Ask Xin cac pro !!!

Status
Not open for further replies.
Mình không thể hiểu nỗi cái bạn này ! Ngồi đó mà than vãn ! một người với kiến thức Đại học như bạn mà không biết vận dụng nó làm ra tiền để đầu tư cái mình muốn! bạn hãy cảm ơn nhưng bạn đã reply topic của bạn ! không ai mỏi tay để đi reply cho bạn ..họ thật sự muốn tốt cho bạn !, và không đủ nhiều gạch mà đi quăng đâu! tình hình kinh tế đang khó khăn! gạch cũng tăng giá !ngồi đó mà đi reply và quăng không thấy tội cho họ à ! hạy tự tìm hiều ..kiếm việc làm để nuôi ước Mơ PTU nhé ! Thành công nều bạn có ý chí và kiên trì ..
Kiến thức đại học bây giờ thì làm cái gì hả bạn.dấu tích phân với đạo hàm nó chằn chịt.Có áp dụng cho đời được đâu
Cảm ơn.Mình có nói ai quăng gạch đâu.Có đọc nhầm không thế bạn
Rất cảm ơn những ai đã cho mình lời khuyên.Không than vãn.Tại buồn quá.Nói cho nhẹ bớt ngực.Xin lỗi all nếu thấy mình than thở
Chỉ muốn ai đó cho 1 cái hướng đi.Mình không còn thời gian để tự tìm.Và mình đam mê PTU nên lên đây

nếu bạn có đầu óc tính toán thì theo mình học forex , 1 ngày 100$ là chuyện nhỏ
:)
add nick itvn.cntt nhé nếu học
giờ đang ở trường , tối đi học về cỡ tối sẽ pm
không biết forex này giống forex bên tài chính ko nhỉ. tôi ngồi canh me Bác lun ;))

nếu bạn có đầu óc tính toán thì theo mình học forex , 1 ngày 100$ là chuyện nhỏ
:)
add nick itvn.cntt nhé nếu học
giờ đang ở trường , tối đi học về cỡ tối sẽ pm
Không rành nhưng hiểu sơ qua về forex.Nhưng mà theo bạn làm gì có vốn mà theo.Tính toán thì mình sẽ cố kham nổi.

Mạnh mẽ bằng cách gì.Có ai trải qua chưa.Tôi chỉ muốn xin 1 người nhận để làm.Học cho hết 2 năm học còn lại.
Chửi hèn rất hay.Thử hỏi 120k trong túi.vì cuối tháng rồi.Làm được cái gì.Có bao giờ ông đặt mình vào vị trí tôi chưa.Do xảy chân chứ cũng chẳng phải tôi ngu dốt.Từ nhỏ đến giờ tôi luôn được người người kính nể vì vc học.học sinh giỏi suốt.Rồi đậu trường chuyên.Rồi vô đại học.Tôi đi thẳng 1 mạch đến giờ.Tôi chẳng hiểu người ta áp dụng chương trình giáo dục kiểu gì.Giờ tôi về được không.Thà tôi quạy phá thì cũng chẳng nói làm gì.Thôi được close đi
Từ nhỏ đã đi trên 1 con đường thẳng tắp rồi thì bây giờ sẽ là lúc bạn đối diện với những khúc quang co đó. Vững lên đây mmo4vn là 1 ngôi nhà sẽ giúp bạn về mặt tinh thần.
P/s: nghị lực và ý chí

Hờ hờ mình chơi PTC là chính, nhưng vẫn kết hợp nhìu cái để kiếm đc nhìu xiền hơn, mỗi lần vào mạng là phải mở khoảng trên dưới 10 trang PTC + 1 trang captcha (kolotibablo), thêm cả cashbar 20dollar2surf, gomez, laboitakados (và cả...phần mềm diệt virus) cùng lúc, rùi cứ thiế mà cày thui.:binhsua146:
Bạn hãy tận dụng thời gian đi, đừng có ngồi than vãn hay chán đời nữa, đâu phải mỗi PTU mới kiếm sống đc? Mỗi nghề đều có cái hay và cái dở. Còn chuyện yêu đương à? Mình thấy bạn có vẻ là người tử tế đó. Nếu cô ấy khuyên bạn nên học tiếp và chờ đợi bạn thì đó mới gọi là true love, còn không thì vứt, ok men?

Last edited by a moderator:
theo Forex bác Quang min 1$ thôi bạn à

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Hờ hờ mình chơi PTC là chính, nhưng vẫn kết hợp nhìu cái để kiếm đc nhìu xiền hơn, mỗi lần vào mạng là phải mở khoảng trên dưới 10 trang PTC + 1 trang captcha (kolotibablo), thêm cả cashbar 20dollar2surf, gomez, laboitakados (và cả...phần mềm diệt virus) cùng lúc, rùi cứ thiế mà cày thui.:binhsua146:
Bạn hãy tận dụng thời gian đi, đừng có ngồi than vãn hay chán đời nữa, đâu phải mỗi PTU mới kiếm sống đc? Mỗi nghề đều có cái hay và cái dở. Còn chuyện yêu đương à? Mình thấy bạn có vẻ là người tử tế đó. Nếu cô ấy khuyên bạn nên học tiếp và chờ đợi bạn thì đó mới gọi là true love, còn không thì vứt, ok men?
Với tất cả những công việc trên ngày kiếm đc bnhieu vậy bạn?

theo Forex bác Quang min 1$ thôi bạn à

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Với tất cả những công việc trên ngày kiếm đc bnhieu vậy bạn?
khoảng 1 - 1.5$/ngày bạn ạ, hơi ít nhưng là lương cứng, vì mình còn là học sinh nên việc kiếm tiền cũng không áp lực như những bạn kiếm tiền để nuôi bản thân, với lại kiếm để nạp thẻ đt là chính :))

trời gì chứ muốn kiếm 10$/day thì đơn giản thôi : gõ capcha đi ! khỏi lo nghĩ nhiều chủ yếu siêng năng !
còn muốn hơn nữa thì bỏ nhiều time theo PTU hay AFF thì sau này mới khá được !

trời gì chứ muốn kiếm 10$/day thì đơn giản thôi : gõ capcha đi ! khỏi lo nghĩ nhiều chủ yếu siêng năng !
bác này nói chuẩn:D.thấy các bác cạp cạp dạo này kiếm ác quá

hì mjk thấy đâu nhất thiết pải làm ptu bợn ngoài ptu còn nhìu cái khác để pợn làm mà nhanh cóa $ hơn ( nhưng cóa thể ít $ hơn ) !! cuộc sống của pợn từ trước tới jo pải chăng quá đầy đủ nên jo gặp vấp ngã pợn khó khăn để đứng lên hơn so vs mọi người! cố mà vượt qua đi pợn! mà mjk nghĩ pợn nên nói vs gia đình ! pợn hem liên lạc về gia đình rùi ba mẹ pợn sẽ seo? họ bùn lắm đóa pợn sống hem chỉ cho riêng mjk mà pải cho người thân nữa pợn à! cố gắng mà vượt qua đi

cái này em không rành lắm, chỉ gõ đc ở tốc độ bình thường thoai nên cũng chẳng kiếm đc mấy, chơi pix toàn miss +0 Mỗi người hợp với công việc khác nhau mà :D

khoảng 1 - 1.5$/ngày bạn ạ, hơi ít nhưng là lương cứng, vì mình còn là học sinh nên việc kiếm tiền cũng không áp lực như những bạn kiếm tiền để nuôi bản thân, với lại kiếm để nạp thẻ đt là chính :))
Hì đúng là MMO vất vả nhỉ, vs bây nhiu công viêc mà chỉ đc 1-1.5

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week