Ask Xin cac pro !!!

Status
Not open for further replies.
đọc hết commet
chia sẽ nỗi buồn cho chủ thớt
nhưng đọc xong vẫn thấy bạn lười
mà kiếm tiền bằng mmo thì còn nhìu cái lắm
k chỉ mỗi ptu

quy chế mà anh
Vì e gạch bài thi lại nên thiếu chỉ để đăng kí
Mọi năm ko thấy năm nay nó áp dụng

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

đọc hết commet
chia sẽ nỗi buồn cho chủ thớt
nhưng đọc xong vẫn thấy bạn lười
mà kiếm tiền bằng mmo thì còn nhìu cái lắm
k chỉ mỗi ptu
tìm hiểu mmo từ trc nên e có làm capcha (pix)
nhưng nó điên quá.Thôi cứ cho là lười đi cũng được
Thanks all

Vốn tA của bạn khá ko
Mình có 1 số tài liệu về SEO ... ( nhưng ko phải như cách làm truyền thống ) và nếu bạn nắm bắt dc thì nhận tiền instant chứ ko phải chờ đến tháng pay như PTU
Cái này của 1 bro làm 600$ / day
Nếu bạn quan tâm thì pm nick yahoo cho mình

Vốn tA của bạn khá ko
Mình có 1 số tài liệu về SEO ... ( nhưng ko phải như cách làm truyền thống ) và nếu bạn nắm bắt dc thì nhận tiền instant chứ ko phải chờ đến tháng pay như PTU
Cái này của 1 bro làm 600$ / day
Nếu bạn quan tâm thì pm nick yahoo cho mình
cảm ơn.Nick yahoo của bạn là gì.Tiếng anh thì đọc hiểu chút chút.Có google dịch mà lo gì.Mình sẽ cố.Đón nhận tất cả những thành ý của các bạn

CHúc bạn sớm giàu nhá huhuuuhu nghe vài comment của bạn mà phát khóc nè huhu

CHúc bạn sớm giàu nhá huhuuuhu nghe vài comment của bạn mà phát khóc nè huhu
Giờ mình có 2 lựa chọn
1 về nhà: tiền chắc bố mẹ không cắt nhưng cái chính là hỗ thẹn.
2 là làm kiếm tiền: đủ sống qua 2 năm mà ko cần đến bố mẹ.sẽ không thấy có lỗi
Chẳng mong giàu.Miễn về quê dạy thêm.Với những gì làm được 1 thời.Chắc có người học thêm.Dự định yên ổn sao tự nhiên lại thành ra thế này.lớp nhiều người bị nữa.Vì áp dụng năm 2008 đến nay năm 4 mới gặp trường hợp này lần đầu

Giờ mình có 2 lựa chọn
Chẳng mong giàu.Miễn về quê dạy thêm.Với những gì làm được 1 thời.Chắc có người học thêm.Dự định yên ổn sao tự nhiên lại thành ra thế này.lớp nhiều người bị nữa.Vì áp dụng năm 2008 đến nay năm 4 mới gặp trường hợp này lần đầu
Có nhất thiết pải thế không bạn
Bạn nói hông về nhà nữa thiệt à
Bố mẹ nào lỡ bỏ con
Huống chi đâu có pải mình bạn bị thía còn nhiều người khác nữa cơ mà
Đại học chứ cỏ pải như cấp 3 đâu.HỌc khó lém chứ
Bạn nên về nhà đi bố mẹ sẽ hiểu mà
Đừng có cắm cổ cắm đầu vs mmo chưa biết có làm nên được gì hông đâu bạn nhá
Nhưng cũng mong bạn cố gắng nhá huhuuuuuuuuuuuuuuuu

Giờ mình có 2 lựa chọn
haizz mỗi người 1 cảnh thôi thì cố kiếm cái gì bươn trải đi đừng vì trước mắt mà bỏ đi tương lai phía trước. Tấm bằng đại học không phải vô dụng đâu ráng lên :)

Giờ mình có 2 lựa chọn
BÁC LÀM GÌ MÀ PHẢI TỎ RA NAM NHI THẾ? VỀ NHA LẤY $ THÔI! SAU NÀY ĐI LÀM CON TRẢ:binhsua16:

Vạy tạm bạn bè một ít sống tạm qua ngày đi đã...., bạn bè sẽ ko nỡ bỏ rơi bạn những lúc ntn.
Sang năm học mới -> ở ghép. Hà tiện chi tiêu

Captcha kiếm tiền nóng hổi thì lười, bạn hầu như chưa có kinh nghiệm gì với ptu, PTU là một quá trình, cần nhiều thời gian mới đúc ra được kinh nghiệm, đừng nói tháng đầu chứ vài tháng đầu có khi bạn vẫn chưa đủ tiền tiêu với ptu đâu. Cộng với PTU với newbie giờ rất khó nhằn, không như mình bắt đầu 1 năm trước -> Càng bi đát.

Mình nghĩ sẽ có người giúp đỡ bạn, bạn theo 3x, ko có 1 xu vốn thì bạn đừng mở site vội. Chăm chỉ post forum, tìm forum chất lượng cao, leech bài chất lượng cao, kiên nhẫn vì $ sẽ chỉ nhích từng tí một v.v, tất cả bạn có thể search ở mmo4vn này. Bạn nói bạn đam mê ptu nên mình tin bạn sẽ vượt qua được quãng thời gian đầu "khốn nạn" này.
Bạn đã lớn hơn 1 chút rồi đấy vì ít nhất cũng k có ý nghĩ là ăn bám gia đình nữa. Cố lên bạn, qua được cái khúc "quanh co" mà 21 tuổi bạn mới gặp này, bạn sẽ trưởng thành hơn rất nhiều. Để lần sau ko còn 1 xu trong tay, bạn vẫn sẽ bình tĩnh, mỉm cười và sẽ vượt qua nó vì bạn đã từng trải qua cảm giác đó rồi. Nhưng trước hết là bạn sẽ phải trải qua 1 năm cực khổ - không biết bạn có chịu được không khi mà từ bé bạn chưa phải chịu tình cảnh này...

Chúc bạn vượt qua được khó khăn nhé, phải vượt qua được vì bạn là đàn ông đấy, còn phải gánh vác 1 gia đình trong tương lai đấy...

BÁC LÀM GÌ MÀ PHẢI TỎ RA NAM NHI THẾ? VỀ NHA LẤY $ THÔI! SAU NÀY ĐI LÀM CON TRẢ:binhsua16:
mình được họ kì vọng nhiều
cũng tại lười.nếu học hết chắc điểm thấp chút nhưng khỏe.Sai lầm là chia môn thi.Có ai thi đại học mà chia môn chưa.Vì sao tín chỉ mà cho thi lại.Rồi lại áp dụng loạn cả lên.
Ai cũng bảo mình hèn bạn lại nói nam nhi.Về nhà ôm tiền đi thấy hèn hèn.Mỗi tháng 2tr đối với sinh viên chứ không phải pro như các bác.em chi tiu ở huế có thể gọi là được

Vạy tạm bạn bè một ít sống tạm qua ngày đi đã...., bạn bè sẽ ko nỡ bỏ rơi bạn những lúc ntn.
Sang năm học mới -> ở ghép. Hà tiện chi tiêu

Captcha kiếm tiền nóng hổi thì lười, bạn hầu như chưa có kinh nghiệm gì với ptu, PTU là một quá trình, cần nhiều thời gian mới đúc ra được kinh nghiệm, đừng nói tháng đầu chứ vài tháng đầu có khi bạn vẫn chưa đủ tiền tiêu với ptu đâu. Cộng với PTU với newbie giờ rất khó nhằn, không như mình bắt đầu 1 năm trước -> Càng bi đát.

Mình nghĩ sẽ có người giúp đỡ bạn, bạn theo 3x, ko có 1 xu vốn thì bạn đừng mở site vội. Chăm chỉ post forum, tìm forum chất lượng cao, leech bài chất lượng cao, kiên nhẫn vì $ sẽ chỉ nhích từng tí một v.v, tất cả bạn có thể search ở mmo4vn này. Bạn nói bạn đam mê ptu nên mình tin bạn sẽ vượt qua được quãng thời gian đầu "khốn nạn" này.
Bạn đã lớn hơn 1 chút rồi đấy vì ít nhất cũng k có ý nghĩ là ăn bám gia đình nữa. Cố lên bạn, qua được cái khúc "quanh co" mà 21 tuổi bạn mới gặp này, bạn sẽ trưởng thành hơn rất nhiều. Để lần sau ko còn 1 xu trong tay, bạn vẫn sẽ bình tĩnh, mỉm cười và sẽ vượt qua nó vì bạn đã từng trải qua cảm giác đó rồi. Nhưng trước hết là bạn sẽ phải trải qua 1 năm cực khổ - không biết bạn có chịu được không khi mà từ bé bạn chưa phải chịu tình cảnh này...

Chúc bạn vượt qua được khó khăn nhé, phải vượt qua được vì bạn là đàn ông đấy, còn phải gánh vác 1 gia đình trong tương lai đấy...
thanks bạn
Chỉ vì một chuyện cá nhân mà đã có 12 trang rồi
cảm ơn sự chia sẽ của bạn
1 gia đình.Mình chẳng nghĩ đến nữa.cố chấp thôi rồi.Tự hỏi tại sao mọi người khi yêu ai cũng nói yêu mãi và chỉ 1 người.sau này sao nói yêu ai được nữa.Cũng may còn chiếc nhẫn tự sướng.Mình sẽ sống tốt.Cực khổ miễn thấy bình yên là được.nhưng đánh mất người đó.Giàu lên rồi có lấy lại được không
Thôi trải lòng ra một chút.Có 1 số anh đã nói giúp về dụng cụ.Và cảm ơn các bạn đã chia sẽ
Thôi mình không cm nữa.Nếu không chẳng biết topic này bao nhju trang nữa
Cảm ơn tất cả
Hẹn gặp lại vào 1 ngày tôi kiếm đủ 5$/day

Hầu hết những người trong forum này đều vào an ủi bạn hết lòng. Mới 1 buổi chiều thôi mà đã hơn một trăm reply rồi đấy. Bạn đừng làm mọi người thất vọng nhé, cố lên!

Nói chung là vấn đề đâu quá rắc rối đâu . Dù bạn có bất cứ chuyện gì xảy ra thì gia đình - bạn bè .. vẫn luôn bên bạn mà . Bạn nói cắt liên lạc với gia đình , chứ gia đình đâu có bỏ bạn . Gắng lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week