Xin ý kiến về làm Game Server Private

Bạn muốn tham gia và bình chọn cho Game nào ?

• Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Votes: 14 53.8%
  • Kiếm Thế

Votes: 7 26.9%
  • Thiên Long Bát Bộ

Votes: 5 19.2%
  • Game Bài

Votes: 6 23.1%

• Total voters
    26
  • Poll closed .
Để được công bằng các bạn nào mà không vote bên trên được thì comment bên dưới nhé. Kết thúc mình sẽ lấy cả 2 cái cộng lại nhé :D :D :D
Cái nào tỷ lệ % cao mình sẽ làm cái đó. Mình bảo đảm đã làm cái nào thì phải làm cho tới. Ko làm thì thôi. Bỏ công ra làm mà 1 2 tuần đã chuồn rồi :D :D :D

Hehe bạn tranngocdung này làm ăn dễ thương với chuyên nghiệp lắm!
Kiểu này TLBB lép vế rồi, fan VL1 đông lắm.
Không chắc sẽ chơi được nên không dám vote, ae nào chơi vào vote đi làm 1 sever hoành tráng nào :D

Hehe bạn tranngocdung này làm ăn dễ thương với chuyên nghiệp lắm!
Kiểu này TLBB lép vế rồi, fan VL1 đông lắm.
Không chắc sẽ chơi được nên không dám vote, ae nào chơi vào vote đi làm 1 sever hoành tráng nào :D
Thành thật cảm ơn bạn rất nhiều ạ :D :D :D
Chúc bạn và cả nhà buổi tối vui vẻ ạ!

Mình xin tổng 2 vote bên dưới comment và vote bên trên như sau :
- Vote comment : Võ Lâm 3 , Kiếm Thế 4 , Webgame 5 , TLBB 1
- Vote bên trên : Võ Lâm 7 , Kiếm Thế 5 , Webgame 4 , TLBB 3
Tổng :
- Võ Lâm 10 vote
- Kiếm Thế 9 vote
- Webgame 9 vote
- TLBB 4 vote

Xin các bạn cho mình ý kiến ạ

Hỏi thẳng cái: có lợi gì khi tự bỏ $ ra làm Game Private Server hok cậu?
Vote cho game VL.

Hỏi thẳng cái: có lợi gì khi tự bỏ $ ra làm Game Private Server hok cậu?
Vote cho game VL.
À bỏ $ ra làm thì thu lại lợi nhuận từ nạp thẻ bạn ạ. Ví dụ cần đồ víp và mạnh để PK đánh lộn thì phải có đồ Vip mặc ạ. Và phải nạp thẻ để mua ạ. Mà làm game chủ yếu là vì đam mê là chính nhưng thu nhập thì chẳng bao nhiêu đâu bạn ạ. Vì đam mê nên làm mà :D :D :D
Số tiền khách nạp vào mua đồ thì đem đi thuê Server này nọ đủ thứ hết. :D :D :D

ý kiến mình vầy nhé, sv lâu dài thì rất khó mà duy trì, trước mình cũng VLTK với TLBB suốt, admin nó mở server theo tour, mỗi tour nó update tính năng mới. nói đơn giản là 1-2 tháng 1 server, rồi kéo mem theo tour mới có tiền duy trì các kiểu mà như thế thì phải có dev game ổn.
giờ thì mình mắc cày sro rồi :D còn game flash thì mình vote cái tài xỉu và baccarat, trước mình chơi của vtc mà sau này nó điên quá nên mình k chơi nữa

bạn có game bài luôn à ?

Nếu dc vote thì mình vote cho webgame đi :D làm biếng cài vào máy lắm :D

tặng đồ full chơi đi bác :oops:
Tặng Full đồ của game gì ạ ? :D :D :D
Nếu vậy mình làm webgame rồi nếu có đầu vào tốt và nhiều a e ủng hộ thì mình sẽ lấy số tiền đó để làm thêm game full đồ cho a e được ko ạ ? :D :D :D
Mà ví dụ đồ có 5 cấp độ thì mình chỉ cho Full 3 cấp hoặc 4 cấp. còn muốn vip hơn thì đầu tư hoặc cày nhé bạn. Vì chơi mà Full đồ luôn thì chán lắm :D :D :D

Xin cảm ơn các ý kiến đóng góp của các bạn!

ý kiến mình vầy nhé, sv lâu dài thì rất khó mà duy trì, trước mình cũng VLTK với TLBB suốt, admin nó mở server theo tour, mỗi tour nó update tính năng mới. nói đơn giản là 1-2 tháng 1 server, rồi kéo mem theo tour mới có tiền duy trì các kiểu mà như thế thì phải có dev game ổn.
giờ thì mình mắc cày sro rồi :D còn game flash thì mình vote cái tài xỉu và baccarat, trước mình chơi của vtc mà sau này nó điên quá nên mình k chơi nữa
sro mà h có sv mới k có nạn taxi thì cúng ngon :D đam mê bao nhiêu năm

1 phiếu kiếm thế cho bạn,
Đây là game online kiếm hiệp đầu tiên mình chơi năm 2009, lúc đấy mới là thằng tân sinh viên cũng đua đòi thử chơi game này nọ kết quả là mất 1 chai với game này, sau đấy cũng rút kinh nghiệm cày thêm vài acc clone mua bán đồ dồn cho acc chính mãi mới lên đc phi phong 6, sau này trước khi ngỉ game thì bán hết đồ gom được mang đi quay sò trúng được 50 rương cao quý, mang đi bán dc 500k, acc để làm kỷ niệm ko bán acc.
Ôi nhớ cái thời đó quá, 2 thằng cùng nhau thức quay sò cảm giác phê thật. Nhớ mãi trong gia tộc có ông ngày nào cũng kiếm được 20-60 rương/ngày bán bội tiền.

1 phiếu kiếm thế cho bạn,
Đây là game online kiếm hiệp đầu tiên mình chơi năm 2009, lúc đấy mới là thằng tân sinh viên cũng đua đòi thử chơi game này nọ kết quả là mất 1 chai với game này, sau đấy cũng rút kinh nghiệm cày thêm vài acc clone mua bán đồ dồn cho acc chính mãi mới lên đc phi phong 6, sau này trước khi ngỉ game thì bán hết đồ gom được mang đi quay sò trúng được 50 rương cao quý, mang đi bán dc 500k, acc để làm kỷ niệm ko bán acc.
Ôi nhớ cái thời đó quá, 2 thằng cùng nhau thức quay sò cảm giác phê thật. Nhớ mãi trong gia tộc có ông ngày nào cũng kiếm được 20-60 rương/ngày bán bội tiền.
thanks bạn góp ý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back