• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

young2009 scam ! cặn bã của xã hội

Status
Not open for further replies.
Chiêu thức A-B-C kjnh điển quá. Nếu chưa bit qua, chắc tui cũng sẽ bị ai đó lừa 1 lần thì mới bit.

cái này do người bị hại cũng chủ quan. con c hó đó fake nick mình là bank_exchanger ( trong khi nick thật là : banks_exchange )

thằng bị scam ko cẩn thận bị thằng fake nick canawan lừa, thực sự bác canawan có bị lừa đâu, nãy giờ hiểu lầm

ôi đời sao lắm kẻ thế này :binhsua10:.

Thằng đó ăn đc của mình và mọi người cũng chẳng yên đâu. Mất tiền nhưng đc 1 kinh nghiệm sương máu rất lớn. Còn nó sẽ sống sao với đồng tiền mồ hôi của người khác? Rồi đời nó và đời con nó cũng phải gặp quả báo thôi.

hôm trc anh m bị scam bởi thằng suonggiophudoitraiibh(2 chữ i ) , ôg ấy đi thu thập thông tin của con *** này thì nó cũng ra cái yh nay young2009 , con mom của con *** này đẻ ra nó khốn nạn thật :binhsua122:

Tại sao lại để ra chuyện nó giả danh cậu và scam của người ta chứ,hix. Giờ bọn scam vkl!

- - - Updated - - -

Tại sao lại để ra chuyện nó giả danh cậu và scam của người ta chứ,hix. Giờ bọn scam vkl!

Người bị hại đã bao nhiêu lần rồi, trước khi giao dịch cũg đã nói nhiều rồi, vậy mà cứ để bị nhầm nick!

bổ sung thêm trong một ngành trong mmo: SCAM

rất có thể , con cẩ-u này là con cẩ-u suonggiophudoitraiibh ( 2 chữ i ) , các bác cách li & pm yh chữi bỏ bố nó đê=))

- - - Updated - - -

Người bị hại đã bao nhiêu lần rồi, trước khi giao dịch cũg đã nói nhiều rồi, vậy mà cứ để bị nhầm nick!

Mọi ngày m cẩn thận lắm, hôm nay vừa gấp, vừa bận, khách nó gọi hối quá phải buy pp gấp, lúc đó vừa lúc con c hó này pm. Nhìn STK giống trong topic nên mình mới gd ngay. Thực sự ko nghĩ ra đc là nó chơi cái chiêu độc thế này các bác ạ. Mình cũng là sinh viên thôi, gom góp đc chút tiền làm ăn Unlock Iphone cho khách mà giờ nó hại mình ra nông nỗi này, giờ phải vay mượn để làm máy cho khách. Biết sao bây giờ. Hy vọng ko anh em nào bị như mình nữa. Nó vẫn dám online nick chat fake đấy. Thằng cặn bã của xã hội.

Mọi ngày m cẩn thận lắm, hôm nay vừa gấp, vừa bận, khách nó gọi hối quá phải buy pp gấp, lúc đó vừa lúc con c hó này pm. Nhìn STK giống trong topic nên mình mới gd ngay. Thực sự ko nghĩ ra đc là nó chơi cái chiêu độc thế này các bác ạ. Mình cũng là sinh viên thôi, gom góp đc chút tiền làm ăn Unlock Iphone cho khách mà giờ nó hại mình ra nông nỗi này, giờ phải vay mượn để làm máy cho khách. Biết sao bây giờ. Hy vọng ko anh em nào bị như mình nữa. Nó vẫn dám online nick chat fake đấy. Thằng cặn bã của xã hội.

Đkm nó, chắc nó vẫn đi lừa người đấy mà. VKL. Mode vào ban nó đi cho nhờ!

nhưng fải công nhận là nó sáng tạo =]]z

Sáng tạo ra 1 điều có ích thì rất khó, nhưng để tạo ra 1 điều cặn bã thì cực kì dễ dàng các bác ạ.

- - - Updated - - -

Đkm nó, chắc nó vẫn đi lừa người đấy mà. VKL. Mode vào ban nó đi cho nhờ!

Nhờ MOD ban IP nó luôn đi.

Chia buồn cùng thớt...!

Sáng tạo ra 1 điều có ích thì rất khó, nhưng để tạo ra 1 điều cặn bã thì cực kì dễ dàng các bác ạ.

- - - Updated - - -

Nhờ MOD ban IP nó luôn đi.
thường thì chính nhờ n~ điềucặn bã mới sản ra đc n~ điều có ích :binhsua17: cẩn tắc vô áy náy, tiên trách kỉ hậu trách nhân, lần sau nên cẩn thận hơn

SCAM cả dân VN, cặn bã của Tàu Khựa thải sang hay sao y nhể :-?

Vụ này làm khai báo lên CA cũng dc đó bác à. Làm ăn trong sạch thi cho nó lên phường thôi

Vậy mà trc topic kia nó nói nó làm tháng mấy k $ đó ;))

Thì làm cái nghề cặn bã này chả nhẽ ko kiếm dc vài k $ 8-}

Last edited by a moderator:
scam->baned-clone-scam-baned , tot nhat khoi exchange gi nua het' la an toan` tu lam tu kim' tu hưởng :binhsua16:
'

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,948
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week