SCAM yh:sellssh_asian,ssh dỏm,limited,scam 1tr5

Status
Not open for further replies.
Refund 50% là đẹp rồi :)
Ai có ít free SSH thẩy mình nhé, thank :D
tiền đâu phải lá MÍT bạn..

Mới xài 2 ngày chả được gì hết bị mất 750k afh.

Chờ nó lên giải quyết..không thì cho thằng e 50k 100k đi rao ních yahoo đó khỏi làm ăn luôn...

thấy cậu ta nói chuyện dc lắm ,khách hàng của mình mà, huy vọng cậu ta giải quyết cho êm xui :p
trí cũng muốn êm xui lắm chứ...rãnh đâu lên đây report ...THÁCH THỨC thì quất chứ sao

nói thiệt ssh scan checks choa kỉ rầu hẳn giao hàng free pass mà đi scan pass đem sell thẳng limit là đúng rầu mình kô sell nhưng khá ranh về loại này từng share nhiều ... tools die ngồi hống thôi :))

nói thiệt ssh scan checks choa kỉ rầu hẳn giao hàng free pass mà đi scan pass đem sell thẳng limit là đúng rầu mình kô sell nhưng khá ranh về loại này từng share nhiều ... tools die ngồi hống thôi :))
làm ăn như nó 1 lần chứ mấy...cả đời nó cũng chả bán đc cho ai...

MONG NGƯỜI VIẾT TOOL ĐÓ NÊN NHÌN LẠI NHỮNG NG NTN...bán cho loại thất đức thì như tiếp tay cho bọn nó.

MONG ĐỪNG CUNG CẤP CHO NÓ ĐỂ ĐI LỪA ĐẢO NGƯỜI KHÁC

Mặt dày vãi, định xúc ít SSH của hắn mà vào đọc được cái topic này

tại mình hết thời rầu chứ kô cũng sell ssh kiếm tiền chứ ngu gì kô sell nhưng tools die mẹ kô giờ cóa nhiều card điện thoại sài :))

động vào anh trí cứng rồi :D

a muốn thỏa thuận cho xong...mà nó k chịu thì thôi..THÁCH a thì chịu

Và chắc nó k dùng sdt : 01689041634 nữa đâu...khóa máy luôn rồi.

Nếu cần lúc nào a cũng sẵn sàng..nếu chơi thì vẫn chơi..

anh trí cũng bị lừa cơ à :(

Thấy anh viết bài ghê quá. hết Quăng lựu đạn đến thả boom nguyên tử :(

thớt quá chuẩn rồi. refund 100% chứ 90% mình cũng éo chịu. đang yên éo xài được mà mất tiền :|

anh trí cũng bị lừa cơ à :(

Thấy anh viết bài ghê quá. hết Quăng lựu đạn đến thả boom nguyên tử :(
a cái gì ra cái náy...giỡn ra giỡn..làm việc ra làm việc k như vậy đc e :D
thớt quá chuẩn rồi. refund 100% chứ 90% mình cũng éo chịu. đang yên éo xài được mà mất tiền :|

cảm ơn bạn...Tính trí là vậy..1 như tiền mất 200 300k...chứ đằng này đòi mất 750k.bó tay.

mày tự chửi mày đấy à

Thứ 1 Tao Đã Sell SSH Mày Chưa CHứng Minh Được Tao Sai Ở Đâu Đâu @@

Thứ 2 Đây Là Topic Máy Công Bố Cho Tao Tiền =))

REFUN CÁI L O L GÌ NỮA ?
sao im rồi mày...

Chắc kiểu này chấp nhận banned...Số điện thoại đã khóa....

MONG NGƯỜI VIẾT TOOL ĐÓ NÊN NHÌN LẠI NHỮNG NGƯỜI NTN...bán cho loại thất đức thì như tiếp tay cho bọn nó.
MONG ĐỪNG CUNG CẤP CHO NÓ ĐỂ ĐI LỪA ĐẢO NGƯỜI KHÁC
Đệt thằng này, chả lẽ a bán tool còn phải đi hỏi sơ yếu lí lịch người ta hay đòi coi webcam để xem mặt mũi thế nào à, với lại vụ này chưa có ai xử, chưa biết ai đúng ai sai, a có liên quan éo gì đâu mà chú lôi a vào, vớ vẩn :cool:

Có con ĩ @tunvit tag vào mới biết có cơ sự này
Nói 1 câu công bằng nhé
Sau khi đọc hết các log chat mình thấy cậu sell sshasia sell hàng limitd thì sao mà bên câu tripro chiến dc
Người ta đi buy ssh để chiến ptp cơ mà hàng limited mình thì gà chỉ hiểu nôm na là hết băng thông hay trùng éo gì đấy tức là hok tăng tiền
Lúc trước mình mua mình bắt check Fresh và phải có hàng bù bổ sung
còn như @Sellsshasian.

sell hàng limited thế này là hok chấp nhận được rồi bản thân sshasia cũng chơi ptp thừa biết điều đó
Ở đây anh hok bênh vực ai cả nhưng sellsshasia nên coi lại cách bán hàng của mình đừng vì 1 chút lợi mà ảnh hưởng đến việc kinh doanh nhé

Con ĩ @tunvit anh đang tập chiến ptp ấy mà lúc đó chiến tôl fithung mà giờ ptp có ăn dc đâu mà chiến

Proof của @dinhkienphong bảo mua ssh giống như @duong1980, như những gì @duong1980 nói thì cậu sshasia bán toàn hàng không chất lượng! Cậu nên thương lượng với @dinhkienphong để giải quyết !

Còn cậu @duong1980 có chửi @tunvit thì chửi thẳng, đừng có con ĩ này con ĩ nọ :D

lão sellssh_asian ít khách mua hàng quá nên mới nghĩ ra chữ pri chứ ai dùng ssh lâu cũng biết là toàn là hàng scan chứ làm gì có hàng pri, vi hàng scan nên socks lởm là đúng rồi bị nhiều người sài là tất nhiên, với lại tool của tunvit check không đúng đâu cho dùng là bản pro mua 15$ vẫn thế check báo fresh nhưng khi check lại bằng tay thì không load dc web đâu nên đừng có ham

Proof của @dinhkienphong bảo mua ssh giống như @duong1980, như những gì @duong1980 nói thì cậu sshasia bán toàn hàng không chất lượng! Cậu nên thương lượng với @dinhkienphong để giải quyết !

Còn cậu @duong1980 có chửi @tunvit thì chửi thẳng, đừng có con ĩ này con ĩ nọ :D

Nó trốn rồi bạn afh...

sdt đã khóa

Ních đã off

--> e ấy đã trốn

R.I.P chỉ có 1.5tr thôi mà @sellsshasia
Thật hok hay chút nào khi mình đã tin tưởng để giới thiệu cho cu Tripro
Được 1.5tr thì chả có hay ho gì
Muốn buôn bán đông khách trước tiên hãy tạo cho mình cái uy tín
Uy tín tạo niềm tin = tiền tiền tiền
Khi có uy tín rồi thì bao nhiêu khách hàng sẽ tìm đến tiền lại đẻ thêm tiền và có nhiều mối làm ăn hơn nhiều người mời gọi làm ăn
@sellsshasia anh thật thất vọng vì em

R.I.P chỉ có 1.5tr thôi mà @sellsshasia
Thật hok hay chút nào khi mình đã tin tưởng để giới thiệu cho cu Tripro
Được 1.5tr thì chả có hay ho gì
Muốn buôn bán đông khách trước tiên hãy tạo cho mình cái uy tín
Uy tín tạo niềm tin = tiền tiền tiền
Khi có uy tín rồi thì bao nhiêu khách hàng sẽ tìm đến tiền lại đẻ thêm tiền và có nhiều mối làm ăn hơn nhiều người mời gọi làm ăn
@sellsshasia anh thật thất vọng vì em

NHẮC LẠI LẦN NỮA .

1 LÀ A KHÔNG LIÊN QUAN GÌ

2 A CŨNG KHÔNG BIẾT GÌ AI BẢO A SSH LIMITED LÀ HẾT BĂNG THÔNG . HẾT BĂNG THÔNG THÌ DIE SSH NHE

3 LÀ SSH THẰNG TRIPRO KÌA MUA LOẠI GIÁ RẺ ĐÃ CHECK LIVE LOAD ĐƯỢC WEB NÓ TREO KO TĂNG TIỀN KÊU SSH KÉM CHẤT LƯỢNG A THÍCH KÊU NÓ ĐƯA LIST TED TAY ĐI XEM SSH CÓ LOAD ĐC WEB KHÔNG MÀ ĐÃ PHÁN NHƯ ĐÚNG RỒI THẾ .

4 LÀ TẠO CHÂN YAHOO MÁY ĐÂY TRIPRO A MÀY NHƯ THẰNG BÊĐÊ . TẠO ĐÃ GIAO SSH LOAD DC WEB ..TOOL CÓ KO CHÍNH XÁC THÌ DỊNH 1 ÍT SSH KO LOAD WEB MÁY GIÁM ĐẢM BẢO 10K TẠO SELL KO CON NÀO LOAD ĐC WEB KHÔNG

5 AI CHƠI 2 SITE CPX24 VẢ PTP THÌ VÀO ĐÂY XEM JUM NÓ MUA SSH (KO PRI NHÉ ) MÀ BOOT 1 CON 1 VỚI 2 SITE KIA NGƯỜI KHÁC CÓ LIS SSH RỒI LIỆU NÓ CÓ TĂNG TIẾN ĐƯỢC KHÔNG ............CAO THỦ BOOSSKIET PHAN JUM

6 A ĐỪNG CÓ KÊU E KHÔNG UY TÍN . NHẬN TIỀN GIAO SSH NHÉ KHÔNG CÓ LỪA ĐẢO AI CÁI GÌ HẾT NÓ TREO KHÔNG TĂNG TIẾN MÀ ĐÒI E REFUN A BỊ LÀM SAO VẬY 10K SSH DAY

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week