SCAM Xem sẽ hiểu......

Status
Not open for further replies.
Đã cảnh báo, các cậu cứ đâm đầu vào, h SCAM thì các cậu chịu thôi, muốn giúp cũng không giúp được gì!

tóm lại chủ thớt đi bán thì giờ rf cho ae còn chủ thớt bị lừa hay jj đo ko quan tám

Đã cảnh báo, các cậu cứ đâm đầu vào, h SCAM thì các cậu chịu thôi, muốn giúp cũng không giúp được gì!
Thôi bài học thôi. Cậu check IP rùi ban nó đi nhe. Close topic đi để đó thêm đau lòng. Tiền ơi là tiền

Thôi bài học thôi. Cậu check IP rùi ban nó đi nhe. Close topic đi để đó thêm đau lòng. Tiền ơi là tiền
để đó ae còn báo danh để lenhi rf lại chứ cậu

Chia buồn với cậu ! 2 năm mmo cũng thấy vụ này scam hot nhất năm 2013 thui .

mà chắc C50 ko rãnh để điều tra thằng này đâu vì C50 thích làm mấy vụ vài tỷ hơn với thằng này hơi lòng vòng vì nó dùng info của bên SVIT để reg nick bảo kim,
C50 sẽ không đụng vào những vụ ntn đâu vì nó quá nhỏ bé, nhưng nếu ở HN thì lại phòng CS công nghệ cao CA HN chắc họ sẽ vào cuộc vì gần mấy ngày lễ lớn nên làm vài vụ lấy thành tích :p:p:p

Đúng như mình dự đoán
Bac thread mua của ông này và bán lại

Mình chưa kịp nói thì ông kia đã scam rồi
Trước ổng kia tặng hót gì đó xài được 1 ngày là tạch
Lúc rao bán vps 800k là thấy scam bà nó rồi.mà thấy anh em chưa ai thiệt hại nên ko report

Thớt sửa lại chữ ký cho mọi người biết

tiến hành báo C50 nha anh

Xác nhận lại thông tin vài anh em đã. Chính xác sẽ public!

Xác nhận lại thông tin vài anh em đã. Chính xác sẽ public!
Nó ôm 1 cục qua Thái giải phẩu roài tìm làm chi......

Thôi cố lên a hiệp ơi. Ước gì a nghe lời em từ đầu. :(
Về quê nghĩ ngơi đi anh.

Mình thấy vụ này lượng tiền cũng tương đối nên post bài báo này cho anh em đọc
http://dantri.com.vn/phap-luat/cu-dan-mang-lam-tham-tu-828700.htm
Hôm kia có ngồi cafe với ông anh làm bên CA kinh tế ,chỉ ngồi chém gió về mấy vụ hot hot như BTC với mấy vụ lừa đảo qua mạng thì ông ấy nói rằng năm 2014 này sẽ là năm bản lề để siết chặt quản lý thương mại điện tử cũng như các giao dịch online nên Bộ và Cục sẽ làm rất mạnh ,cứ có đủ chứng cứ lừa đảo mà tố cáo thì họ sẽ làm đến nơi đến chốn .Vì vậy mình nghĩ anh em cứ thu thập đủ chứng cứ bị lừa đảo và nắm đc thông tin của bọn lừa đảo thì cứ mạnh dạn làm đơn tố cáo ,mình ko làm gì khuất tất thì ko có j phải sợ khi làm việc với CA cả .Cứ làm tới vài vụ cho bọn nó sợ :)

:oops: thôi thế là bác lenhi resell cam của thằng kia giờ nó sờ cam thật à,dek mọe tết tới nơi còn dính sờ cam,thôi số lượng cũng ko to tác gì rút kinh nghiệm về sau nhân tiện cho em xin lại ít $ mua quà cho các cháu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week