, ĐÁ QUÁ TỐT,.. đâu :)

Hết ST- Đạo cũng đc, miễn hay là đc. Đến giờ CP- Gian lận tuổi cũng đc, miễn đá hay là đc (gian tuổi cũng đâu phải lỗi riêng CP nó là lỗi từ phường, xã, trường học mà chủ yếu là từ câu lạc bộ bóng đá kia kìa) . Diết rồi cái VN TRỞ THÀNH CÁI Ổ ĂN GIAN NÓI DỐI. Làm cái gì cũng phải nhìn vào DƯ LUẬN :D

mấy bác nói chuyện như cắn vào ass em ấy :D Sự thật nó là vậy, báo chí nhiệm vụ của nó là đưa tin. Ko bới móc, ko soi mói thì éo phải báo chí nữa rồi.

Còn quan trọng là phán xét thì nó thuộc về phía người dân. Các bác ủng hộ CP thì là việc của các bác, sao các bác cứ chửi báo chí?? Họ làm gì sai, đây là công việc của họ.

Còn các bác so sánh tham nhũng , nhân tài này nọ thì thật vl. Toàn các bác có học mà suốt ngày đi so sánh 1 cái trên trời , 1 cái dưới đất ko :D

Mà nói thật là VN mình mắc cái bệnh a dua, éo đọc kĩ, thậm chí là éo đọc luôn, cứ nhìn comment rồi a dua như đúng rồi :)

Em nói thật là em theo dõi U19 từ trước đến nay và bản thân CP cũng như 1 số cầu thủ đc tâng bốc khác. Đúng là so với nền bóng đá VN thì họ có đc sự bình tĩnh trong pha bóng, kĩ năng và sự phối hợp cũng trội hơn các đội bóng khác ở VN nhưng ko đến mức đc tâng bốc như báo chí đưa tin đâu. Nói thẳng ra là ĐÁ CŨNG ĐC chứ ko thể nói là ĐÁ QUÁ GIỎI, ĐÁ QUÁ TỐT,.. đâu :)

Hết ST- Đạo cũng đc, miễn hay là đc. Đến giờ CP- Gian lận tuổi cũng đc, miễn đá hay là đc (gian tuổi cũng đâu phải lỗi riêng CP nó là lỗi từ phường, xã, trường học mà chủ yếu là từ câu lạc bộ bóng đá kia kìa) . Diết rồi cái VN TRỞ THÀNH CÁI Ổ ĂN GIAN NÓI DỐI. Làm cái gì cũng phải nhìn vào DƯ LUẬN :D
bác nói chuẩn, toàn đọc rồi theo đám đông. nên nói với một số thành phần lắc não trước khi sử dụng, giải thích nhiều làm gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week