Yahoo Santalee12 hoặc Nguyễn Thị Hoàng Anh ( số tk DAB : 0102893816 - Cần Thơ ) vào xác nhận.

Nếu cậu thích thì giờ tôi send 1tr vào tk của bạn, rồi bạn gửi 1,5tr cho trung gian. Bạn sẽ không cần làm gì nữa, tôi sẽ xử lý? trong vòng 2->3 ngày sẽ có giấy triệu tập cho bạn
.

đọc mãi , thấy dòng này là hay nhất .

làm ơn đọc lại comment của tôi trước khi cậu yêu cầu tôi nha. Tôi nói rõ rồi là cậu ko dám chơi hay cậu ko biết chữ??? :D
Nếu cậu thích thì giờ tôi send 1tr vào tk của bạn, rồi bạn gửi 1,5tr cho trung gian. Bạn sẽ không cần làm gì nữa, tôi sẽ xử lý? trong vòng 2->3 ngày sẽ có giấy triệu tập cho bạn
Còn ko dám chơi thì lần sau đừng ra vẻ ta đây. Cả quydem nữa. 2 đứa trẻ trâu như nhau.

ko bít ai là trẻ trâu, ăn nói cho đàng hoàng, nãy h mình tôn trọng bạn, cm lịch sự, ko có đụng chạm gì.ok

mod ma an noi mat day the ah. deo biet mod la ah, cua forum nao, di hoc lai di. chuyen tien vao tai khoan cua mod.

Sự việc xong rồi nhé Letam đã xin lỗi ta vì tội vu khống ở 4you. không biết gì thì đừng có mở mồm nói bậy. Ăn bậy được chứ không được nói bậy đâu bạn.

ÔI đek ngồi rãnh quá đọc hết 17 page . :binhsua94:

:binhsua123: nếu dễ thế thì làm gì có hàng tá vụ scam mà chả vụ nào làm dc ji

chị olay "già" xem phim kiếm hiệp cổ trang nhiều nên có thói quen xưng ta chứ ko coi thường ai đâu mà mấy bạn kia cứ suy diễn rùi gán cho người ta tội láo j vậy:binhsua105:

ÔI đek ngồi rãnh quá đọc hết 17 page . :binhsua94:

Giỏi gớm

chị olay "già" xem phim kiếm hiệp cổ trang nhiều nên có thói quen xưng ta chứ ko coi thường ai đâu mà mấy bạn kia cứ suy diễn rùi gán cho người ta tội láo j vậy:binhsua105:

học từ ta mờ

rùi theo tui hóng hớt dc thì bạn letam đã cm xin lỗi olay bên 4rum kia và xác nhận là stanlee đã liên lạc lại với latem xí lộn letam:binhsua112:

Nói người khác trẻ trâu rồi cũng thành thế này đây: http://mmo4me.com/showthread.php?83238

làm ơn đọc lại comment của tôi trước khi cậu yêu cầu tôi nha. Tôi nói rõ rồi là cậu ko dám chơi hay cậu ko biết chữ??? :D
Còn ko dám chơi thì lần sau đừng ra vẻ ta đây. Cả quydem nữa. 2 đứa trẻ trâu như nhau.

Nói người khác trẻ trâu rồi cũng thành thế này đây: http://mmo4me.com/showthread.php?83238

kê bạn ý đi, bạn ấy là con của ông to mặt lớn mà, tụi mình đâu dám so sánh....mình chỉ gét kái tụi...hay ho gi....:), bố làm luật, con phạm pháp.. đâu có seo.... chỉ khuyên ngta... để nhưogn2 chỗ lại cho mình...:))

- Đá đấm gì nữa bên 4you đã giải quyết xong chuyện . bên bán đã thỏa thuận xong với chủ pic , tên chủ pic hiểu lầm kêu xin lỗi chị Olay 1 tiếng cũng ỉm re lun .

- Đá đấm gì nữa bên 4you đã giải quyết xong chuyện . bên bán đã thỏa thuận xong với chủ pic , tên chủ pic hiểu lầm kêu xin lỗi chị Olay 1 tiếng cũng ỉm re lun .

bạn doc cái topic bin send chưa mà phán gê vậy

Olay la đứa nào mà láo thế

Chả biết nó là đứa khỉ nào nhưng nói chuyện cứ như kẻ trên người khác. Sao không mod nào ban con này vậy nhỉ.

Đào mồ à, tài của mi giỏi đấy. Thế giờ các người muốn gì ở olay này nữa. Cái tên letam kia report lung tung giờ không vào đây xin lỗi ta một lời được à.

Ta nói các người vô ơn có sai không?

Ta phiền lắm rồi, đủ phiền lắm rồi, có để cho ta yên đi ít phút không vậy hả.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,693
Latest member
go88to

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week