ZeekRewards - Nên hay không nên cheat

ZeekRewards - Nên hay không nên Cheat

• Total voters
    55
Reactions
43
MR
0.000
Mình biết vấn đề này đã được rất nhiều người Post rồi nhưng mình... Haizzz nói chung là nên hay không nên Cheat đây @@:binhsua123:

Mình kiếm tiền chỉ muốn làm ăn chân chính thôi. Nhưng mới biết tới ZeekRewards thấy thằng bạn mình chơi 2 acc ref của nhau đều đã lên Vip cả rồi. Thấy cái lợi trước mắt nó đã mà làm mờ mắt mình:binhsua160:. Mình cũng đã thử chơi 2 acc đã được 1 tháng rồi. Post ad đều. Nhưng giờ nghĩ lại thấy sao ấy. Cheat có phải tội lỗi không các bạn mà sao mình cứ cảm thấy trong lòng có tội lỗi quá! Mình muốn bỏ Cheat nhưng mà... Giờ phải làm sao, mọi người ghé qua không cần nói nhiều chỉ phán cho mình một câu thôi Cheat nên hay không nên... Thank:chetdi:

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

P/S: Có lẽ nên dừng ở đây thôi. Mình đã biết câu trả lời rồi. Một giọt lệ cho những gì đã qua và một nụ cười cho những gì sẽ đến. Thank các bạn nhiều... (Hãy là một con người chân chính)

Last edited by a moderator:
lâu lâu lại có mấy thớt kiểu này :m020:

cheat cho nó banned IP VN nè :m190:

bó tay thớt............

cheat rồi cả vn ra đi à :)

mình chỉ nghĩ như thế này thôi. bạn cheat --> bạn được lợi... nhiều người như bạn ---> nhiều người được lợi.. --> trong thời gian ngắn nữa zeek sẽ lỗ nặng --> zeek sẽ die ---> tất cả anh em chân chính sẽ die theo và cả bạn nữa. chấm hết cuộc chơi với zeek

như vậy thôi chứ chẳng dám nói ai, tùy vào lương tâm của mỗi người thôi

ác lai ác báo... gieo nhân nào sẽ gặt quả ấy thôi... bọn chúng không nhận thì con cháu họ hàng cha mẹ bọn chúng sẽ nhận hậu quả thay bọn chúng thôi, tương lai sau này đâu ai biết trước được. khi đó đừng than trách số phận là được rồi

:m129::m129::m129::m129:

Last edited by a moderator:
mình chỉ nghĩ như thế này thôi. bạn cheat --> bạn được lợi... nhiều người như bạn ---> nhiều người được lợi.. --> trong thời gian ngắn nữua zeek sẽ lỗ nặng --> zeek sẽ die ---> tất cả anh em chân chính sẽ die theo và cả bạn nữa. chấm hết cuộc chơi với zeek

như vậy thôi chứ chẳng dám nói ai, tùy vào lương tâm của mỗi người thôi

ác lai ác báo... gieo nhân nào sẽ gặt quả ấy thôi... bọn chúng không nhận thì con cháu họ hàng cha mẹ bạn sẽ nhận hậu quả thay bọn chúng thôi, tương lai sau này đâu ai biết trước được. khi đó đừng than trách số phận là được rồi

:m129::m129::m129::m129:
uh................................................. Khôn ra một tí rồi

cảm nhận

chủ theart cũng tốt mà, có nhiều người cheat mà lương tâm họ đâu có cắn rứt như chủ theart, thậm chí là cheat với sll

làm sao thấy lời hơn thì làm.nên hay ko còn tùy với đối tượng.
đối tượng là zeek?
đối tượng là bạn?
đối tượng là người chơi khác?

cậu thấy quan tâm ai nhất thì giúp cho người đó ;))

bạn nói ra như thế này thì vẫn còn hay hơn nhiều người vẫn đang âm thầm cheat zeek, & cheat 1 cách vô tội vạ, nhiều ae trong này biết cách cheat( vì nó quá dễ) nhưng không cheat, vì để có được miếng cơm lâu dài, còn nhiều người vì lợi trước mắt, & nghĩ là tới lúc họ nghỉ chơi cùng 1 đống $ lớn trong tay thì zeek vẫn chưa die.
Mình thì mình ko chọn cheat r`, vì mình muốn có cái gì đó cho sau này, ko thể vì cheat mà 1 ngày cay đắng nhìn nó ra đy được, cũng như chơi chung & cho cộng đồng mmo này phát triển hơn, giàu có hơn:)
Mình cũng đã thấy vô số proof zeek đy kèm ~ lời như là: "đã nói là cứ theo mình mà ko nghe, 7 acc mỗi acc >900$, cứ tính thử là bao nhé", mình thì chả bao giờ nể phục bất cứ điều gì ~ ng` ntn, sry nếu nói đúng 1 ai đó trong 4rum( hên xui thoy:D)
P/S: 1 miếng bánh Zeek chia cho nhiều người, ~ người ăn quá nhiều thì đến 1 ngày ~ người còn lại sẽ ko còn gì, vậy thoy.

comment xin ít gạch chơi:m108:
mình khẳng định là chơi có 1 acc nhé vì mình gà nên chả biết cheat thế nào cho đúng nên ko nghịch dại:m003:
còn việc người khác cheat thì mình biết nhưng nghe các bạn nói mắc cười quá :m131:
đầu tiên là việc cheat thì tất nhiên đem lại lợi cho người cheat và tất nhiên là thu lợi cho đất nước chúng ta về nguồn thu ngoại tệ. còn việc zeek nó quá nổi tiếng rồi thì người VN có cheat mỗi người vài trăm acc cũng ko bằng bọn 1/100 bọn TQ nó chơi mỗi đứa 1 acc vì vậy đừng nói là zeek ban IP vn. Liệu có bao nhiêu người VN chơi zeek ?? mà kêu là zeek sập?
Còn việc cheat thì các bạn bộ cheat là ko phải post ads à? cheat là ko phải up lên à? cheat là tiền tự nhiên zeek nó cho à :)):m089:
Có hay chăng là các GATO (trong đó có mình) ganh tỵ vì mấy đại gia ngồi ko cheat vài trăm acc kiếm tiền triệu tiền tỉ ,trong khi bọn mình phải ngồi làm việc kiếm vài $ thì kể ra cũng có 1 phần buồn và ganh tỵ thật. Còn bạn nào nói lương tâm thì im cmnđ nghe mắc cười vãi ,bộ cheater lấy tiền của bạn à mà nói:m146:

mình tất nhiên là ko quý cheater nhưng cũng ko đến nỗi ghét, nếu cheater nào tốt thì chỉ anh em cùn g kiếm ăn còn ko thì thôi, ai giỏi thì người đó ăn nhiều, còn gà như mình ngày kiếm 10$ captcha cũng chật vật đây:m106:

bạn nói ra như thế này thì vẫn còn hay hơn nhiều người vẫn đang âm thầm cheat zeek, & cheat 1 cách vô tội vạ, nhiều ae trong này biết cách cheat( vì nó quá dễ) nhưng không cheat, vì để có được miếng cơm lâu dài, còn nhiều người vì lợi trước mắt, & nghĩ là tới lúc họ nghỉ chơi cùng 1 đống $ lớn trong tay thì zeek vẫn chưa die.
Mình thì mình ko chọn cheat r`, vì mình muốn có cái gì đó cho sau này, ko thể vì cheat mà 1 ngày cay đắng nhìn nó ra đy được, cũng như chơi chung & cho cộng đồng mmo này phát triển hơn, giàu có hơn:)
Mình cũng đã thấy vô số proof zeek đy kèm ~ lời như là: "đã nói là cứ theo mình mà ko nghe, 7 acc mỗi acc >900$, cứ tính thử là bao nhé", mình thì chả bao giờ nể phục bất cứ điều gì ~ ng` ntn, sry nếu nói đúng 1 ai đó trong 4rum( hên xui thoy:D)
P/S: 1 miếng bánh Zeek chia cho nhiều người, ~ người ăn quá nhiều thì đến 1 ngày ~ người còn lại sẽ ko còn gì, vậy thoy.

Dân VN mình là thế mà, toàn người suy nghĩ ngắn, ăn non hết thôi, ít có người có tầm nhìn xa, chủ yếu là vì lợi ích cá nhân nên cuối cùng là tự giết mình.

cheat dễ =)) bạn nghe các pro chém gió đấy giỏi thì cheat đi =)) xem 100 acc sống đc nhiêu acc, thằng bạn mình cũng chơi thử 3 acc nào xóa cookie nào xài dcom 3g và kết quả là 3 nick đi cả 3 =)) . Giỏi thì cứ việc thử, còn ko dám hay ko chắc chắn thì đừng chém gió nha bạn :D
còn miếng bánh zeek nó chia cho mỗi VN thôi à=)) dân china dog đâu =)) bạn nói nghe cao sang quá, lương tâm quá làm .. mình mắc cười =))

mình mà biết cheat thì cheat 1000000000 acc lun chứ ở đó mà 100 200 :))

tùy theo lương tâm của mọi người thôi chứ cũng ko biết dc ai cheat ai ko cheat :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week