Ask Xin cac pro !!!

Status
Not open for further replies.
Hì đúng là MMO vất vả nhỉ, vs bây nhiu công viêc mà chỉ đc 1-1.5

ừm vì mình onl không nhìu lắm, lên các 4rum học hỏi là chính, với lại kiếm tiền chỉ là phụ thui, học hành chểnh mảng là bị bố mẹ oánh đít liền, hí

ừm vì mình onl không nhìu lắm, lên các 4rum học hỏi là chính, với lại kiếm tiền chỉ là phụ thui, học hành chểnh mảng là bị bố mẹ oánh đít liền, hí
Hợp lý, còn học có người nuôi thì đừng ham MMO quá==> nghiện đấy.

mình đọc hết tất cả 9 trang comment nhưng mình thật sự ko thể hiểu nổi bạn thật sự muốn kiếm tiền lo cho cuộc sống hay là bạn lên đây chơi vui, hoặc mình nói thẳng ra là bạn kể lể sự tình này nọ với mong muốn là học ptu kiếm tiền ăn chơi.

mình xin nói luôn với cái mong muốn 4,5$ của bạn 1 ngày thì 1 tháng bạn cũng làm hơn 2tr, ở đâu ra mà 1 ngày bạn có thể đạt đến mức đó

xin nói thẳng với bạn luôn là ngay từ đầu bạn chọn việc trông coi hàng net là bạn đã thể hiện ra cái tính lười biếng và chỉ muốn chơi của bạn rồi

cô chung lớp của mình gia đình gặp 1 biến cố lớn đến nỗi phải nghỉ học nhưng ngay hôm sau cô ấy đã tìm việc làm tự nuôi bản thân và nuôi đứa em đang học mẫu giáo, bạn biết cô ấy đi làm gì ko ? làm phụ hồ, phụ hồ ở công trường đấy bạn ạ, ng ta là CON GÁI đấy bạn ạ

bạn là 1 THẰNG HÈN KO HƠN KO KÉM

mình đọc hết tất cả 9 trang comment nhưng mình thật sự ko thể hiểu nổi bạn thật sự muốn kiếm tiền lo cho cuộc sống hay là bạn lên đây chơi vui, hoặc mình nói thẳng ra là bạn kể lể sự tình này nọ với mong muốn là học ptu kiếm tiền ăn chơi.

mình xin nói luôn với cái mong muốn 4,5$ của bạn 1 ngày thì 1 tháng bạn cũng làm hơn 2tr, ở đâu ra mà 1 ngày bạn có thể đạt đến mức đó

xin nói thẳng với bạn luôn là ngay từ đầu bạn chọn việc trông coi hàng net là bạn đã thể hiện ra cái tính lười biếng và chỉ muốn chơi của bạn rồi

cô chung lớp của mình gia đình gặp 1 biến cố lớn đến nỗi phải nghỉ học nhưng ngay hôm sau cô ấy đã tìm việc làm tự nuôi bản thân và nuôi đứa em đang học mẫu giáo, bạn biết cô ấy đi làm gì ko ? làm phụ hồ, phụ hồ ở công trường đấy bạn ạ, ng ta là CON GÁI đấy bạn ạ

vote cho cái này ;)
chơi mmo mấy tháng rồi mà toàn đc có mấy xu lẻ một ngày :(

Tuy mình rất là đẹp trai
Nhưng mà tạm thời chưa tìm được mối làm trai bao.Nếu có cũng làm.Từ ngày mới lơn.Chỉ yêu 1 người duy nhất và giờ vẫn chưa động chạm gì đến người yêu.Rất may là thế.Chẳng biết làm trai bao có nổi không.

bạn hiền thế :D.Không bik khi gia nhập vào ptu ( nhất là theo con đường 3x tầm 1 tháng) thì bạn con giữ được sự trong sáng với người yêu không ;))

Good! Góp ý hay lắm :)

Mình nói tin hay không là tùy các bạn.Nếu kiếm tiền ăn chơi.Có cần phải thế này không hả bạn
Việc làm quán net là mình nghĩ cho vc mmo chứ không lười biếng
Trc đây khi nhà còn cho tiền mình cũng đã nghỉ đến làm thêm
Đi xin bán cafe.1 tháng 450k.Đó là sự thật về tình hình công việc ở huế.Ai cũng bảo kiếm việc gì làm.Việc gì bây giờ.Chỉ được làm ban đêm vì vô năm học thì ban ngày phải đi làm rồi.Ngoài cafe và quán net còn việc gì nữa đâu
Nếu ai không tin mình nói.Có thể teamview xem co đúng sự thật không.Chắc không ai rảnh đến thế.Nhưg các bạn đừng nghỉ mình lên đây xin để kiếm tiền chơi.Mình không muốn về nhà.Nên có ý định thế

Last edited by a moderator:
Mình nói tin hay không là tùy các bạn.Nếu kiếm tiền ăn chơi.Có cần phải thế này không hả bạn
Đi xin bán cafe.Chỉ được làm ban đêm vì vô năm học thì ban ngày phải đi làm rồi.Ngoài cafe và quán net còn việc gì nữa đâu
Nếu ai không tin mình nói.Có thể teamview xem co đúng sự thật không.Chắc không ai rảnh đến thế.Nhưg các bạn đừng nghỉ mình lên đây xin để kiếm tiền chơi.Mình không muốn về nhà.Nên có ý định thế
không thiếu cách kiếm tiền ngoài mmo đâu, nhưng chỉ có mmo là nhàn hạ ngồi trước máy tính thui, mún có tiền mai ăn sáng thì bạn ko nên ngồi đây mà than vãn

Không chịu tìm hiểu tí gì , cứ vào xin 4rum post bài , , xin kinh nghiệm pro , thưa với bạn là chả thằng ngu nào nó chỉ hết cho đâu bạn à . Search thì éo chịu search , trong 4rum nhiều topic chia sẻ 4rum rồi đấy . Nhiều người , với bàn tay trắng đi vào PTU mà người ta vẫn thành công đó thôi .
Mới đầu post tay warez-bb lấy vốn đi , hay cũng không muốn post tay , muốn dùng auto ngồi hưởng tiền ?
Lười VKL :binhsua155:

Tuy mình rất là đẹp trai
đọc câu này phát ớn
Chẳng nhẽ xin người khác giúp đỡ mà lại đi cãi nhau ngay trên topic này
Nhưng mà nảy giờ bạn ném gạch mãi thế
Có nhiều người nói tôi nhu nhược.Chấp nhận thế đi.1 phần đúng.Nhưng một người rất ít vấp ngã.Phải hiểu là nhu nhược.Để đời dạy tôi già hơn và lưu manh hơn.Nhiều người nói nhưg tôi thấy họ có thành ý.Ít ra là họ không hiểu hoàn cảnh tôi bây giờ.Còn bạn.Nảy giờ vào đây để làm gì.Ngoài việc chửi rổng.Bạn giỏi hơn tôi không.Hay chỉ giỏi cái miệng rằng tao làm được cái này cái khác.tao mạnh mẽ.Mạnh mẽ là bạn của chai lì.Và tôi không tin bạn mạnh mẽ

Chẳng nhẽ xin người khác giúp đỡ mà lại đi cãi nhau ngay trên topic này
Nhưng mà nảy giờ bạn ném gạch mãi thế
Có nhiều người nói tôi nhu nhược.Chấp nhận thế đi.1 phần đúng.Nhưng một người rất ít vấp ngã.Phải hiểu là nhu nhược.Để đời dạy tôi già hơn và lưu manh hơn.Nhiều người nói nhưg tôi thấy họ có thành ý.Ít ra là họ không hiểu hoàn cảnh tôi bây giờ.Còn bạn.Nảy giờ vào đây để làm gì.Ngoài việc chửi rổng.Bạn giỏi hơn tôi không.Hay chỉ giỏi cái miệng rằng tao làm được cái này cái khác.tao mạnh mẽ.Mạnh mẽ là bạn của chai lì.Và tôi không tin bạn mạnh mẽ

ko mạnh mẽ nhưng ít ra cũng không mặt dày bằng, vl thật

Không chịu tìm hiểu tí gì , cứ vào xin 4rum post bài , , xin kinh nghiệm pro , thưa với bạn là chả thằng ngu nào nó chỉ hết cho đâu bạn à . Search thì éo chịu search , trong 4rum nhiều topic chia sẻ 4rum rồi đấy . Nhiều người , với bàn tay trắng đi vào PTU mà người ta vẫn thành công đó thôi .
Mới đầu post tay warez-bb lấy vốn đi , hay cũng không muốn post tay , muốn dùng auto ngồi hưởng tiền ?
Lười VKL :binhsua155:
Chắc bạn này chưa đọc từ đầu đến cuối.Mình chỉ mới biết mmo.và tìm hiểu ptu một thời gian.Vừa làm cái site định chiến thì lại gặp chuyện như thế này.Và mình không còn nhiều thời gian nữa bạn hiểu không.120k không đủ cho mình thời gian tìm hiểu.Mới nhờ đến ai tài trợ hoặc tuyển ref xem có thể tiến hành nhanh một chút hay không thôi

Đi xin bán cafe.1 tháng 450k.Đó là sự thật về tình hình công việc ở huế.Ai cũng bảo kiếm việc gì làm.Việc gì bây giờ.Chỉ được làm ban đêm vì vô năm học thì ban ngày phải đi làm rồi.Ngoài cafe và quán net còn việc gì nữa đâu
Tất cả ở google còn khi nào google mà ko ra post vấn đề lên đây mọi người sẽ cho bạn ý kiến. Mưu sinh tự thận vận động xã hội mà tự lực cánh sinh thôi :)

nếu bạn có đầu óc tính toán thì theo mình học forex , 1 ngày 100$ là chuyện nhỏ
:)
add nick itvn.cntt nhé nếu học
giờ đang ở trường , tối đi học về cỡ tối sẽ pm

Mình me bạn rồi đó :D

Mạnh mẽ bằng cách gì.Có ai trải qua chưa.Tôi chỉ muốn xin 1 người nhận để làm.Học cho hết 2 năm học còn lại.
Chửi hèn rất hay.Thử hỏi 120k trong túi.vì cuối tháng rồi.Làm được cái gì.Có bao giờ ông đặt mình vào vị trí tôi chưa.Do xảy chân chứ cũng chẳng phải tôi ngu dốt.Từ nhỏ đến giờ tôi luôn được người người kính nể vì vc học.học sinh giỏi suốt.Rồi đậu trường chuyên.Rồi vô đại học.Tôi đi thẳng 1 mạch đến giờ.Tôi chẳng hiểu người ta áp dụng chương trình giáo dục kiểu gì.Giờ tôi về được không.Thà tôi quạy phá thì cũng chẳng nói làm gì.Thôi được close đi

khuyên bạn qua box capcha sống đắp đổi qua ngày đươc đó

=D

chia buồn với chủ topic nhé, nhưng bạn hãy cố gắng học nhé, đừng nản chỉ, học vẫn có thể chiến được PTU
như mình nè học mà vẫn được học bổng này, vẫn ptu đều đều =)
cố gắng lên nhé

Tất cả ở google còn khi nào google mà ko ra post vấn đề lên đây mọi người sẽ cho bạn ý kiến. Mưu sinh tự thận vận động xã hội mà tự lực cánh sinh thôi :)
Em đã nói rồi.Vì vấn đề rất gấp nên không có thời gian lần mò.Lần mò sẽ hiểu kẹn kẽ hơn nhưng cần thời gian anh ahh.Thân
Thôi tạm thời cứ coi quán nét để ăn và sống tạm trc đã
Nếu tôi mặt dày thì tôi đã lê cái mặt tôi về nhà rồi chứ không phải cố làm gì đấy để sống đâu (bạn ở trên)
Đầu topic nhiều người góp ý rất chân thành.Cảm ơn bằng lòng chứ không cảm ơn bằng cái nút kia và bằng miệng
Còn nhưng người chửi rổng thì thôi cho xin.Tôi đủ rối trí lắm rồi.Tôi không nằm ì ra mà đi xin vc làm.Tôi xin người hướng dẫn để làm.Tôi nghĩ cũng không đến mức lười VKL đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week