Xử lý các hành vi chửi bậy trong Forum ngay lập tức !

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,965
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Theo số đông thì có rất nhiều topic vô văn hóa , chửi bậy. Vì thời gian của mỗi mod onl rất hạn chế, và tùy topic có topic sẽ đọc có topic sẽ không đọc hết từng trang được khi các thành viên đó đang thảo luận.
Mod cũng như các bạn đều có công việc riêng của mình ko thể onl 24/24 được
Nên nếu ai phát hiện thành viên nào chửi chính mình hay trong topic đó có chửi tục hay dùng từ ngữ mất lịch sự thì vui lòng post vào topic này theo mẫu sau , mình hoặc các mod khác sẽ vào để xử lý các trường hợp đó thay vì phải đi tìm từng topic mà đọc thì khá là lâu.

Tên thành viên vi phạm :
Link dẫn đến topic :

Các hành vi vi phạm chửi tục sẽ bị cảnh cáo ban nick 3 ngày, nếu tái phạm sẽ bị ban nick 2 tuần, tái phạm lần nữa thì Forever
Với topic chửi mod và admin thì sẽ ban nick forever ngay lập tức.!!!
Chúc các bạn vui vẻ, và forum luôn giữ ổn định tiếng nói lịch sự và ngôn ngữ lành mạnh
Các bạn vui lòng không spam trong topic này, nếu có góp ý thì có quyền gửi vào đây tránh loãng topic
Thân

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ko biết là chửi nhau ngu, não phẳng, ... có bị cho là xúc phạm thành viên khác hay ko (mình thấy như vậy là không tôn trọng member dù mem đó chỉ vào đọc chứ ko liên quan)
nếu có thì mod xử lý giùm mấy trang cuối của thread này, nhiều người mắng nhau như thế lắm

http://mmo4me.com/showthread.php?75371-Poker-ban-chat-la-co-bac-tra-hinh-the-thao-tri-tue/page13

1 ***
2 HYIP
thì chửi nhau nhiều lắm
không phải nói. 4rum mình lắm thằng chả biết cái éo gì mà vào sủa linh tinh.
góp ý thì ko chịu tiếp thu. nó chửi mình , mình không chửi lại sao.
cái này hạn chế phần nào thôi. banned nó lập topic hỏi Mod. ko thành lại clone nick phá 4rum
:binhsua39:

Upvote 0
ko biết là chửi nhau ngu, não phẳng, ... có bị cho là xúc phạm thành viên khác hay ko (mình thấy như vậy là không tôn trọng member dù mem đó chỉ vào đọc chứ ko liên quan)
nếu có thì mod xử lý giùm mấy trang cuối của thread này, nhiều người mắng nhau như thế lắm

http://mmo4me.com/showthread.php?75371-Poker-ban-chat-la-co-bac-tra-hinh-the-thao-tri-tue/page13

Chịu thôi chứ biết sao giờ, ai cũng thông minh, ai cũng giỏi, ai cũng cho là mình đúng. Topic lập ra để chia sẻ mà cuối cùng cãi nhau loạn xạ lên. Comment thì toàn mang tính dìm hàng với xỉ nhục. Biết vậy chẳng bao giờ lập topic chia sẻ, kệ ai thích nghĩ gì thì nghĩ, làm gì thì làm.

Upvote 0

không hiểu sao ông này lại quote từ cái comment của mình mà lại không chịu xem comment trước của thằng đó!!
vào xem ai chửi trước đi nhé!! report cũng xem kỹ tí..bực cả mình
http://mmo4me.com/showthread.php?75371-Poker-ban-chat-la-co-bac-tra-hinh-the-thao-tri-tue/page12
#117 nhé MOD

Upvote 0
Tố cáo chủ topic vinamoc này ăn nói toàn từ ngữ khó nghe

:m146: tha tới chỗ này rồi cơ à....khó nghe thì đừng có nghe...ta có mời mi vào topic để nghe đâu...chỉ là khó nghe chứ ko có chửi bậy đâu mà mi mang vào đây tố cáo....thật là nực cười...ko lo đi mà cạp cạp cạp mà toàn lo chuyện bao đồng....chỗ nào cũng thấy dấu răng :m146:

Upvote 0
:m146: tha tới chỗ này rồi cơ à....khó nghe thì đừng có nghe...ta có mời mi vào topic để nghe đâu...chỉ là khó nghe chứ ko có chửi bậy đâu mà mi mang vào đây tố cáo....thật là nực cười...ko lo đi mà cạp cạp cạp mà toàn lo chuyện bao đồng....chỗ nào cũng thấy dấu răng :m146:
forum là nơi giúp đỡ nhau kiếm tiền chứ ko phải nơi cãi nhau , nhưng lời của tên này rất khó nghe, gây chiến và thường là chửi người khác và nói những từ cấm của forum :D Ra đảo bình yên nhé

Upvote 0
Thật ra không có gì là đúng hay là sai, cũng chả có gì là bậy hay không bậy.
Đúng sai do tư duy con người, với người này là thế này, với người khác là thế khác, không cấm cản được.
Nhờ ban quản trị thêm vào từ ngữ cấm có vẻ tốt hơn.

Upvote 0
member http://mmo4me.com/member.php?33860-offer1991 dùng avarta phản cảm
image.php

Upvote 0
Upvote 0
UDAME ! Thường xuyên sử dụng 2 chữ " DM " Trong Topic ! Và Việc này đã được lặp đi lặp lại ko dưới 5 lần ! Đề Nghị Ban 4rever để thực hiện theo đúng rule của 4r ! Thân !

Nick: UDAME , chửibậy xúc phạm người khác...

Mong BQT công bằng, anh minh!
bị hại vẫn nói nó là scam nên nó sắp ra đảo forever rùi ko cần phải ban vì chửi bậy :binhsua14:
chữ kĩ của bạn buôn bán cây tai thỏ, bạn là scammer rinny6789 hồi hổm đó à ;))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week