xin tut anti- tránh đi nghĩa vụ quân sự

giả điên , tút này mình dùng mấy năm rồi, lúc khám cứ lè lưỡi ra gặp y tá là liếm liếm

giả điên , tút này mình dùng mấy năm rồi, lúc khám cứ lè lưỡi ra gặp y tá là liếm liếm
:V e bị bs hỏi là có nói chuyện với người cõi trên không
chả biết tl thế nào cho bị loại nên e nói sometimes @@ và dc chuẩn đoán là chưa xd bệnh lý :rolleyes::D

Mình lại thích nhập ngũ, nếu cho ra trường sa hay Hoàng Sa cũng đi. Ai cũng được sống có một lần nên nếu Tổ Quốc cần vẫn sẵn sàng ra đi

Phong trào dàn khoan 981 đâu hết rồi nhỉ.

có 1 cách nữa là dùng tất cả các tut ở trên, từ giả gái, giả điên, uống cf, chặt tay chặt chân... chúc thớt thành công.:D

uppp...có thể sử dụng các chiêu thức lách bản quyền youtube để áp dụng cho việc tránh quân sự :D :D

mình từng đi khám rồi nè và đi luôn 2 năm mới về :D
Đi luôn đi vui lắm cuộc đời chỉ có 1 lần không tìm dc lần thứ 2, công việc thì bàn giao cho người nhà.

em lo đợt này tung của nó quạy việt nam.nên thanh niên đi nghĩa vụ hết. em chỉ sợ vậy .ko biêt săm hình có bị đi ko nhỉ.
xăm mình bắt đi bình thường, zo đó bị kì thị dữ lắm, bao nhiêu việc nặng đều ưu tiên cho mấy đứa xăm, vui

đơn giản :D đến khám cứ nghiêng nghiêng đầu + mắt lờ đờ và mồm nói lảm nhảm " mờ mờ ô" ( mmo) cứ lảm nhảm liên tục như thế, giả vờ như kiểu bác tiếc cái sự nghiệp mmo của bác nên bị tâm thần đó :D đảm bảo bị đuổi về ngay, ko tin soi gương làm thử xem :D

đơn giản :D đến khám cứ nghiêng nghiêng đầu + mắt lờ đờ và mồm nói lảm nhảm " mờ mờ ô" ( mmo) cứ lảm nhảm liên tục như thế, giả vờ như kiểu bác tiếc cái sự nghiệp mmo của bác nên bị tâm thần đó :D đảm bảo bị đuổi về ngay, ko tin soi gương làm thử xem :D
kinh dị vãi

nó vã cho vài bạc tai thì tỉnh cmn ra :v

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week