Xoay quanh giao dịch của doncry56gmail và vuivui1984 ! 2 người vào đây giải quyết nhé

Status
Not open for further replies.
T nói cái gì lật lọng, cái tut cùi k có proof success, mà m bảo with về bank,pp nên tìm hiểu xem, ai ngờ tut free bên VE ;)) haivl
cần gì thì post lên đây, nghe m nói mod team, t chờ qua giờ chẳng thấy gì, lời m nói mà m không chấp nhận à, m nghĩ m không làm gì mà có 200$ phẻ ru như vậy à, Nằm mơ cũng đé o có

- - - Updated - - -

Mình lừa tình người yêu bạn sao scam, sao thằng nào bị scam nó không vào cmt, mà bạn lại vào cmt, scam sao mình không đổi yahoo khác gd, mà lại đi lấy yh này, hết haivl rồi đến nguvl

http://mmo4me.com/showthread.php?113038-yahoo-doncry56gmail-ten-cho-ho-scam-to-467/page2
mình đọc qua bài này chỉ muốn đấm vào mồm bạn thôi cry ah

Vãi MOD, Liên quan đến UG thì trảm hết đi

Còn tiền trung gian thì mỗi bên 1 nửa . Đơn giản vậy thôi

Tiền này là học phí, bạn kia dạy rồi thì bạn ấy nhận tiền. Người học đóng tiền học phí xong bỏ học thì có lấy lại được học phí không nhỉ?

Vãi MOD, Liên quan đến UG thì trảm hết đi

Còn tiền trung gian thì mỗi bên 1 nửa . Đơn giản vậy thôi
Mình không được gì mà đưa nó 1/2 tiền, bạn nghĩ đơn giản quá :D
căn cứ theo log chat mà xử, giao dịch chưa xong nó đòi hủy chứ ai, giờ lại quay ra đòi tiền là sao, nội dung giao dich thế nào thì làm thế này, còn nó bảo mình k chụi hợp tác thì cho nó 24h để quay video hướng dẫn, fund $, làm sao để with$ nó paid về $ pp mình, show proof lên ( của nó, không lấy ai khác) xong thì nó nhận $ trung gian, Qua giờ đã 50h mà nó có làm được đé o đâu, ;)) nó nói làm được ;)) pro vậy dễ dàng quá còn gì, đâu cần gì nhiều,Không chụi thì căn cứ log chat nó bảo hủy gd mình nhận rf.
Ai cmt không liên quan đến sự việc thì đừng cmt nhiều loãng topic nha. Thank!
Tiền này là học phí, bạn kia dạy rồi thì bạn ấy nhận tiền. Người học đóng tiền học phí xong bỏ học thì có lấy lại được học phí không nhỉ?
đây là ug giao dịch tut, không phải học hành bạn, nội dung gd có ghi rõ. $ về pp mình thành công thì nó sẽ nhận $
mình đọc qua bài này chỉ muốn đấm vào mồm bạn thôi cry ah
bạn xem có proof nào mình lấy no 467$ không nhé, hay là vu khống

Last edited by a moderator:
đây là ug giao dịch tut, không phải học hành bạn, nội dung gd có ghi rõ. $ về pp mình thành công thì nó sẽ nhận $

nản với giới UG bây giờ , tut là viêt tắt của chữ gì cũng không biết mà mở mồm ra : " tut chứ ko phải học " .

còn đi học tut mà ko xem proof , cứ cắm đầu nghe nó chém gió thì chịu thôi .

ko có proof thì cái tut là vô dụng , và xin để học 1 cái vô dụng vớ vẩn thì tự biết trả tiền ngu .

ít ra thì cậu doncry kia cũng biết được TÊN SITE CASH + HƯỚNG DẪN SƠ QUA CÁCH LÀM.
Ko nhờ cậu vuivui chỉ thì liệu cậu có biết được cái SITE CASH. Đừng bảo là cậu biết hết rồi.
UG nó cũng có cái hay của UG, thực ra ko phải tut với người này mà người khác làm lại thành công hết, quan trọng là cái hướng đi của bro như nào để có thể tự rút ra tut cho riêng mình.
Không phải ông làm được như thế, tôi bê y nguyên vào nó cũng phải được như thế, người ta cho bạn cần câu thì tự đi mà câu, ko ai cho bạn con cá đâu ;))

Mình không được gì mà đưa nó 1/2 tiền, bạn nghĩ đơn giản quá :D
căn cứ theo log chat mà xử, giao dịch chưa xong nó đòi hủy chứ ai, giờ lại quay ra đòi tiền là sao, nội dung giao dich thế nào thì làm thế này, còn nó bảo mình k chụi hợp tác thì cho nó 24h để quay video hướng dẫn, fund $, làm sao để with$ nó paid về $ pp mình, show proof lên ( của nó, không lấy ai khác) xong thì nó nhận $ trung gian, Qua giờ đã 50h mà nó có làm được đé o đâu, ;)) nó nói làm được ;)) pro vậy dễ dàng quá còn gì, đâu cần gì nhiều,Không chụi thì căn cứ log chat nó bảo hủy gd mình nhận rf.
Ai cmt không liên quan đến sự việc thì đừng cmt nhiều loãng topic nha. Thank!

bạn xem có proof nào mình lấy no 467$ không nhé, hay là vu khống

UG là clgt, bạn nghĩ tut là gì??? Hay là không biết từ đó là gì. Hi hi, nghi lắm á

ko có proof thì cái tut là vô dụng , và xin để học 1 cái vô dụng vớ vẩn thì tự biết trả tiền ngu .
giao dịch tut bác ơi, tut thành công nó mới nhận tiền mà =)), đâu có phải cứ chỉ được chỗ nào là lụm tiền chỗ đó, quan trọng là cái $ pp clear về pp em thì nó sẽ nhận $, Cứ tưởng vậy ai ngờ pro vuivui bảo hủy giao dịch, chắc ăn 1 mình không sell nữa =))
UG là clgt, bạn nghĩ tut là gì??? Hay là không biết từ đó là gì. Hi hi, nghi lắm á
tutorial , mình newbie chỉ biết được từ đó, Đây là giao dịch tut, nó đã chấp nhận tut làm thành công mới nhận tiền kìa ( $ về pp mới nhận vnd) ;)), bây giờ m cho nó cơ hội đó, tự nó làm quay video lại =)), Con ch ó ngu đó mà làm được mình còn cho nó thêm tiền :binhsua57:
Theo lời bác NamTuoc:
Tốt nhất thế này :
1/ Ông doncry chịu khó bỏ 10$ PP . tiếp tục để thằng kia dạy cho xong---> chờ kết quả : nếu được $ về PP ---> coi như vuivui nhận tiền theo thỏa thuận trung gian.

2 / Còn nếu VuiVui làm xong mà không có được kết quả --> thì coi như refunds .
bỏ 10pp sạch ra cash được lại 10$ sach thì khác gì dep vào with ra bác :(, tự nhiên nó bảo em dep 10$ pp sạch vào, xong $ ở đâu để cash đây, hix em newbie mà, có biết gì đâu, do thấy vô lí nên giờ em cho nó tự làm đó, làm xong send video em show proof, thế là nhanh gọn, e đâu có ép bức bóc lột nó =)), thế mà log chat nó bảo hủy giao dịch,thấy nó ngu nên cũng chấp nhận. tiếc ơi là tiếc =))

6/13
chào a

2:18 AM
6/13
e vừa xem qua

2:18 AM
6/13
vụ scaldal của a

2:19 AM
6/13
trên 4rum

6/13
a cóa tke cko e

6/13
bài phỏng vấn k a
thể loại gì đây? có phải nhà báo ko các pro?

- - - Updated - - -

giao dịch tut bác ơi, tut thành công nó mới nhận tiền mà =)), đâu có phải cứ chỉ được chỗ nào là lụm tiền chỗ đó, quan trọng là cái $ pp clear về pp em thì nó sẽ nhận $, Cứ tưởng vậy ai ngờ pro vuivui bảo hủy giao dịch, chắc ăn 1 mình không sell nữa =))

tutorial , mình newbie chỉ biết được từ đó, Đây là giao dịch tut, nó đã chấp nhận tut làm thành công mới nhận tiền kìa ( $ về pp mới nhận vnd) ;)), bây giờ m cho nó cơ hội đó, tự nó làm quay video lại =)), Con ch ó ngu đó mà làm được mình còn cho nó thêm tiền :binhsua57:
việc ép gì tao phải quay video cho mày? tao tự làm với điều kiện mày phải cấp vốn cho tao. vì tao éo có cc. thỏa thuận của tao và mày là tao hướng dẫn mày, mày tự làm, ko phải tao làm và quay video cho mày. Nếu mày nhờ tao làm để có proof thì mày phải đưa đồ nghề mà tao cần.

bỏ 10pp sạch ra cash được lại 10$ sach thì khác gì dep vào with ra bác :(, tự nhiên nó bảo em dep 10$ pp sạch vào, xong $ ở đâu để cash đây, hix em newbie mà, có biết gì đâu, do thấy vô lí nên giờ em cho nó tự làm đó, làm xong send video em show proof, thế là nhanh gọn, e đâu có ép bức bóc lột nó =)), thế mà log chat nó bảo hủy giao dịch,thấy nó ngu nên cũng chấp nhận. tiếc ơi là tiếc =))

Riêng cái từ tut theo cái của bạn viết ra thì cũng đủ hiểu là gì rồi, hay cần phải dịch qua tiếng việt để hiểu nữa. Đầu bài viết của vuivui bên kia hình như là bạn hủy giao dịch vì không làm nữa chứ không phải vuivui. Nói chung cả 2 cho bà con thấy được 2 ông thỏa thuận như thế nào chứ mỗi người 1 ý như thế thì không biết đường nào mà lần

việc ép gì tao phải quay video cho mày? tao tự làm với điều kiện mày phải cấp vốn cho tao. vì tao éo có cc. thỏa thuận của tao và mày là tao hướng dẫn mày, mày tự làm, ko phải tao làm và quay video cho mày. Nếu mày nhờ tao làm để có proof thì mày phải đưa đồ nghề mà tao cần.
mày giả vờ ngu hay ngu bẩm sinh. 10$pp đấy để kích hoạt thành viên, log chat tao cũng nói là vì tao ko có pp nên ko add đc vào site. đã là cash $ thì phải fund tiền vào. Mày nói cc, pp cái gì mày cũng có đủ và bảo tao dạy mày. log chat vẫn còn đó mà đã chối ah?

việc ép gì tao phải quay video cho mày? tao tự làm với điều kiện mày phải cấp vốn cho tao. vì tao éo có cc. thỏa thuận của tao và mày là tao hướng dẫn mày, mày tự làm, ko phải tao làm và quay video cho mày. Nếu mày NHỜ tao làm để có proof thì mày phải đưa đồ nghề mà tao cần.
mày giả vờ ngu hay ngu bẩm sinh. 10$pp đấy để kích hoạt thành viên, log chat tao cũng nói là vì tao ko có pp nên ko add đc vào site. đã là cash $ thì phải fund tiền vào. Mày nói cc, pp cái gì mày cũng có đủ và bảo tao dạy mày. log chat vẫn còn đó mà đã chối ah?
T đé o nhờ vả thằng nào, =)) Haha, mỗi lần đọc cmt của m thấy hài còn hơn trên haivl, trong nội dung giao dịch không có mục cấp đồ nghề, m không làm thì m không nhận được tiền, tùy m chứ t có ép đâu ủa mà nghe nói m dep cc rồi with về visa t hả =)) ( t nghe m nói là withdraw từ web về visa được phải không =)) ). Sao m pro có cái tut cash out 1 web, (pp clear :binhsua57:)thế mà không có cc, đồ nghề để thực hiện cái tut đó hả =)),t có đồ nghề mà t xài hết rồi, giờ không có m làm gì t, thôi té giùm đi, đừng có cố gắng chi nữa =))
Riêng cái từ tut theo cái của bạn viết ra thì cũng đủ hiểu là gì rồi, hay cần phải dịch qua tiếng việt để hiểu nữa. Đầu bài viết của vuivui bên kia hình như là bạn hủy giao dịch vì không làm nữa chứ không phải vuivui. Nói chung cả 2 cho bà con thấy được 2 ông thỏa thuận như thế nào chứ mỗi người 1 ý như thế thì không biết đường nào mà lần
ủa chứ mình có nói hủy giao dịch không, mình bảo stop vì nó bảo mình đi mua 10pp sạch, trong khi sao k bảo lấy pp hack ra fund, thấy nó NGU quá nên bảo nó tự làm show proof, nó đồng ý không thấy hả, nó nói hủy giao dịch trước thì $ refund lại thôi

có hay ko là chuyện của tao. Giao dịch của tao và mày chỉ rõ tao dạy mày làm, éo phải tao làm. thế thôi. Chờ mod vào giải quyết

có hay ko là chuyện của tao. Giao dịch của tao và mày chỉ rõ tao dạy mày làm, éo phải tao làm. thế thôi. Chờ mod vào giải quyết
Muốn chỉ 1 cái gì đó thì làm mẫu cho người ta xem trước, ;)) t cho m nhiều cơ hội vậy mà m vẫn không làm thì bó tay :|, bây giờ m chẳng thích làm gì, mà cứ đòi nhận $ thì chờ sung rụng đi ;)
Cho lên tiếp 3 cái log chat để kết thúc vấn đề nè, Bên bán đòi hủy giao dịch khi giao dịch chưa thành công, xin được nhận refund, Thân! ( hiện còn 16 tiếng)

forum giờ loạn cmnr , để lũ SCAM , UG tung hoành. rồi còn xử lý hộ chúng nó nữa.

Hết vụ topic thằng SCAM Kai lập đòi tiền??? Đến 2 thằng UG này chọi nhau??? Rồi cả đánh đề rồi vào forum report????

Rốt cuộc cái RULE trong forum này để làm cảnh à???????????

Ban mẹ hết cái lũ này cho chúng nó sợ

forum giờ loạn cmnr , để lũ SCAM , UG tung hoành. rồi còn xử lý hộ chúng nó nữa.

Hết vụ topic thằng SCAM Kai lập đòi tiền??? Đến 2 thằng UG này chọi nhau??? Rồi cả đánh đề rồi vào forum report????

Rốt cuộc cái RULE trong forum này để làm cảnh à???????????

Ban mẹ hết cái lũ này cho chúng nó sợ

Lần nào tui cũng thấy bác nói chuẩn như lê duẩn

hôm nay quyết định bỏ ra 1 time để giải quyết 2 ông kẹ này ( thật sự là rất mất time với tớ ) và đưa ra quyết định như sau :

Cậu vuivui quả quyết là tut cash thành công - > ok. tớ cho cậu ấy 7 ngày để thực hiện việc cash. Sau 7 ngày nếu cash thành công thì xem như tut đúng và 4 triệu này sẽ thuộc về cậu ấy

Về phía doncry : tài trợ cho cậu ấy 1 cc live để cậu ấy thực hiện cash, sau 7 ngày sẽ rf nếu cậu vuivui ko làm đc

Theo nguyên tắc cậu vuivui cần 10pp sạch nên sẽ phải đặt cọc cho tớ 200k để có 10pp sạch và 2 người này chịu 50/50 cho 10pp đặt cọc

Thời gian bắt đầu từ ngày mai 14/6, 2 bên đều đồng ý. nếu ngày mai cậu vuivui ko bắt đầu thì xem như gd này bị hủy, tiền sẽ bị rf cho doncry

Hết

Topic close tại đây kẻo spam loãng ra

hôm nay quyết định bỏ ra 1 time để giải quyết 2 ông kẹ này ( thật sự là rất mất time với tớ ) và đưa ra quyết định như sau :

Cậu vuivui quả quyết là tut cash thành công - > ok. tớ cho cậu ấy 7 ngày để thực hiện việc cash. Sau 7 ngày nếu cash thành công thì xem như tut đúng và 4 triệu này sẽ thuộc về cậu ấy

Về phía doncry : tài trợ cho cậu ấy 1 cc live để cậu ấy thực hiện cash, sau 7 ngày sẽ rf nếu cậu vuivui ko làm đc

Theo nguyên tắc cậu vuivui cần 10pp sạch nên sẽ phải đặt cọc cho tớ 200k để có 10pp sạch và 2 người này chịu 50/50 cho 10pp đặt cọc

Thời gian bắt đầu từ ngày mai 14/6, 2 bên đều đồng ý. nếu ngày mai cậu vuivui ko bắt đầu thì xem như gd này bị hủy, tiền sẽ bị rf cho doncry

Hết

Topic close tại đây kẻo spam loãng ra

vì tình hình vuivui đã scam nên mình sẽ cho vuivui 24h nữa để trả lời . sau 24h nữa mình sẽ rf cho cậu kia. hết

vì tình hình vuivui đã scam nên mình sẽ cho vuivui 24h nữa để trả lời . sau 24h nữa mình sẽ rf cho cậu kia. hết

có link scam không quăng lên luôn đê :binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week