Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
We are currently completing the processing of Tuesday's 2% earnings and will run a combined payout for Wednesday and Thursday earnings (up to 4%)
Đang đợi lãi thứ 3 tuần này,sau đó sẽ kết hợp luôn thứ 4 vs thứ 5 là 4% :D:D

We are currently completing the processing of Tuesday's 2% earnings and will run a combined payout for Wednesday and Thursday earnings (up to 4%)
Đang đợi lãi thứ 3 tuần này,sau đó sẽ kết hợp luôn thứ 4 vs thứ 5 là 4% :D:D

kết hợp liên tục thế này khó tái đầu tư ghê. rút ra nhậu rồi tính tiếp. hehe.

YuGiSan

Senior
Reactions
174
MR
0.000
20h sau moi cap nhat pos.cho nen muon tai dau tu thi no ma chia lai.dep trong tu 20-24h de chia lai hom sau :We are currently completing the processing of Tuesday's 2% earnings and will run a combined payout for Wednesday and Thursday earnings (up to 4%). Due to volume, the placing of purchased JSS-Tripler positions is behind by about 20 hours at this time.

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
JSS dạo này ổn rồi,hôm qua dep vào 900 $ ko thấy trong JSS nhưng sáng ra đã thấy em nó nằm banh háng trong đó rồi,cứ thế là mua ps chiến thôi :m066: cứ tưởng lạc mẹ nó mất rồi chứ hóa ra vẫn ok con kẹc dê :m131:

JSS dạo này ổn rồi,hôm qua dep vào 900 $ ko thấy trong JSS nhưng sáng ra đã thấy em nó nằm banh háng trong đó rồi,cứ thế là mua ps chiến thôi :m066: cứ tưởng lạc mẹ nó mất rồi chứ hóa ra vẫn ok con kẹc dê :m131:

Bác máu quá vậy, hôm nọ thấy 500 bên top khác cơ mà :))

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001

Hic, bác này máu thế ,niềm tin kinh nhỉ ,em chỉ dám tái đầu tư thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week