Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.
Sao nó ko viết bài xin lỗi mọi người nhỉ! :)) Chắc chắn sẽ còn nhiều người vì bài viết của thằng này mà không tham gia! :))

cũng chính vì mấy bài này làm ta mất 4 tháng không làm.Đến lúc làm thì đã muộn.Nản không chịu được.biết đến Zeek từ ngày đâu.Vậy mà đi chậm theo mọi người 4 tháng.Ta hận ta hận:binhsua36:

1k$ mà nuôi vip sau 4 tháng nhiu rồi ta ơi :binhsua15: ủa mà a cũng chơi zek sao , $ đâu mà zek , *** nó nuốt hết rồi mà :binhsua45:

vấn đề ở đây là , các bạn đã chơi zeek đã thu lại vốn và có lãi chưa , nếu lãi rất nhiều rồi , thì zeek scam coi như là đúng cũng không có sao

ZeekRewards là cty chia sẻ lợi nhuận quảng cáo thông qua các hồ sơ dự thầu . Chúng ta post ads hàng ngày là được chia sẻ lợi nhuận . Nói chung tính ra hàng tháng thì đúng là lợi nhuận ít . Nhưng ZeekRewards không phải là kênh đầu tư hoặc HYIP mà profit hàng ngày cao , quan điểm của admin kia cũng không sai . Nhưng quan trọng trước mắt là ai cho chúng ta 150 VIP free và chỉ cần 10$ để kiếm tiền . Cứ khai thác được là khai thác, ZeekRewards cứ pay tiền cho chúng ta là được . OK

vấn đề ở đây là , các bạn đã chơi zeek đã thu lại vốn và có lãi chưa , nếu lãi rất nhiều rồi , thì zeek scam coi như là đúng cũng không có sao
Dân VN mình chủ yếu advertise de earn money chứ có invest gì đâu!

tại thằng admin site đó mà em ko chơi zeek sớm hơn :binhsua04: hận thèng đó :binhsua04:

zeek vẫn là nồi cơm của nhiều người !!!scam lúc nào thì ko biết nhưng bây giờ vẫn còn kiếm được

zeek là cái gì vậy nhỉ? có ai có topic hướng dẫn không? post lên cho mình tham gia với! thanks nhiều nhiều! :(

Thằng viết ra cái bài này là thằng ko có đầu óc, lập luận như lil.

Chả qua câu cú của nó tỏ ra nguy hiểm nên những kẻ ba phải và những người mới đọc sẽ bị nó gây ảnh hưởng thôi.

1 Bài viết quá ngu si và ko có 1 tí gì kinh nghiệm thực tế, trải nghiệm của chính tác giả. Tất cả chỉ là "Tôi nghe người ta nói" "Tôi đọc đc ở đây" , ...

Zeek ơi live thêm 5 năm nữa nhá :m048:

Theo dự đoán, thì Zeek sẽ sống mãi cho đến khi không còn ai đi mua sắm trên mạng nữa, lol!

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Thằng viết ra cái bài này là thằng ko có đầu óc, lập luận như lil.

Chả qua câu cú của nó tỏ ra nguy hiểm nên những kẻ ba phải và những người mới đọc sẽ bị nó gây ảnh hưởng thôi.

1 Bài viết quá ngu si và ko có 1 tí gì kinh nghiệm thực tế, trải nghiệm của chính tác giả. Tất cả chỉ là "Tôi nghe người ta nói" "Tôi đọc đc ở đây" , ...

Xmen nói quá chuẩn, chúng ta hãy tẩy chay bài viết này đi anh em!

Theo dự đoán, thì Zeek sẽ sống mãi cho đến khi không còn ai đi mua sắm trên mạng nữa, lol!

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Xmen nói quá chuẩn, chúng ta hãy tẩy chay bài viết này đi anh em!
vậy Vn chuẩn bị giàu to rồi anh nhể lol

ko ý tớ nói là bỏ 1k$ ra nuôi vip từ 4 tháng trước thì tới giờ là bn rồi chứ ko phải là chơi sau 4 tháng có 1k vip ^^

Nếu bạn để 100% nuôi VIP thì sau đúng 4 tháng bạn có :4128

Nếu bạn để 100% nuôi VIP thì sau đúng 4 tháng bạn có :4128

bắt đầu từ bao nhiêu Vip mà lên chừng đó vậy . theo mình tính thì từ 140 vip lên tới 1400 VIP phải mất đến 9 tháng lận đó :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week