SCAM Xem sẽ hiểu......

Status
Not open for further replies.
thằng này đánh vào lòng tham của những ai có lòng tham... hôm bửa thằng bạn rủ hùng vốn thuê vps để đào Coin nhưng mình thiết nghĩ có vấn đề nên ngăn cản chứ nếu k là toi mạng.. kaka.

Ai có lòng tham thì qua vụ này sẽ có 1 bài học cho bản thân.
Nên nhớ rằng những gì mà người ta ăn được, ăn dễ và ăn nhiều. họ sẽ k bao giờ chia sẽ lên đây hết. kaka

:oops: thôi thế là bác lenhi resell cam của thằng kia giờ nó sờ cam thật à,dek mọe tết tới nơi còn dính sờ cam,thôi số lượng cũng ko to tác gì rút kinh nghiệm về sau nhân tiện cho em xin lại ít $ mua quà cho các cháu
pm yahoo

Bác thớt này hôm trước mạnh miệng lắm mà, còn show tk mấy trăm triệu.Rồi bla..bla...bla kiến thức đào Bitcoin, kêu người này người kia là trẻ trâu. Vào đọc mà nóng mặt. Giờ đùng 1 cái đổ hết cho thằng kia. Cậu cũng có phần tiếp tay cho thằng đó scam :mad:

trước @lenhi426 mở topic đào bicoin bằng VPS tôi nghi rồi

Chắc có đầu mối từ người đứng đầu và cài đặt VPS rồi

Dự là số tiền scam rất lớn

Cách đây vài ngày, mình dc c ta refund lại số tiền mua domain hơn 400k ngay đợt mở Topic Event, có lẻ c ta sợ report nên trả để lừa vố lớn.

:rolleyes: đệt mọe thằng nào đang ddos phò rum thế?ko lẽ thằng cờ hó scam mienphitenmienclmm à
9 xác con gà ác :p:p:p tính cho 4 rôm sụp để đủ thời gian tẩy sạch.................... :D:D:D

Bác thớt này hôm trước mạnh miệng lắm mà, còn show tk mấy trăm triệu.Rồi bla..bla...bla kiến thức đào Bitcoin, kêu người này người kia là trẻ trâu. Vào đọc mà nóng mặt. Giờ đùng 1 cái đổ hết cho thằng kia. Cậu cũng có phần tiếp tay cho thằng đó scam :mad:
biết ngu rồi bác, e chừa :))

:confused: lão này còn nỡ scam cả m nữa là

Lenhi cung co van de day...mo dv moi thay luon nick yahoo.cuoi nam dong thoi cung la dip cao diem tran ap toi pham...a e nen chu y

Lenhi cung co van de day...mo dv moi thay luon nick yahoo.cuoi nam dong thoi cung la dip cao diem tran ap toi pham...a e nen chu y
2 ae tôi xài 2 nick xưa giờ rồi bác ơi

Tổng thiệt hại từ NHAU ( chưa thống kê hết ):
- 1 event free server 2 ngày chưa trao giải
- 1 event 0.025 BTC (17$) 2 ngày chưa trao giải.
- 20 triệu của bác kiemtienqd
- 10 server bác lenhi mua cá nhân = 600$.
........................

Riêng 2 cái events ko trao giải 2 ngày nay là đủ banned forever rồi :( thấy "Nhau" chiều vẫn online forum, và 2 tiếng trước vẫn đánh bạc trên ví điện tử bitcoin blockchain.info.

Chia buồn cùng các bác.
Rồi cũng lấy tiền scam đó mà đi đánh bạc, rồi thua bạc, rồi lại đi scam mà thôi :).....Những người rơi vào cái vòng xoáy đó có ai có được cái kết tốt đâu :). Mất bao nhiêu cũng là học phí hết, mọi người cẩn thận hơn trong việc làm ăn cuối năm nhá ^_^

Các bác ơi hum trước nó dụ e cho tên miền miễn phí ! nó có cái số đt này nè ! chắc có gọi cho cả người thân, nên có khi chỉ cần công an mạng vào điều tra lịch sử gọi rồi tra ngược xuôi như thế kiểu gì trả ra ! may mà e vẫn chưa ăn cam :D:D:D béo bở đâu dễ ăn các bác nhỉ ! sdt của nó đây các bác nhé ! 0919754243

chia buồn với những ai ảo tưởng và kỳ vọng quá nhiều vào BTC
tôi là tôi cứ USD với Euro là được rùi :)

ai cũng có lòng tham cả các bạn à , các bạn cũng đừng có trách lenhi.
Mặc dù mình đã cảnh báo từ đầu nhưng các bạn vẫn lao vào đấy thôi , ai cũng có lòng tham cả .
Rút kinh nghiệm cho các lần sau , tiền đầu tư là phải biết nó được sử dụng như thế nào , còn nếu không thì nó chỉ là những đồng tiền ngu.

chia buồn. gần tết rồi scam mạnh vai~ :))

Bảo kim thì tìm bằng niềm tin.
Lập tài khoản bảo kim chả cần đúng tên.
Lấy tiền trong bảo kim , mua thẻ cào, bán lại, chấp nhận chịu lỗ, 1 chút thì có tài thánh tìm.

Mà thấy bên http://sinhvienit.net/ nhiều người gà quá, Đem info của mình cho 1 người ko quen biết, mà lại scam giấu đỏ nữa chứ. Có ngày k phải đầu cũng phải tai

Mình tham gia các rum cũng nhiều, nhưng nhiều khi chỉ cần thông tin cần thiết, chả tạo tài khoản làm j.
Nhưng ko bao giờ chụp info của mình cho người khác

Những ai di làm rồi công ty rồi, có mã thuế rồi, đưa info nên, nó dùng info với mã số thuế làm cái j phạm pháp, có ngày đang tắm C50 đến gõ cửa lại hỏi tại sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week