Xin đừng làm xấu đi hình ảnh người Việt Nam!

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ diễn đàn nên cấm cho rao bán hoặc mua tài khoản PP đi, PP cũng sắp đến mức cấm hoàn toàn VN rồi...

Em thì không lo vì PP em US bank US rút về VN là USD vì em làm cho công ty US và là du học sinh... mấy năm nữa lấy thẻ xanh

chỉ tại mấy thằng cheat ngu. :D

bọn china, russia, hay những nước khác cũng cheat ầm ầm nhưng đâu có thấy nổi tiếng như cheater VN :D

Mà một số site chặn VN đơn giản là vì VN k phải nước phát triển k kiếm chác gì được từ đó chứ k phải do cheater :D

Cũng như Google Adsense đó, lúc đầu đâu có chấp nhận site Việt đâu, giờ VN phát triển chút hơn xưa Google mới cho VN reg GA site Việt đó chứ :D

Thực ra từ cách đây hơn 5 năm tình trạng còn tồi tệ hơn nhiều, nhiều trang cấm hẳn IP từ VN, ví dụ zappos mà vào bằng IP Vn là nó để thẳng đổi giày phang vào mặt ... trên ebay thì VN tương đương với Nigeria...seller ko bao giờ ship về dù mua = tiền của mình, Vn ta ko nổi tiếng về hack như Russia hay China hay Ukraina mà là nổi tiếng vì lừa đảo, gian lận, cheat... giờ là đỡ nhiều rồi đó.
Nói hay lắm nhưng thật mỉa mai, cậu rao bán "Bank us verify paypal $5/1. Nhận confirm location pp usa giá $30. Y!M: pisadeals" cậu thử nghĩ xem mấy cái này có hợp pháp không khi cậu dùng info của người Mỹ để làm bank và verified PP?

Vâng, mình cũng đã từng lập topic same, sau đó ăn đá ăn gạch vỡ đầu :))

Và sau khi lập topic thì mình cũng thấu cái nguyên tắc MMO của hầu hết MMOer Việt Nam

"Ko cheat thì cạp đất mà ăn à ?"

Xin lỗi, mình chỉ là thằng không biết cheat :D
hồi đó bác chơi http://www.bucks4shares.com. VN cheat quá nên phải lập topic kêu gọi ngưng cheat fk ko

Mình cũng ủng hộ forum cấm mua bán account paypal. chỉ cho phép sell/buy $ paypal :D

mua bán account paypal chỉ có dân UG, cho dân UG vào forum UG hoạt động đi đừng vào forum MMO nữa :D

Đại ca nào cheat thì cố gắng bỏ tí công sức, fake mail, fake tên, fake IP :3 làm kiủ này anh em có ngày hết đường làm ăn :3

có j đâu...chắc tại VN dân IT thất nghiệp đông quá nên rảnh rỗi hack, crack, cheat thôi...=)).

:D hình ảnh dân việt xấu hồi giờ rồi cần gì giữ kẽ nứa
đến game nó còn baned IP vn nữa mà :D
hôm trước chơi game nhật có thằng cờ hó nào clone đặt ngay cái ID Iam viet nam , rồi spam F*ck tùm lum làm nghĩ chơi vs nó luôn :mad:

Ai Biết Cheat Forex, HYIP,.. Em Gọi Bằng Thánh :p

nói thật chứ nó nói việt nam vậy thì hơi nhột thật:(

hồi đó bác chơi http://www.bucks4shares.com. VN cheat quá nên phải lập topic kêu gọi ngưng cheat fk ko

:) chuẩn rồi, kêu gọi trong vô ích và bị ăn gạch no nê, sau đó thì BuxHost mặc định cấm VN, ko đăng kí được, quá nản và mình nghỉ luôn :))

Mấy thánh offers vào comments phát nhỉ, mấy thánh offers ngày nào cũng cheat :D.

cheat có 2 loại: cheat ngu thì làm xấu member Việt, Cheat giỏi thì mang $ về VN phải k mấy thánh offers =))

chạy tool ptc có bị gọi là cheat ko ta :oops::oops:

Nếu cheat lợi mình lợi người thì người ta ok hết nhé, nhưng cheat lợi mình hại người thì người ta chửi cho là phải thôi

Chạy tool PTC thì nếu tool nó vượt được cái bộ đếm lượt xem quảng cáo của site đó , nó vẫn tính => mình được tiền => site PTC vẫn được lợi nhuận từ việc bán quảng cáo cho nhà quảng cáo => Nhà quảng cáo vẫn được lợi từ lượt truy cập tăng => tất cả cùng có lợi thì mới bền được.

Nếu cheat lợi mình lợi người thì người ta ok hết nhé, nhưng cheat lợi mình hại người thì người ta chửi cho là phải thôi

Chạy tool PTC thì nếu tool nó vượt được cái bộ đếm lượt xem quảng cáo của site đó , nó vẫn tính => mình được tiền => site PTC vẫn được lợi nhuận từ việc bán quảng cáo cho nhà quảng cáo => Nhà quảng cáo vẫn được lợi từ lượt truy cập tăng => tất cả cùng có lợi thì mới bền được.

vậy sao xài tool lại bị ban :oops:

Cái site cùi, đăng ký nhưng dek có chơi, chả ảnh hưởng gì

Còn nói nó report cho PP là nó dọa khỉ thôi, muốn report cho PP , 1 lần chỉ report một acc và phải chứng minh đủ thứ nó mới chấp nhận

Bộ dễ ăn

Thằng admin muốn bán cam thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925