Yahoo Santalee12 hoặc Nguyễn Thị Hoàng Anh ( số tk DAB : 0102893816 - Cần Thơ ) vào xác nhận.

mình pm và add yahoo bạn để xử lý vụ này sao bạn ko cho add và ko nói gì :D
mình nói được vì mình đã làm được nha bạn :D
bạn gửi tên tuổi và số cmnd hoặc 1 trong 3 tk ngân hàng bất kì trong vcb,acb,dab.
ngày mai mình sẽ gửi thông tin chính xác về nhân thân người này cho bạn rồi bạn mới phải gửi 500k cho trung gian
ôi đệch hài........................................................................tưởng gì cơ chứ lại còn cái này. Thôi ko thèm nói nữa chán. thông tin chỉ cần kích phát ra đầy đủ mà éo chịu kích chán

ôi đệch hài........................................................................tưởng gì cơ chứ lại còn cái này

mình nói rồi scam thì phải có tk ngân hàng của scam và sau đó là bằng chứng thanh toán ngân hàng của bạn. Thế bộ bạn nghĩ thích triệu tập ai thì tự nhiên triệu tập được à? Mình có nói rõ trước khi bạn yêu cầu rồi mà ??? :D

ôi đệch hài........................................................................tưởng gì cơ chứ lại còn cái này. Thôi ko thèm nói nữa chán. thông tin chỉ cần kích phát ra đầy đủ mà éo chịu kích chán

ngta ko bít info nằm ở đâu..:))
cho bạn 500 hình nè

Last edited by a moderator:
ah tài khoản của doannhien... đúng ko?
Vậy giờ mình sẽ lấy tk VCB đó và mai sẽ có thông tin chính xác về địa chỉ và thông tin ba mẹ của bạn,
giờ bạn sẽ gửi 500k cho trung gian,mai mình sẽ có thông tin chính xác về nhân thân của bạn và mình sẽ gửi giấy triệu tập về nhà cho bọn trong vòng 2->3 ngày
nếu bạn cần mình cũng sẽ gửi 500k cho trung gian để tặng cậu nếu mình ko làm được.
ok thì xác nhận mình gọi trung gian vào? :D

Bùn tự nhiên vào thấy các thím nói chuyện bôi trơn với thông @ss, để chủ thớt tự đối phó, chạy :m044:

ah tài khoản của doannhien... đúng ko?
Vậy giờ mình sẽ lấy tk VCB đó và mai sẽ có thông tin chính xác về địa chỉ và thông tin ba mẹ của bạn,
giờ bạn sẽ gửi 500k cho trung gian,mai mình sẽ có thông tin chính xác về nhân thân của bạn và mình sẽ gửi giấy triệu tập về nhà cho bọn trong vòng 2->3 ngày
nếu bạn cần mình cũng sẽ gửi 500k cho trung gian để tặng cậu nếu mình ko làm được.
ok thì xác nhận mình gọi trung gian vào? :D
mà mình nói trước nếu tài khoản VCB đó ko phải ở Thái Nguyên thì cậu sẽ mất 500k vì không làm đúng cam kết.

Bùm
message to at least 20 characters.

Last edited by a moderator:
Bùm
Hiện tại mình được Hieudaica86 nhờ làm trung gian giữ tiền cho Hiếu và doanhien20032008 mỗi người 500K
Nên mình lên đây xác nhận
ok anh, đợi bạn doannhien xác nhận :D

ok anh, đợi bạn doannhien xác nhận :D
Ủa luật như nào nhỉ? ta tưởng cứ gửi tiền vào tài khoản ta rồi tố cáo là đc mà. Sao phải lắm thủ tục thế. Lúc nãy nghe nói thế mà :))

theo như đọc thì luật chắc là vầy
fai ờ thái nguyên
vcb fai làm ở thái nguyên
sau đó là bằng chứng thanh toán ngân hàng của bạn.

Ủa luật như nào nhỉ? ta tưởng cứ gửi tiền vào tài khoản ta rồi tố cáo là đc mà. Sao phải lắm thủ tục thế. Lúc nãy nghe nói thế mà :))

thủ tục thì ko lắm nhưng phải có quy trình: tài khoản ngân hàng -> tư liệu thông tin từ phường -> bằng chứng thanh toán ngân hàng nghi là lừa đảo -> giấy triệu tập

thủ tục thì ko lắm nhưng phải có quy trình: tài khoản ngân hàng -> tư liệu thông tin từ phường -> bằng chứng thanh toán ngân hàng nghi là lừa đảo -> giấy triệu tập

ôi loằng ngoằng thế. Ta ở thái nguyên. làm ở hà nội. giờ các giấy tờ ngân hàng đều ở hà nội thế làm thế nào =))

theo như đọc thì luật chắc là vầy
fai ờ thái nguyên
vcb fai làm ở thái nguyên
sau đó là bằng chứng thanh toán ngân hàng của bạn.

không cần vcb ở thái nguyên vì mình có thể lấy đc thông tin từ nh vcb trên cả nước. Nhưng nếu thông tin trong VCB ko phải ở Thái Nguyên thì mình chịu, mình nói rõ rồi mà :D

càng đọc càng thấy ko có gì,..:)) bạn nói, send tiền cho scam và đòi dc, chỉ bít thông tin bank, h đòi hỏi đủ thứ...

ôi loằng ngoằng thế. Ta ở thái nguyên. làm ở hà nội. giờ các giấy tờ ngân hàng đều ở hà nội thế làm thế nào =))

giấy tớ ngân hàng không quan trọng, ở đâu cũng được. Miễn là địa chỉ lưu trú của bạn ở tại Thái NGuyên mình sẽ có thông tin và nhân thân của bạn. Ok thì xác nhận không để trung gian chờ lâu quá :D

- - - Updated - - -

càng đọc càng thấy ko có gì,..:)) bạn nói, send tiền cho scam và đòi dc, chỉ bít thông tin bank, h đòi hỏi đủ thứ...

mình send tiền cho scam và chỉ cần thông tin vcb của scam, và bằng chứng scam lừa mình của ngân hàng là xong.
chỉ thông tin bank thôi chứ có gì hơn đâu????? :D

giấy tớ ngân hàng không quan trọng, ở đâu cũng được. Miễn là địa chỉ lưu trú của bạn ở tại Thái NGuyên mình sẽ có thông tin và nhân thân của bạn. Ok thì xác nhận không để trung gian chờ lâu quá :D
Thôi éo thèm nói chuyện nữa. Lúc đầu bảo chỉ cần gửi tiền vào ngân hàng rồi có thế báo công an phường là xong. Thôi hôm nào đến nhà tôi ăn cơm. sau đó gửi tiền vào rồi đến đòi bố mẹ tôi luôn cho chắc :)). hài................

View attachment 18848
View attachment 18849

Đè ai mà phang hả, ta nhận tiền dùm và trao đổi qua bank dùm thì phang gì. Nếu hôm nay không bị dis thì có phải quay ra cám ơn ta không. Đúng là đồ vô ơn.

Xin thưa rằng tớ không hề biết Nguyễn Thị Hoàng Anh là ai, cũng chưa nói chuyện vs Nguyễn Thị Hoàng Anh bao giờ cả. Santalee12 cũng không nói là giao dịch qua trung gian là Nguyễn Thị Hoàng Anh. Tớ chỉ biết rằng người nhận tiền là Nguyễn Thị Hoàng Anh, còn sau khi nhận tiền xong Hoàng Anh chuyển khoản đi đâu thì tớ không cần biết.
cái này k trách gì dc chị olay mà scam hay không là do thằng nick Santalee12 này bạn này.đây mới là trọng tâm.còn chuyển qua bank nào kệ nó.đã có bằng chứng nó gd với bạn thì bạn chỉ cần đòi lại từ Santalee12 thôi.nếu nó k trả lại là nó scam report nó ban nick thôi

Thôi éo thèm nói chuyện nữa. Lúc đầu bảo chỉ cần gửi tiền vào ngân hàng rồi có thế báo công an phường là xong. Thôi hôm nào đến nhà tôi ăn cơm. sau đó gửi tiền vào rồi đến đòi bố mẹ tôi luôn cho chắc :)). hài................

làm ơn đọc lại comment của tôi trước khi cậu yêu cầu tôi nha. Tôi nói rõ rồi là cậu ko dám chơi hay cậu ko biết chữ??? :D
Nếu cậu thích thì giờ tôi send 1tr vào tk của bạn, rồi bạn gửi 1,5tr cho trung gian. Bạn sẽ không cần làm gì nữa, tôi sẽ xử lý? trong vòng 2->3 ngày sẽ có giấy triệu tập cho bạn
Còn ko dám chơi thì lần sau đừng ra vẻ ta đây. Cả quydem nữa. 2 đứa trẻ trâu như nhau.

làm ơn đọc lại comment của tôi trước khi cậu yêu cầu tôi nha. Tôi nói rõ rồi là cậu ko dám chơi hay cậu ko biết chữ??? :D
Nếu cậu thích thì giờ tôi send 1tr vào tk của bạn, rồi bạn gửi 1,5tr cho trung gian. Bạn sẽ không cần làm gì nữa, tôi sẽ xử lý? trong vòng 2->3 ngày sẽ có giấy triệu tập cho bạn
Còn ko dám chơi thì lần sau đừng ra vẻ ta đây. Cả quydem nữa. 2 đứa trẻ trâu như nhau.

Oai hâm mộ qóa:binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week