SCAM yh:sellssh_asian,ssh dỏm,limited,scam 1tr5

Status
Not open for further replies.
nhận đệ tử scan êch hec ko cần vps đây :)) lại vì ếch hêc êch êch :))

Lai Xì căng dan liên quan thằng này.Thớt xác định là mất tiền đi.Thứ như thằng SSH_ASIAN thì 1k VND nó cũng k trả dù rằng nó sai.Hài vl.

Mình không chiến off, cũng không chiến ptp. Anh em nào có ssh dư châu âu với US ĐÃ QUA SỬ DỤNG thì inbox cho mình xin. Cảm ơn :)

Có con ĩ @tunvit tag vào mới biết có cơ sự này
Nói 1 câu công bằng nhé
Sau khi đọc hết các log chat mình thấy cậu sell sshasia sell hàng limitd thì sao mà bên câu tripro chiến dc
Người ta đi buy ssh để chiến ptp cơ mà hàng limited mình thì gà chỉ hiểu nôm na là hết băng thông hay trùng éo gì đấy tức là hok tăng tiền
Lúc trước mình mua mình bắt check Fresh và phải có hàng bù bổ sung
còn như @Sellsshasian.

sell hàng limited thế này là hok chấp nhận được rồi bản thân sshasia cũng chơi ptp thừa biết điều đó
Ở đây anh hok bênh vực ai cả nhưng sellsshasia nên coi lại cách bán hàng của mình đừng vì 1 chút lợi mà ảnh hưởng đến việc kinh doanh nhé

Con ĩ @tunvit anh đang tập chiến ptp ấy mà lúc đó chiến tôl fithung mà giờ ptp có ăn dc đâu mà chiến
PTP fix rồi a! Dù SSH của a có fresh cỡ nào đi chăng nữa thì cũng vậy thôi ah! ^^

resell lại cho em giá tốt đi mua dùm thớt 1000 ssh:D

Cần it ssh uk chay traffic.

Thằng con dog này làm ăn bát nháo.Sell SSH vừa đắt vừa dỏm.
Lúc đầu thì kêu SSH die thì change.
Nhưng die thì bảo do mình sài die.
Con chó

Không biết có bác nào bán ssh clear paypal không nhỉ. Muốn mua vài con về reg paypal us xài mà khó quá toàn ssh scan đem bán xài vài hôm die mất :(
P/S: bác nào có inbox mình mua ít con xài với nhé.

Không biết có bác nào bán ssh clear paypal không nhỉ. Muốn mua vài con về reg paypal us xài mà khó quá toàn ssh scan đem bán xài vài hôm die mất :(
P/S: bác nào có inbox mình mua ít con xài với nhé.
paypal thì mua vps chính hãng nhé :)

hôm nọ pm đang chờ đủ tiền pm lại mua vài trăm con để xài, ai dè tai tiếng thế này. may mà chưa mua. thui ta tự scan dùng vậy :D

thấy cậu ta nói chuyện dc lắm ,khách hàng của mình mà, huy vọng cậu ta giải quyết cho êm xui :p

Refund 50% là đẹp rồi :)
Ai có ít free SSH thẩy mình nhé, thank :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet