• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer yahoo tanglikefb2015 và anh em cho ý kiến ạ

Status
Not open for further replies.

viynguyen969

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chả là như thế này!
Em có Pm bác yahoo tanglikefb2015 nhờ dạy tăng like page nhưng rủi ro quá nên em không học.
Và em hỏi học cách tăng like post trên trang cá nhân giá 350k.
Lỗi chắc cũng do mình không hỏi kỹ. Mình nghĩ bác ý có cách hay để tăng chứ không phải tăng qua mấy trang dạng như hacklike.vn...
Bác ấy bảo mình lập nick mới vào vào trang 1 trang tăng like dạng như hacklike.vn. Khi bác ấy nói là vào trang đó em đã stop và nói em cần học cách tăng like trực tiếp chứ qua mấy trang chung gian thế kia thì gôogle seach rất nhiều và em ko học em muốn refun lại tiền thì bác ý không chấp nhận
.
Cái em cần câu trả lời ở đây là:
1, khi chưa hoàn tất dịch vụ thì có được rèfun tiền không
2, Lương tâm người bán tút nv có ổn không ( cho 1 cái link trang và đúng cái em biết em ko học nữa vẫn thu tiền)
3, Nếu trường hợp em chưa biết bác dạy từ a -z mà em không làm được thì em cũng chấp nhập mất phí
4, Tăng like cá nhân qua mấy trang chung gian như hacklike.vn thì các bác không cần học nhé, vào đó mà tăng thôi...

----------------------------------------------------------------------------
Tiện đây em nhờ các bác phân sử giúp.
1, Nếu em sai, em xin đóng góp 500k vào quỹ từ thiện của MMO và xin lỗi bác kia
2, Nếu bác kia sai thì bác đó sẽ trả lại em 350k, sau đó em sẽ thêm 150k nữa để thành 500k vào quỹ từ thiện mmo và công khai xin lỗi em

Cái em muốn ở đây là dịch vụ phải rõ ràng, tiền không quan trọng. Mất tiền thì phải xứng đáng nhữn gì mình nhận được. Diễn đàn là nơi giao lưu chia sẻ các bác lại lấy mấy cái hacklike google có sẵn lên bán cho newbie nv thì em không đồng tình.

Thanks các bác đã đọc!

Last edited:

daiphuoc

Senior
Reactions
103
MR
0.646
mình cũng đang post lên group hỏi ý kiến ae , bạn cứ chụp log chat từ a-z đi cho mọi người xem , mình sẽ theo ý kiến số đông , mình làm ăn tuyệt đối uy tín ko phải trẻ con đi làm mấy trò này đâu.
lưu ý chụp log chat từ a-z cho mọi người hiểu nhé

Đây là hình ảnh mình đnag up lên gr FB để hỏi ý kiến ae , làm việc sao cho khỏi áy láy thôi , còn thớt , thớt cứ up full log chat yaoo từ a-z đi cho mọi người xem , nếu mình sai mình ok send lại và xin lỗi đàng hoàng

Đây là hình ảnh mình đnag up lên gr FB để hỏi ý kiến ae , làm việc sao cho khỏi áy láy thôi , còn thớt , thớt cứ up full log cyar yaoo từ a-z đi cho mọi người xem , nếu mình sai mình ok send lại và xin lỗi đàng hoàng

Bác nên nói rõ. Bác mới chỉ đưa link. Chưa dạy vào trang gettoken nhé!

CKeyEO

Pre-verified
Reactions
71
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Để mình cũng mở lớp dạy mới được :))

Để mình cũng mở lớp dạy mới được :))
bạn dạy đc mình tán thành , còn rất nhiều người ko biết làm , thập chít có người đưa site rồi còn dạy đi dạy lại mới làm nổi đó.
đây ko phải là tăng like kiểu mấy trang trao đổi dạng addmefast ,hack like.vn.. này nọ
mỗi người một việc , nhiều người ko có thời gian rảnh đi tìm hiểu nghiên cứu cách chạy like đâu, nên có người chỉ bảo họ sẵn sàng mất chút phí miễn nhanh đc việc đó., tăng like bằng tonken này cũng ko phải dễ nha người mới chưa biết gì ko có thể làm đc get tonken , lấy id ko phải dễ . get tonken app nào like đc page , tonken apps nào like đc FB cá nhân tonken app nào like được id cho người khác mà nick họ ko cần cài app, lấy id like album thế nào , lấy id like comment thế nào .. người chưa biết gì ko phải dễ mà tự dưnglàm đc nha

Last edited:
bạn đọc kỹ nhé, mình nói đăng nhập vào site để get tonken ( ý là mình đưa site để bạn đăng nhập vào get tonken chứ ko phải bảo bạn đã vào get ) đây cũng ko phải vấn đề mấu chốt
Bạn nên nói!
Bạn gửi link trang tăng like cho mình.
Mấy thuật ngữ kia mình không hiểu

Bạn nên nói!
Bạn gửi link trang tăng like cho mình.
Mấy thuật ngữ kia mình không hiểu
lúc mình bắt đầu dạy , chờ bạn tìm 1 nick clone chờ xong ok , rồi bảo bạn đăng nhập vào chrome rồi bạn ok rồi mình đưa site , đưa site xong thì bạn bảo bạn biết hết rồi mà

lúc mình bắt đầu dạy , chờ bạn tìm 1 nick clone , rồi bảo bạn đăng nhập vào chrome rồi bạn ok thì mình đưa site , đưa site xong thì bạn bảo bạn biết hết rồi mà
ĐÚng rồi bác. thế em mới nói là bác đưa site cho em chứ không phải là đăng nhập cái gì gì......

Dạy tăng like qua mấy website trao đổi like rồi nhận tiền học phí :)))) , quy vào lừa đảo cmn đi chứ còn j nữa :D
bạn dạy đc mình tán thành , còn rất nhiều người ko biết làm , thập chít có người đưa site rồi còn dạy đi dạy lại mới làm nổi đó.
đây ko phải là tăng like kiểu mấy trang trao đổi dạng addmefast ,hack like.vn.. này nọ
mỗi người một việc , nhiều người ko có thời gian rảnh đi tìm hiểu nghiên cứu cách chạy like đâu, nên có người chỉ bảo họ sẵn sàng mất chút phí miễn nhanh đc việc đó., tăng like bằng tonken này cũng ko phải dễ nha người mới chưa biết gì ko có thể làm đc get tonken , lấy id ko phải dễ . get tonken app nào like đc page , tonken apps nào like đc FB cá nhân tonken app nào like được id cho người khác mà nick họ ko cần cài app, lấy id like album thế nào , lấy id like comment thế nào .. người chưa biết gì ko phải dễ mà tự dưnglàm đc nha

Last edited:
lúc mình bắt đầu dạy , chờ bạn tìm 1 nick clone chờ xong ok , rồi bảo bạn đăng nhập vào chrome rồi bạn ok rồi mình đưa site , đưa site xong thì bạn bảo bạn biết hết rồi mà
Thứ 1: tạo nick clone cách tạo ai cũng biết, mình chạy trên nick chính cũng đđơc
Thứ 2, Đăng nhập bằng CHorm. cái này thì...................
Thứ 3: Đưa link xong mình stop luôn.
chuẩn ý bác chưa ạ

mỗi người một việc , nhiều người ko có thời gian rảnh đi tìm hiểu nghiên cứu cách chạy like đâu, nên có người chỉ bảo họ sẵn sàng mất chút phí miễn nhanh đc việc đó., get tonken , lấy id ko phải dễ nha
còn bạn bạn biết có những site trao đổi nào ko
google seach hacklike 1 nốt nhạc

Thứ 1: tạo nick clone cách tạo ai cũng biết, mình chạy trên nick chính cũng đđơc
Thứ 2, Đăng nhập bằng CHorm. cái này thì...................
Thứ 3: Đưa link xong mình stop luôn.
chuẩn ý bác chưa ạ
vấn đề là mình đã nói rõ là dạy cách tăng like từ đầu và hai bên thỏa thuậ giá cả ok , đến lúc mình đưa site để làm thì bạn ù té kêu biết rồi , tưởng cái gì cao siêu hơn , sao từ đầu bạn ko nói rõ bạn biết cái gì rồi đi , mình ko rảnh để dạy nữa nhé

mỗi người một việc , nhiều người ko có thời gian rảnh đi tìm hiểu nghiên cứu cách chạy like đâu, nên có người chỉ bảo họ sẵn sàng mất chút phí miễn nhanh đc việc đó.
còn bạn bạn biết có những site trao đổi nào ko
Thôi đừng cãi cố làm gì , cái này google phát ra cả mớ còn bày đặt dạy lấy tiền , kể cả đăng topic trên mmo hỏi mấy trang tăng like xem có đầy người chỉ free chứ chơi lầy vậy , lấy của ngta 350k rồi nói mấy cái chả có ý nghĩa j

Thôi đừng cãi cố làm gì , cái này google phát ra cả mớ còn bày đặt dạy lấy tiền , kể cả đăng topic trên mmo hỏi mấy trang tăng like xem có đầy người chỉ free chứ chơi lầy vậy , lấy của ngta 350k rồi nói mấy cái chả có ý nghĩa j
nếu như người biết đi đăng hỏi mấy trang tăng like là gì , tăng như thế nào thì ko bao giờ họ cần học nữa bạn nhé và thực tế đầy nguoi mình ném site cho còn chỉ lên xuống mãi chưa làm nổi., những người có việc làm , bận rộn và có tiền ko rảnh để đi nghiên cứu , đăng topic này nọ rồi tự làm này nọ đâu bạn nhé
và vấn đề ở đây là trước khi học ko nói rõ đã biết cái gì rồi , đến lúc mình mất công chuyển bị bắt đầu dạy gửi site thì nói đã biết ,, ko phải ai tự dưng mà cũng biết làm đâu ,

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week