SCAM yh:sellssh_asian,ssh dỏm,limited,scam 1tr5

Status
Not open for further replies.
MAUY CÓ HIỆU FREAD LÀ GÌ KHÔNG? MÁY 1 CÂU VẬY THÔI

Thứ 1:cái đó a trả lời từ trước...ngồi rãnh đọc lại đi..a k có thời gian trả lời lại...vậy nhé.

Thứ 2:Mày làm ăn không như cam kết...thì trả tiền không cần nói nhiều dài dòng..

Thứ 3: không trả tiền thì chịu mang tiếng scam đi...

fresh ptp và cpx thì chắc cũng như fresh ptf mà :D sock chưa có ai sử dụng cho site đó
=)) TOOL NÀO BẠN FRESSH PTP THỂ BẠN =)) FRESH LÀ HIỂN THỊ BÁO SSH LIVE LOAD ĐƯỢC WEB. CON FREAD PTF LÀ BAO SSH CHƯA BỊ ĐĂNG KÝ . CŨNG LÀ LOAD ĐƯỢC WEB .

Thứ 1:cái đó a trả lời từ trước...ngồi rãnh đọc lại đi..a k có thời gian trả lời lại...vậy nhé.

Thứ 2:Mày làm ăn không như cam kết...thì trả tiền không cần nói nhiều dài dòng..

Thứ 3: không trả tiền thì chịu mang tiếng scam đi...

CAM KẾT NÀO MÁY POST RA TAO XEM NÀO

THU 1 MAY MUA SSH CHIEN PTP . ( LÀ LIVE VÀ LOAD ĐƯỢC WEB LÀ ĐƯỢC ) => NHƯNG MÀY NGU KHÔNG BIẾT 2 SITE MÁY CHƠI PHẢI LÀ SSH PRI SUB MỚI TĂNG TIẾN NHE =))

THỨ 2 TAO ĐÃ SELL ĐỦ SỐ LƯỢNG KO SCAM NHÉ CHUẨN BỊ RA ĐẢO ĐI LÀ VỪA

Thứ 1: không lên tiền
SSH Fresh chưa hẳn treo là đã tăng tiền theo ý muốn
vì ssh cũng chỉ giới hạn trong khoảng vài trăm ngàn đầu số gì đó
vì ptp thì nhiều người cũng chơi load bằng ssh do dó sẽ trùng vì những ssh nào đã load qua rồi cùng 1 site tiền sẽ hok tăng

Thứ 2: không đúng hàng tao cần.

Cái này do 2 bên thỏa thuận nè
Giao hàng hok đúng thì bên sell phải có trách nhiệm
Còn khi xưa mình mua của @sellsshasia chắc cũng chừng vài chục K đấy hàng mình yêu cầu là hàng Fresh thì sau khi sell mình check đều OK cả nếu đợt nào dính die hay limit mình đều yêu cầu bổ sung
Hàng mình mua là 300K /1Kssh yêu cầu live Fresh
== > xác nhận sellsshasia đều làm tốt

R.I.P chỉ có 1.5tr thôi mà @sellsshasia
Thật hok hay chút nào khi mình đã tin tưởng để giới thiệu cho cu Tripro
Được 1.5tr thì chả có hay ho gì
Muốn buôn bán đông khách trước tiên hãy tạo cho mình cái uy tín
Uy tín tạo niềm tin = tiền tiền tiền
Khi có uy tín rồi thì bao nhiêu khách hàng sẽ tìm đến tiền lại đẻ thêm tiền và có nhiều mối làm ăn hơn nhiều người mời gọi làm ăn
@sellsshasia anh thật thất vọng vì em

a dương cũng đã nói lên tất cả...Thằng này làm việc ntn trong từng từ từng chữ của a Dương.

Thứ 1: không lên tiền
SSH Fresh chưa hẳn treo là đã tăng tiền theo ý muốn
vì ssh cũng chỉ giới hạn trong khoảng vài trăm ngàn đầu số gì đó
vì ptp thì nhiều người cũng chơi load bằng ssh do dó sẽ trùng vì những ssh nào đã load qua rồi cùng 1 site tiền sẽ hok tăng

Thứ 2: không đúng hàng tao cần.

Cái này do 2 bên thỏa thuận nè
Giao hàng hok đúng thì bên sell phải có trách nhiệm
Còn khi xưa mình mua của @sellsshasia chắc cũng chừng vài chục K đấy hàng mình yêu cầu là hàng Fresh thì sau khi sell mình check đều OK cả nếu đợt nào dính die hay limit mình đều yêu cầu bổ sung
Hàng mình mua là 300K /1Kssh yêu cầu live Fresh
== > xác nhận sellsshasia đều làm tốt

ĐÃ NÓI GIỐNG HÀNG A DƯƠNG...THÌ NÓ GIAO HÀNG TẦM BẬY...VẬY THÌ mod CŨNG ĐỦ bằng chứng rồi chứ...

ssh live mà k vô dc web đầy mà, thiếu gì
vd:
100.42.228.130 admin admin
100.42.228.131 admin admin
100.42.228.132 admin admin
100.42.228.134 admin admin
100.42.228.135 admin admin

ssh live mà k vô dc web đầy mà, thiếu gì
vd:
100.42.228.130 admin admin
100.42.228.131 admin admin
100.42.228.132 admin admin
100.42.228.134 admin admin
100.42.228.135 admin admin
hình như hàng này gọi là hàng không fresh...ssh fresh là load web ok...chỉ hiểu sơ sơ vậy thui...:)

con pri thì éo có đâu, toàn hàng scan cả,đừng nghe mấy seller chém gió :)

ĐÃ NÓI GIỐNG HÀNG A DƯƠNG...THÌ NÓ GIAO HÀNG TẦM BẬY...VẬY THÌ mod CŨNG ĐỦ bằng chứng rồi chứ...

bạn có thỏa thuận rõ ràng với người bán về loại shh thì giờ bạn đưa shh đó cho mod nào check là được thôi, không đúng như yêu cầu khi mua là đòi tiền

bạn có thỏa thuận rõ ràng với người bán về loại shh thì giờ bạn đưa shh đó cho mod nào check là được thôi, không đúng như yêu cầu khi mua là đòi tiền
ok ban...sẽ kiểm tra..

Mod or ai có UY TÍN trí đưa ssh check nè....chắc phải nhờ TUNVIT check...

Đọc bực mình với cái thằng sellsshasian thật, ko hiểu nó ngộ chữ hay cố tình ngu, fresh thì viết fread, report -> repost, refund thì refun, chốt câu là những thằng nào yahoo có chữ sell là 99% lởm khởm mà thằng này chắc chắn 100% không nằm trong số 1% còn lại.

chuyện k lên tiền là bình thường vì 1 con ssh bị nhiều người scan được => nhiều người dùng chung 1 con ai dùng sau thì k lên tiền :D

Để mình nói 1 câu công bằng để giúp 2 người giải quyết nhé:

1. cả 2 vẫn chả hiểu ssh fresh là gì
2. cả 2 vẫn ko hiểu ssh hết băng thông là gì nốt (ssh hết băng thông vẫn live chứ ko phải die nhé sshasian, ko tin thì mấy con chết, mấy bữa nữa check lại là hiểu)
3. tripro, với cả a D ko rành về vấn đề ssh chơi ptp, cpx cũng ko nắm hết cơ chế 2 thằng đó lúc trước và hiện tại

Do cả 3 ý trên nên sellsshasian ko giải thích hết cho tripro lúc mua, còn tripro thì chỉ biết dùng ssh cắm đầu chơi tool ko thấy tiền lên rồi nói sellsshasian scam. Tóm lại là cả 2 đều có lỗi hết . Thôi mới đầu năm mỗi người du di 1 tí, sellsshasian nên refund 1/3 tiền lại cho tripro, vì tripro đã lấy dc 10kssh, còn ko biết xài sao thì quăng qua a xài cho e

P/S:
Tool mình chỉ check tỉ lệ 85>90% so với bitvise, bạn nào hiểu cơ chế ssh hoàn toàn hãy nói, ko hiểu đừng phát biểu lung tung, bitvise nó là cả 1 cty nó bu dô làm, mình chỉ solo thôi. Mình làm dc 100% như bitvise thì có điên mới bán nên đừng so sánh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week