Xin ý kiến về làm Game Server Private

Bạn muốn tham gia và bình chọn cho Game nào ?

• Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Votes: 14 53.8%
  • Kiếm Thế

Votes: 7 26.9%
  • Thiên Long Bát Bộ

Votes: 5 19.2%
  • Game Bài

Votes: 6 23.1%

• Total voters
    26
  • Poll closed .
cái gì cũng full thì về nhà tự cài private mà chơi cho nó bá đạo :D
vote về thời đồ đá :3 thời đó đánh nhau mới vui chứ mạnh hết rồi kiểu dame crit thua dame thường vì giảm dame crit thì thôi... :D

cái gì cũng full thì về nhà tự cài private mà chơi cho nó bá đạo :D
vote về thời đồ đá :3 thời đó đánh nhau mới vui chứ mạnh hết rồi kiểu dame crit thua dame thường vì giảm dame crit thì thôi... :D
ok. mình cũng có cùng suy nghĩ vì full đồ hết và đồ mạnh nhiều quá thì độ PK sẽ giảm xuống :D :D :D
Võ lâm 1 đi bác :v dc thì e tài trợ VPS cho
Thanks bạn rất nhiều nhé :D :D :D có gì mình pm bạn sau nhé :D :D :D
cho fb hoặc garena đi :D đang muốn quay lại chơi
chào bạn hiện tại mình chỉ có facebook cá nhân thôi ạ :D:D bạn vào nick Trọng Dụng là ra nhé :Đ :Đ :D thanks bạn

hiện tại thấy đột kích sever lậu rất đăt khách, nếu có khuyến mãi khủng sẽ thu hút được nhiều mem, mình cũng đang nghiên cứu vụ này

Tặng Full đồ của game gì ạ ? :D :D :D
Nếu vậy mình làm webgame rồi nếu có đầu vào tốt và nhiều a e ủng hộ thì mình sẽ lấy số tiền đó để làm thêm game full đồ cho a e được ko ạ ? :D :D :D
Mà ví dụ đồ có 5 cấp độ thì mình chỉ cho Full 3 cấp hoặc 4 cấp. còn muốn vip hơn thì đầu tư hoặc cày nhé bạn. Vì chơi mà Full đồ luôn thì chán lắm :D :D :D

Xin cảm ơn các ý kiến đóng góp của các bạn!
bác làm game gì thì tặng đồ game đó , đi khoe mấy thằng đệ tử :D

kiếm game nào cày vui vui chứ mấy bác toàn nhắm tới $ làm gì @@
đột kích lậu thì cũng giống thôi có gì m hay ho đâu nhỉ 1 phòng 10 thằng thì forum mình dc nhiu ng chơi

À bỏ $ ra làm thì thu lại lợi nhuận từ nạp thẻ bạn ạ. Ví dụ cần đồ víp và mạnh để PK đánh lộn thì phải có đồ Vip mặc ạ. Và phải nạp thẻ để mua ạ. Mà làm game chủ yếu là vì đam mê là chính nhưng thu nhập thì chẳng bao nhiêu đâu bạn ạ. Vì đam mê nên làm mà :D :D :D
Số tiền khách nạp vào mua đồ thì đem đi thuê Server này nọ đủ thứ hết. :D :D :D
Ah, ra thế! Vì tui cũng bán mấy server cho cậu kia làm game server, cậu ấy bảo làm xong cái game chạy dc vài tháng là off đổi sang làm game khác, cứ liên tục như vậy. Chắc cũng có nguồn lợi từ ads nữa chứ cậu?

Ah, ra thế! Vì tui cũng bán mấy server cho cậu kia làm game server, cậu ấy bảo làm xong cái game chạy dc vài tháng là off đổi sang làm game khác, cứ liên tục như vậy. Chắc cũng có nguồn lợi từ ads nữa chứ cậu?
làm thế này chắc gamer tức điên

tôi yêu mu và tôi thích chơi mu

klq nhưng mình đã có 1 tuổi thơ dữ dội với võ lâm truyền kỳ 2 :( giờ VNG hút máu ác quá, set đồ mới ra liên tục, không còn cảm giác như xưa :(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back