WTF tuổi của Công Phượng, thế này thì hết chối luôn :((

Fan bóng đá giờ y chang Fan hàng xẻng, cứ đá hay, hát hay, người ta nhân tài bị vùi dập rồi thì kệ cm chúng mày blah blah

sự thật chỉ có 1 còn đúng hay sai thuộc về đa số chẳng có sai

e đang nói đến cái cách phản ứng của nước Uruguay vs Suarez, bác lôi cái châu Âu vào làm cái nồi j. uống thuốc cho bớt bệnh đi nhé, kẻ điên có bao giờ nghĩ những người khác là bình thường đâu bác nhỉ :D
Thế văn quyến bán độ đó .. người ta vẩn xin giảm án cho văn quyến đấy thôi . tôi thấy ông cứ nói nhảm là giỏi .. ở đây người ta đi tìm sự thật .. còn ông thì lôi Uruguay vào làm mẹ gì chã biết bọn Uruguay có ủng hộ nó cắn người à .. đúng là thói gian dối thấm vào não
Còn bạn nói U19 sẽ đi về đâu mất CP thì cứ lôi thằng mấy thằng 24 25 tuổi vào đá U19 luôn .. cần gì thằng 21 tuổi .
Lại lôi cái hình ảnh Vn đã xấu ko vực nó tốt lên còn bảo gian lận chã sao ... thế mà củng nói dc
Đến cái trận con nít đá với nhau .. vậy mà củng kéo cả đám 15 16 tuôi vào đá vói lũ con nít nhật 12 tuổi ... rồi tung hô lên .. tự hào quá mà có biết đâu bên đó chửi cho nhục mặt .. . con nít đá mà củng gian lận

Last edited:
Thế văn quyến bán độ đó .. người ta vẩn xin giảm án cho văn quyến đấy thôi . tôi thấy ông cứ nói nhảm là giỏi .. ở đây người ta đi tìm sự thật .. còn ông thì lôi Uruguay vào làm mẹ gì chã biết bọn Uruguay có ủng hộ nó cắn người à .. đúng là thói gian dối thấm vào não
Còn bạn nói U19 sẽ đi về đâu mất CP thì cứ lôi thằng mấy thằng 24 25 tuổi vào đá U19 luôn .. cần gì thằng 21 tuổi
ừ thế giờ vạch trần ra CP 21 tuổi rồi bị treo giò rồi xin giảm án nhỉ. Ông đây nói Ông "éo" đề cập đến sự thật bởi Ông đây "éo" rảnh hơi đâu mà ngồi đoán già đoán non, Ông đang nói về cách phản ứng khác nhau giữa vn và các nước, xem Ông có bảo CP là 19 hay 21 ko mà bô bô lên thế Cháu yêu :cool: đúng là thói xỉa xói chỉ chăm chăm quan tâm đến việc người ta sai mà ko quan tâm đến hậu quả có đáng để họ nhận ko đã thấm vào não Cháu rồi, tẩy não đi Cháu :( :D

ừ thế giờ vạch trần ra CP 21 tuổi rồi bị treo giò rồi xin giảm án nhỉ. Ông đây nói Ông "éo" đề cập đến sự thật bởi Ông đây "éo" rảnh hơi đâu mà ngồi đoán già đoán non, Ông đang nói về cách phản ứng khác nhau giữa vn và các nước, xem Ông có bảo CP là 19 hay 21 ko mà bô bô lên thế Cháu yêu :cool: đúng là thói xỉa xói chỉ chăm chăm quan tâm đến việc người ta sai mà ko quan tâm đến hậu quả có đáng để họ nhận ko đã thấm vào não Cháu rồi, tẩy não đi Cháu :( :D
Ồ thôi cái thói gian lận thấm vào cái não ông rồi .. nói chi mệt thôi ign nick ông cho khỏe . Cái hậu quả mà ông nói là bị thế gới chửi cho nhục mặt ra đấy . Đừng xin hô cháu gì ở đây ông chã lớn tuổi hơn tôi đâu

:D thôi, cãi nhau nữa để mà làm gì.. anh em nói lên ý kiến cho đỡ ngứa mồm là đc rồi , cần gì phải cãi đến cuối cùng làm chi ^^

Ai cũng biết trước kết quả rồi mà :) Trước sau gì CP cũng 19 tuổi thôi :D , 1 tờ báo, 1 kênh truyền hình làm sao chống lại đc....dư luận , bầu Đức, liên đoàn bóng đá,... và nó còn liên quan đến tiền và chính trị :D

Anh em dừng ở đây đc rồi :D Vài ngày nữa sẽ có kết luân là CP 19 TUỔI DÙ MẶT HƠI GIÀ 1 TÍ THÔI :D

:D thôi, cãi nhau nữa để mà làm gì.. anh em nói lên ý kiến cho đỡ ngứa mồm là đc rồi , cần gì phải cãi đến cuối cùng làm chi ^^

Ai cũng biết trước kết quả rồi mà :) Trước sau gì CP cũng 19 tuổi thôi :D , 1 tờ báo, 1 kênh truyền hình làm sao chống lại đc....dư luận , bầu Đức, liên đoàn bóng đá,... và nó còn liên quan đến tiền và chính trị :D

Anh em dừng ở đây đc rồi :D Vài ngày nữa sẽ có kết luân là CP 19 TUỔI DÙ MẶT HƠI GIÀ 1 TÍ THÔI :D
Kênh VTV đấy .

Ồ thôi cái thói gian lận thấm vào cái não ông rồi .. nói chi mệt thôi ign nick ông cho khỏe . Cái hậu quả mà ông nói là bị thế gới chửi cho nhục mặt ra đấy . Đừng xin hô cháu gì ở đây ông chã lớn tuổi hơn tôi đâu

Thể hiện chút bùn nhẹ cho tương lai của CP, chả đá động đến bài báo là sai hay đúng mà thằng teo tẻo tèo teo nó cũng bô bô lên chửi mình điên là thể loại "éo" j ấy nhỉ. Đệch mợ, còn tự dưng "thói gian lận thấm vào não" nữa mới vui, chắc ae mmo bị nhột câu này hơi nhiều :D :D

1. Nhà đài làm hẳn 1 chương trình vào khung giờ vàng và khéo léo kéo dài nhiều số cũng có lý do của nó, nói thẳng ra là câu kéo để kiếm miếng cơm, còn mang cái lý do đi tìm sự thật ra mình thấy hơi mắc cười. Tất nhiên việc đi tìm sự thật là đúng, và không ai cổ súy cho cái sai cả, nhưng cách làm của VTV là hơi lố, điều này các bác xem mấy số vừa rồi của nó thì biết.

2. Nếu như Công Phượng sinh năm 93 thì em nó cũng chẳng có tội, đó là tội của người lớn, vì lúc đó nó còn nhỏ, biết quái gì đâu :D. Chỗ em hồi trước đi thi bóng đá xã cũng khai man tuổi để đá mà, có bác nào biết thì vào confirm với ạ :3

Còn các chuyện khác em không rõ nên không bàn đến. Xin hết :D

1. Nhà đài làm hẳn 1 chương trình vào khung giờ vàng và khéo léo kéo dài nhiều số cũng có lý do của nó, nói thẳng ra là câu kéo để kiếm miếng cơm, còn mang cái lý do đi tìm sự thật ra mình thấy hơi mắc cười. Tất nhiên việc đi tìm sự thật là đúng, và không ai cổ súy cho cái sai cả, nhưng cách làm của VTV là hơi lố, điều này các bác xem mấy số vừa rồi của nó thì biết.

2. Nếu như Công Phượng sinh năm 93 thì em nó cũng chẳng có tội, đó là tội của người lớn, vì lúc đó nó còn nhỏ, biết quái gì đâu :D. Chỗ em hồi trước đi thi bóng đá xã cũng khai man tuổi để đá mà, có bác nào biết thì vào confirm với ạ :3

Còn các chuyện khác em không rõ nên không bàn đến. Xin hết :D
Wow, cái tên của bác thật là hoa mỹ, e dịch nãy giờ mới hiểu ra :))

- Khi mãnh hổ Falcao gian lận tuổi: cả nước Columbia bênh vực anh, các cartel ma túy còn đòi giết cả mấy thằng nhà báo
- Khi Su thỏ cắn Chiellini World Cup 2014: cả đất nước Uruguay mặc áo in hình Su thỏ
- Khi Cr7 ăn vạ để Rooney bị đuổi khỏi trận Anh-Bồ tại World Cup 2006: cả nước Anh đòi tẩy chay Cr7
- Khi Super Mario bị bọn holigan phân biệt chủng tộc, bị gọi là khỉ: các tifosi tẩy chay các hội nhóm holigan
..............................................................................
- Khi Công Phượng bị dính nghi án an gian tuổi:
+ Nhà báo: đây đây, đờ mờ để em dìm cho nó chết mẹ luôn, kì này lấy lại doanh số bán báo thôi, cuối tháng sếp nhớ tăng lương cho em nhé
+ Dân mạng vn: đờ mờ, cờ lờ gờ tờ.....chửi chết mạ nó đê #@$##$#%$^%^&@#$!@#$FDSFDS
mỹ có amstrong vs michael phel đó cậu :D
đợi đến đá SEAGAME hay asiad bọn kia nó bắt điều tra thì quốc nhục nữa :))

đúng hay sai trong chuyện gian lận tuổi thì chưa rõ, nhưng mà VTV làm như vậy là vi phạm quyền công dân, VTV k có quyền xâm phạm chuyện đời tư cá nhân và gia đình khi người đó không phải tội phạm, nên các bác cũng đừng thấy hay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week