Yahoo Santalee12 hoặc Nguyễn Thị Hoàng Anh ( số tk DAB : 0102893816 - Cần Thơ ) vào xác nhận.

khoác lác. Mi chuyển tiền cho ta đi. Rồi tố cáo xem :)).
cậu ở thái nguyên và có địa chỉ rõ ràng xem :D , vì thằng scam nó gần đó nên mới tin tưởng gd với nó. Lúc reserved nó off mình mới phải nhờ đến người quen. Giấy triệu tập cấp phường chỉ cần trưởng phòng kí là có thể gửi đi được, nên xin không khó khăn. Ngoài khi cậu bị lên cấp quận thì mới bị tạm giam và cần giấy triệu tập thẩm vấn của chủ tịch quận :D
Cậu không làm nên cậu nghĩ khó khăn, còn làm thì sẽ thấy dễ ợt thôi :D

cần gì phải làm to chuyện như thế :D chỉ cần quen 1 ai làm trong ngành bôi trơn vài trăm bảo họ xin cái giấy triệu tập lên phường là sợ ngay chứ gì :p
mình cũng đã làm việc đó 1 lần vì bị reserved 246 pz và lừa đảo phải trả đủ tiền cho mình thậm chí còn tặng lại 2tr để mình ko làm to chuyện :D

Ta lên phường ta chửi vào mặt nếu họ rảnh không có gì làm, bọn đó lấy tiền đóng thuế của ta và ba má ta, mấy đời nhà ta để sống đới!

Mấy người oánh nhau thằng SCAM ngồi cười và mặt

Tình huống thế này:

Thằng Scam kêu thớt mua PP giúp, Roài nó bán PP , xong nó dis

thấy bạn cm :" thông tin qua tk nh cũng có thể làm giả chỉ với 1 cái cmnd giả" thì mình đồng ý

giả hay không thì cậu cứ nhờ người quen lấy info trên nh, rồi lên phường nhờ họ xác nhận nhân thân của người này. Nếu có thì nhờ ai đó quen biết bôi trơn cho cái giấy triệu tập :D thường lừa đảo sẽ chột dạ và sợ ngay thì nó trả. Còn không thì dọa tố lên quận. Lên quận thì cứ chắc cú là tạm giam :D nhưng phải có mối quan hệ kha khá và vài triệu bôi trơn.
Tiện đây nếu ai bị lừa đảo ở Thái Nguyên thì pm yahoo mình mình sẽ giúp làm cho cái giấy triệu tập với giá 500k và chỉ nhận tiền sau khi lừa đảo bị triệu tập :D

Mod nào ghé qua close topic giúp vs. Đau đầu quá :((

Ta lên phường ta chửi vào mặt nếu họ rảnh không có gì làm, bọn đó lấy tiền đóng thuế của ta và ba má ta, mấy đời nhà ta để sống đới!

Mấy người oánh nhau thằng SCAM ngồi cười và mặt

Tình huống thế này:

Thằng Scam kêu thớt mua PP giúp, Roài nó bán PP , xong nó dis

triệu tập là người có ta có bằng chứng giao dịch của ngân hàng nha cậu, cậu phải chịu trách nhiệm. Và nhắc cậu là bọn công an trên phường và mấy thằng dân phòng nó đánh dân như con :D chịu bôi trơn 1 tí nó gõ cho là phải ra :D

cần gì phải làm to chuyện như thế :D chỉ cần quen 1 ai làm trong ngành bôi trơn vài trăm bảo họ xin cái giấy triệu tập lên phường là sợ ngay chứ gì :p
mình cũng đã làm việc đó 1 lần vì bị reserved 246 pz và lừa đảo phải trả đủ tiền cho mình thậm chí còn tặng lại 2tr để mình ko làm to chuyện :D

sr bạn nha, chẳng qua thèg đó nó yếu " bóng vía", gd onli, thì hầu như ko làm gì dc, chẳng qua là liên quan đến rất nhìu ng hoặc số tiền quá lớn, trog đó có ng "tai to mặt bự", thì may ra scam mới trả, mà trả , chỉ trả cho mấy ông lớn, kon mini h\cha81c ko dc trả

- - - Updated - - -

triệu tập là người có ta có bằng chứng giao dịch của ngân hàng nha cậu, cậu phải chịu trách nhiệm. Và nhắc cậu là bọn công an trên phường và mấy thằng dân phòng nó đánh dân như con :D chịu bôi trơn 1 tí nó gõ cho là phải ra :D

sr nha, bạn nói là ng bít luật, kju mấy ng bẻ luật là bọn trẻ, bạn thì sao...:) nói mà ko bit ngượng. kon vấn đề " đánh dân như con" ở chỗ mình mới dc lên báo nè...:)), nhìn mặt mà đánh, nhìn ng mà hù

sr bạn nha, chẳng qua thèg đó nó yếu " bóng vía", gd onli, thì hầu như ko làm gì dc, chẳng qua là liên quan đến rất nhìu ng hoặc số tiền quá lớn, trog đó có ng "tai to mặt bự", thì may ra scam mới trả, mà trả , chỉ trả cho mấy ông lớn, kon mini h\cha81c ko dc trả

cái đó thì mình ko quan tâm, vì đã có bằng chứng ngân hàng và giấy triệu tập. Nếu không trả thì lên quận. Ngồi tạm giam vài tuần cho mấy thằng nó thông ass :D lúc đó xem khỏe "bóng vía" thì làm được gì :D
nhưng quan trọng nhất là thông tin trên ngân hàng phải là thật và khi về địa phương phải tìm được . Còn việc họ lừa đảo hay bị lợi dụng lừa đảo thì luật pháp không cần biết. Cứ bắt tạm giam ngồi đợi họ xử lý vụ án :D
Không đơn giản đâu các bạn :D
ở TN thì mình sẽ làm được như mình đang nói, còn ở các tỉnh thành khác thì mình không biết vì không quen ai :D

- - - Updated - - -

sr nha, bạn nói là ng bít luật, kju mấy ng bẻ luật là bọn trẻ, bạn thì sao...:) nói mà ko bit ngượng. kon vấn đề " đánh dân như con" ở chỗ mình mới dc lên báo nè...:)), nhìn mặt mà đánh, nhìn ng mà hù

luật là luật còn cậu thử hỏi xem lên phường mà thái độ không hợp tác hay là bố láo bọn dân phòng và công an phường nó đánh như thế nào :D nếu cậu bôi trơn thì chẳng cần thái độ, lên là nó đánh phủ đầu luôn. Còn việc dân mà dám kiện phường :)) Cậu thấy bao nhiêu phụ bị đánh chết và gây thương tích trên phường xử lý thế nào ko :D

giả hay không thì cậu cứ nhờ người quen lấy info trên nh, rồi lên phường nhờ họ xác nhận nhân thân của người này. Nếu có thì nhờ ai đó quen biết bôi trơn cho cái giấy triệu tập :D thường lừa đảo sẽ chột dạ và sợ ngay thì nó trả. Còn không thì dọa tố lên quận. Lên quận thì cứ chắc cú là tạm giam :D nhưng phải có mối quan hệ kha khá và vài triệu bôi trơn.
Tiện đây nếu ai bị lừa đảo ở Thái Nguyên thì pm yahoo mình mình sẽ giúp làm cho cái giấy triệu tập với giá 500k và chỉ nhận tiền sau khi lừa đảo bị triệu tập :D
bạn ko có ng quen, sao lấy dc ìno là cái thứ 1
info ào, xem triệu tâp làm sao... làm bank ko gì là khó hết

- - - Updated - - -

cái đó thì mình ko quan tâm, vì đã có bằng chứng ngân hàng và giấy triệu tập. Nếu không trả thì lên quận. Ngồi tạm giam vài tuần cho mấy thằng nó thông ass :D lúc đó xem khỏe "bóng vía" thì làm được gì :D
nhưng quan trọng nhất là thông tin trên ngân hàng phải là thật và khi về địa phương phải tìm được . Còn việc họ lừa đảo hay bị lợi dụng lừa đảo thì luật pháp không cần biết. Cứ bắt tạm giam ngồi đợi họ xử lý vụ án :D
ở TN thì mình sẽ làm được như mình đang nói, còn ở các tỉnh thành khác thì mình không biết vì không quen ai :D

- - - Updated - - -

luật là luật còn cậu thử hỏi xem lên phường mà thái độ không hợp tác hay là bố láo bọn dân phòng và công an phường nó đánh như thế nào :D nếu cậu bôi trơn thì chẳng cần thái độ, lên là nó đánh phủ đầu luôn. Còn việc dân mà dám kiện phường :)) Cậu thấy bao nhiêu phụ bị đánh chết và gây thương tích trên phường xử lý thế nào ko :D

thật vậy ah, cái nì thỉ ko bít... nhưg dc lên báo và cách chức vài thèg ca

thật sự mình quá nản vì phải nói chuyện với những người thiếu kiến thức cuộc sống như bạn quydem này :D

ai muốn giấy triệu tập và thông tin lừa đảo thuộc địa phận Thái Nguyên mình có thể giúp

còn ai muốn đặt vé máy bay các chuyến nội địa bây giờ và dịp tết của các hãng VN Airline và Jestar Pacific thì pm yahoo mình: anhhieudeptrai_86

tranh thủ pr cái trước khi làm việc :D

- - - Updated - - -

bạn nói dc câu bôi trơn, vd mình bi bắt mình ko bít ah, nói wa' nhảm

- - - Updated - - -

thật sự mình quá nản vì phải nói chuyện với những người thiếu kiến thức cuộc sống như bạn quydem này :D

ai muốn giấy triệu tập và thông tin lừa đảo thuộc địa phận Thái Nguyên mình có thể giúp

còn ai muốn đặt vé máy bay các chuyến nội địa bây giờ và dịp tết của các hãng VN Airline và Jestar Pacific thì pm yahoo mình: anhhieudeptrai_86

kiến thức hay ko thì ko cần bít, bạn bôi trơn để bắt và đánh, thì ng bị bắt ko bít bôi trơn ah...kon nói kiến thức cuộc sống, thì ko bít ai hơn ai....

ok cho luôn.
179 Lương Ngọc Quyến - Thành Phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên. Nhà gần bến xe luôn

ok cho luôn.
179 Lương Ngọc Quyến - Thành Phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên. Nhà gần bến xe luôn
pm yahoo: anhhieudeptrai_86

cho mình tên tuổi và số chứng minh nhân dân hoặc chỉ cần tk ngân hàng bất kì trong vcb,dab,acb
gửi 500k cho trung gian và mai mình sẽ có thông tin xác minh nhân thân người này xong thì gửi mình bằng chứng nhận tiền từ ngân hàng và 3 ngày sau sẽ có giấy triệu tập từ phường

Bạn vui lòng pm yahoo mình ngay và luôn nha :D

Oai ta thích cái này có lấy phí không đại ka
ok cho luôn.
Rầu gặp dân bến xe rầu

thế mới nói làm ơn phải tội, nhưng thay vì nói vô trách nhiệm thì nên nói chuyện và giải thích nhẹ nhạng thì có khi chủ topic cũng không làm căng đâu :D
còn scam qua mạng thì 99% là mất vì thông tin qua tk nh cũng có thể làm giả chỉ với 1 cái cmnd giả :D

Bạn cũng thử đặt trường hợp bạn bị report scam và bị ra thời hạn cho giải quyết thì hiểu cảm giác liền :binhsua112:
Rốt cuộc chủ thớt muốn lấy lại dc tiền thì phải tích cực thôi :binhsua87:

ok cho luôn.

mình pm và add yahoo bạn để xử lý vụ này sao bạn ko cho add và ko nói gì :D
mình nói được vì mình đã làm được nha bạn :D
bạn gửi tên tuổi và số cmnd hoặc 1 trong 3 tk ngân hàng bất kì trong vcb,acb,dab.
ngày mai mình sẽ gửi thông tin chính xác về nhân thân người này cho bạn rồi bạn mới phải gửi 500k cho trung gian

hieudaica86

tài khoản có luôn trong infor đó. Ko điều tra được đừng có lên đây report scam nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week