SCAM Xem sẽ hiểu......

Status
Not open for further replies.
có 1 điều dễ nhận ra: anh em nào chơi coin đọc topic đó đều cười và chửi vài câu >> đi ra :D . Thớt quá tham, đó là điều tớ buộc phải nói , và hậu quả phải tự chịu :)

mà chắc C50 ko rãnh để điều tra thằng này đâu vì C50 thích làm mấy vụ vài tỷ hơn với thằng này hơi lòng vòng vì nó dùng info của bên SVIT để reg nick bảo kim,

Bảo kim dù chuyển đi đâu công an tra ra hết đó mà vì phải có nguồn tiền ra. Chỉ sợ nó bán baokim ( mà reg fake info ) giả đi mua Bitcoin của người khác thôi. Tôi để ý wallet của "Nhau" cũng có vài lần sài mixing service để giấu đích gửi tiền BTC đi, ko biết là sài của bitcoinfog.com hay https://blockchain.info/wallet/send-shared . Ví dụ nó gửi BTC đi 250 levels deep mix vô rồi lại chuyển sang sàn ở nước ngoài thì công an chắc đi mò cũng nản :D

Chắc chắn có rất nhiều bước như yahoo, domain, hosting, login dịch vụ mà nó ko dùng tor hoặc fake IP thì công an truy chắc cũng ra, vì tôi thấy thằng này đi scam cũng chưa phải chuẩn bị kĩ chuyên nghiệp lắm đâu. Nhưng công an chắc cũng ko rảnh theo vụ này tới cùng :D

theo bài viết thì truy theo info từ bảo kim đi, từ TK mà bạn biết rồi truy tiếp tới những TK liên quan đến nó

• Like
Reactions: DCK
Bảo kim dù chuyển đi đâu công an tra ra hết đó mà vì phải có nguồn tiền ra. Chỉ sợ nó bán baokim ( mà reg fake info ) giả đi mua Bitcoin của người khác thôi. Tôi để ý wallet của "Nhau" cũng có vài lần sài mixing service để giấu đích gửi tiền BTC đi, ko biết là sài của bitcoinfog.com hay https://blockchain.info/wallet/send-shared . Ví dụ nó gửi BTC đi 250 levels deep mix vô rồi lại chuyển sang sàn ở nước ngoài thì công an chắc đi mò cũng nản :D

Chắc chắn có rất nhiều bước như yahoo, domain, hosting, login dịch vụ mà nó ko dùng tor hoặc fake IP thì công an truy chắc cũng ra, vì tôi thấy thằng này đi scam cũng chưa phải chuẩn bị kĩ chuyên nghiệp lắm đâu. Nhưng công an chắc cũng ko rảnh theo vụ này tới cùng :D
ừ mình nghĩ nó ko xuất ra ngân hàng đâu, ko pk nó login vào diễn đàn mình có fake ko ko thì tóm IP nó đưa CA truy tìm

• Like
cứ báo C50 lun đi, coi vậy chứ tụi C50 cũng dữ dội à ;)

• Like
Bây giờ Scam Đa Cấp: Đi Scam bị bắt thì nói là do bên thứ 3, 4, 5 gì đó Scam dây chuyền

Đẳng cấp Scam đã lên 1 mức cao

Bó tay mấy bố già đi tù hết đi

@lenhi426 Bạn reseller thì khai là reseller đi, đừng treo đầu dê bán thịt chó cũng không khác gì Scam cả

• Like
Hô Hô scam cục lớn ăn tết quá ngon..................tổng kết đi anh em con số thiệt hại năng à.......Mấy bạn đâm đầu theo nói thẳng là quá khờ...dân Ug kiếm còn gấp 100 lần như thế mà làm gì có chuyện đơn giản bỏ tiền ra rồi đợi tiền về................chỉ may ra bỏ vô ngân hàng thì ra lời mà cũng ko chắc nó sập 1 phát 1 người chỉ dc hưởng tối đa 50 củ....tiền ko dễ lòi ra đâu.....:D

Nhậu có mua của mình 1 ít code btc-e. Trung gian @linhdungvn . Không rõ là chuyển cho Linh Dung bằng BK hay bank. Có thể nhờ Linhdung xác nhận

• Like
Nhậu có mua của mình 1 ít code btc-e. Trung gian @linhdungvn . Không rõ là chuyển cho Linh Dung bằng BK hay bank. Có thể nhờ Linhdung xác nhận

toàn bán cả dãy server khủng đào bitcoin mà phải đi mua BTC-e code à :D chắc mua btc-e code để làm ít bitcoin đi nhử mồi scam :D

nó hỏi ngược lại e câu : các cty sản xuất máy đào, họ đào đc sao ko tự đào mà lại bán ???
đơn giản thôi, Cty họ sản xuất máy đào => chứ ko ko chuyên vê công trình hay cái gì đại loại như thế
Còn cái này là chỉ cần máy là đào đc ko cần phải đi tìm công trình công gì cả bật lên là xong, 2 cái khác nhau hoàn toàn như thế mà cũng ko định nghĩa đc lạy bác :D
Sản Xuất máy thôi chứ ng ta có Truyên về xây dựng hay đại loại như thế đâu, mà đem so sánh với máy đào BTC haiz

ah ah đây rồi =)) thì ra BTC các cậu nhận đc từ sever các cậu thuê là từ nguồn của cậu này haha

ta đã nói rồi mà tất cả chết vì lòng tham báo chí hằng ngày đưa rất nhiều tin lừa đảo nhưng vẫn có nhiều người mới bị lừa. kiếm tiền ko đơn giản như vậy đâu

vậy ai mua của chủ thớt giờ có được rf ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week