Xử lý các hành vi chửi bậy trong Forum ngay lập tức !

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,965
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Theo số đông thì có rất nhiều topic vô văn hóa , chửi bậy. Vì thời gian của mỗi mod onl rất hạn chế, và tùy topic có topic sẽ đọc có topic sẽ không đọc hết từng trang được khi các thành viên đó đang thảo luận.
Mod cũng như các bạn đều có công việc riêng của mình ko thể onl 24/24 được
Nên nếu ai phát hiện thành viên nào chửi chính mình hay trong topic đó có chửi tục hay dùng từ ngữ mất lịch sự thì vui lòng post vào topic này theo mẫu sau , mình hoặc các mod khác sẽ vào để xử lý các trường hợp đó thay vì phải đi tìm từng topic mà đọc thì khá là lâu.

Tên thành viên vi phạm :
Link dẫn đến topic :

Các hành vi vi phạm chửi tục sẽ bị cảnh cáo ban nick 3 ngày, nếu tái phạm sẽ bị ban nick 2 tuần, tái phạm lần nữa thì Forever
Với topic chửi mod và admin thì sẽ ban nick forever ngay lập tức.!!!
Chúc các bạn vui vẻ, và forum luôn giữ ổn định tiếng nói lịch sự và ngôn ngữ lành mạnh
Các bạn vui lòng không spam trong topic này, nếu có góp ý thì có quyền gửi vào đây tránh loãng topic
Thân

Last edited by a moderator:
Thx, Banned một ngày

@ mmols, chomchom: Nếu ai scam của ai, các bạn report trong box report scam nhé. Tránh làm loãng topic này.
bạn này nói mình scam ko có bằng chứng rõ ràng cụ thể,ai ghét mình thì vào nói này nói nọ,cái đó ko thể bàng chứng dc nghĩa là vu khống nhờ anh SONJG sử lý luôn tại đây hộ e.lại còn chửi bậy,mod đọc qua mình gửi link thớt của mình ở page 8 đó
xử công bằng xong nhờ mod delete bài hộ nhé nếu nhầm làm loãng box
thank!

Upvote 0
Upvote 0
tốt nhất là chửi những câu mà ko ai hỉu được, ví dụ " yăng i lo "

Upvote 0
http://mmo4me.com/showthread.php?12...van-song-tot&p=2620517&viewfull=1#post2620517

Upvote 0
não phẳng cái ông già mày ko biết ai hơn ai ở đó mà phẳng
bien hoa day trang dai
chia em vai con em reg acc cho bac
tinh hinh la 60 acc van con nhung 3 acc pending
Chem nhau di may chu thang nao cung cho minh gioi co ngon keu thang coin no pay cho kia
cos 18vps minh keu dua minh 3 con 15 minh setup cho moi vps 5 acc thanh 75 acc ko chiu zay de 18 vps chay 18 acc dj
ai can treo nhieu acc tren 1 vps thi pm ta lay le phi la 1 vps

http://mmo4me.com/showthread.php?12...o-pay-coin-van-song-tot&p=2618925#post2618925

nick MMO: benybh

có hành vi gây bất đồng trong 4R và viết ko dấu liên tục!

Upvote 0
benybh nhận thẻ cảnh cáo.

nh0x9teen đã nhận thẻ cảnh cáo từ hanhyes

---

Updated:

nh0x9teen banned 5 ngày. Thường xuyên chửi bậy tại Forum. Luôn luôn dùng những từ ngữ thiếu văn hóa trong các commnet.
Cảm ơn mọi người đã Report.

Upvote 0
Cậu xem lại nhé, mấy thằng nó quocte lại số người view khó chịu nên mới nói thế. Còn DM là tục thì cậu ngồi nguyên tuần ban cũng ko hết đâu

Mình và các Mod khác cũng ko có nhiều thời gian để đi ban hết tất cả, nên chỉ gặp ở đâu, sử lý ở đó, nhất là trong topic report, 1 phần cũng là để làm gương cho các member khác. Nếu ai quote lại số người view, hay chửi bậy bạn sự report cho mình, mình sẽ sử thật nặng.

Upvote 0
Mình và các Mod khác cũng ko có nhiều thời gian để đi ban hết tất cả, nên chỉ gặp ở đâu, sử lý ở đó, nhất là trong topic report, 1 phần cũng là để làm gương cho các member khác. Nếu ai quote lại số người view, hay chửi bậy bạn sự report cho mình, mình sẽ sử thật nặng.

Đồng ý với Mod về việc này, thỉnh thoảng có những cậu nói rất bậy, chửi thằng vào mặt người comment ở trên, nên xử lý việc này thì Forum sẽ "sạch" hơn!
Thanks Mod về việc này nhé!

Upvote 0
Côi đang rút được nhanh nhanh nào vừa thử qua Ego complete luôn nhé, các lệnh cũ vẫn pending có thể nó đang lỗi gì đó mau vào rút ko lại móm giờ!
Đỵt lại peding rồi, biết ngay nó lỗi mà cứ nhử nhử đau hết cả đầu....lền bà nó may mà rút được cái acc chính các thím ếu tin thì thôi đợi tí cho 500 ảnh nhé!
Này thì poof
Mệ rút thử 1$ thấy compelete vào rút hết luôn may mà phát sau cũng oke nhưng mà nhảy sang acc khác thì lại peding, Đỵt bà nó thỉnh thoảng nó lỗi đó
Thằng cờ hó này đi cắn đồng loại nè mod ơi, nó tung tin để cho mọi người vào rút làm mấy người thử bị pending luôn. Mình cũng bị pending acc 8.5$ theo nó :binhsua140: . Rồi lại chửi bậy chữa cháy khi mọi người phát giác trò bẩn bựa của nó, và nó fake 1 cái pro0f ngụy biện bảo là rút 1$ thấy complete r rút nốt 182$ mà giờ cách nhau tận 3 giờ liền rồi nó edit post ngay sau đó rồi nhục mặt biến luôn.
Loại này cắn chính anh em trong 4rum của mình ko chỉ mỗi chửi bậy không, mong mod xử phạt nó nặng vào.
Àh wên link nè mod : http://mmo4me.com/showthread.php?124424-Coin-da-rut-dc-qua-dc-ego-pay-coin-van-song-tot/page304

Upvote 0
Đã cảnh cáo caibanganhhung

@ OnlyTheWord: Bạn là người Report mà chính bạn cũng mắc lỗi. Mong bạn lần sau rút kinh nghiệm. Còn mọi vấn đề khác ngoài chửi bậy, bạn vui lòng post ở topic khác phù hợp hơn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week