SCAM yh:sellssh_asian,ssh dỏm,limited,scam 1tr5

Status
Not open for further replies.
nó k refund cho trí..chắc chắn xem thử coi..làm ăn thử có tồn tại được không???

Rồi mày xem..ba mẹ mày vs con cái mày có tồn tại được k???để xem...
mày tự chửi mày đấy à

Thứ 1 Tao Đã Sell SSH Mày Chưa CHứng Minh Được Tao Sai Ở Đâu Đâu @@

Thứ 2 Đây Là Topic Máy Công Bố Cho Tao Tiền =))

REFUN CÁI L O L GÌ NỮA ?

mày tự chửi mày đấy à

Thứ 1 Tao Đã Sell SSH Mày Chưa CHứng Minh Được Tao Sai Ở Đâu Đâu @@

Thứ 2 Đây Là Topic Máy Công Bố Cho Tao Tiền =))

REFUN CÁI L O L GÌ NỮA ?
Mày không biết đọc hã..

#1 đã ghi rõ mày k hiểu hã..

Thứ 1: mày đưa hàng tầm bậy không giống như cam kết của a dương.

Thứ 2: Mày *** biết nhục thì cứ lấy--> còn mày muốn sống yên thì hãy trả tiền cho a.

Vậy thôi

Lúc mua cậu seller có đảm bảo hàng fresh hay ko?
Nếu đảm bảo thì phải refund lại cho người ta chứ.

Lúc mua cậu seller có đảm bảo hàng fresh hay ko?
Nếu đảm bảo thì phải refund lại cho người ta chứ.
sao k a...ALO nói rõ ràng mẹ nó giờ nó lật ngược lại đó..

Chứ ai muốn làm khó ai...

Đọc log chat nãy giờ. Lúc đầu seller bảo ko chiến mấy site cỏn con đó. Team chỉ dùng ssh nga.
Mua xong thì bảo team có chiến. Mà còn dùng tool treo 100k ssh 1giờ. Kiểu này bán cho ai xài trời.
PTP thì 1ip/day. Mà team 100k ssh 1h thì làm wái gì còn ssh nào dùng được mà lại đem đi sell.

Đọc log chat nãy giờ. Lúc đầu seller bảo ko chiến mấy site cỏn con đó. Team chỉ dùng ssh nga.
Mua xong thì bảo team có chiến. Mà còn dùng tool treo 100k ssh 1giờ. Kiểu này bán cho ai xài trời.
PTP thì 1ip/day. Mà team 100k ssh 1h thì làm wái gì còn ssh nào dùng được mà lại đem đi sell.

Treo máy tại nhà..cả ngày lên 0.5$ /10 máy ẢO...

TỐn tiền điện sau này nghi ssh có vấn đề..thì check thử xem sao...thì ngở ra toàn hàng dỏm..quá quá bực luôn...điên máu..:mad:

bán hàng vậy thì nản nhỉ :( nói 1 đằng làm 1 nẻo, ăn dc 5-6 củ thì ngậm ,có giàu dc đâu mà phải làm thế :D

Lol, biết a Dương chiến gì luôn, @duongnd1980, lol, lol. Có tut ptp new nè, chơi ssh làm gì
Có con ĩ @tunvit tag vào mới biết có cơ sự này
Nói 1 câu công bằng nhé
Sau khi đọc hết các log chat mình thấy cậu sell sshasia sell hàng limitd thì sao mà bên câu tripro chiến dc
Người ta đi buy ssh để chiến ptp cơ mà hàng limited mình thì gà chỉ hiểu nôm na là hết băng thông hay trùng éo gì đấy tức là hok tăng tiền
Lúc trước mình mua mình bắt check Fresh và phải có hàng bù bổ sung
còn như @Sellsshasian.

sell hàng limited thế này là hok chấp nhận được rồi bản thân sshasia cũng chơi ptp thừa biết điều đó
Ở đây anh hok bênh vực ai cả nhưng sellsshasia nên coi lại cách bán hàng của mình đừng vì 1 chút lợi mà ảnh hưởng đến việc kinh doanh nhé

Con ĩ @tunvit anh đang tập chiến ptp ấy mà lúc đó chiến tôl fithung mà giờ ptp có ăn dc đâu mà chiến

Sao các bác nói chiến 100k SSH /1 h, Điều này sao có thể. Cho em hỏi chút 1h này là chạy 1 máy hay chạy nhiều máy SLL ?
Bác nào giải thích giúp em với, tò mò quá :eek:

Có con ĩ @tunvit tag vào mới biết có cơ sự này
Nói 1 câu công bằng nhé
Sau khi đọc hết các log chat mình thấy cậu sell sshasia sell hàng limitd thì sao mà bên câu tripro chiến dc
Người ta đi buy ssh để chiến ptp cơ mà hàng limited mình thì gà chỉ hiểu nôm na là hết băng thông hay trùng éo gì đấy tức là hok tăng tiền
Lúc trước mình mua mình bắt check Fresh và phải có hàng bù bổ sung
còn như @Sellsshasian.

sell hàng limited thế này là hok chấp nhận được rồi bản thân sshasia cũng chơi ptp thừa biết điều đó
Ở đây anh hok bênh vực ai cả nhưng sellsshasia nên coi lại cách bán hàng của mình đừng vì 1 chút lợi mà ảnh hưởng đến việc kinh doanh nhé

Con ĩ @tunvit anh đang tập chiến ptp ấy mà lúc đó chiến tôl fithung mà giờ ptp có ăn dc đâu mà chiến

anh Dương phán vài câu mà đọc cười muốn chết. "Con ĩ tunvit" kaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week