Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Giả sử ACC đấy chỉ có 1 giao dịch nhận số tiền đấy thì không nói làm gì, ACX nó nhận trăm ngàn GD 1 ngày xong chuyển đi chuyển lại thì ai là người cuối?
Bác mmo1991 cho e vào nhóm với, hôm nọ xin vào nhóm rồi mà bjo lại k thấy, chắc bác kick ra rồi. :(

Vấn đề là sao các bác biết acc PM cũ của ACX bị block. Theo như em biết thì nếu acc bị block cứ thử send $ vào nó sẽ báo "Account ... is blocked". Đợt trước em thử với acc cũ của ACX vẫn bình thường mà :p
block giao dịch mà ko khóa cả nick thì vẫn gửi vào đc nhưng ko gửi đi đc mà

thế giờ tái mua pack hết thì bác tính rb cái đó ra sao, bác cũng tái lun rồi thì sao trả cho ref vậy bác :D
Bác cứ lo bò trắng răng
K có xiền rb thì lão @mmo1991 cầm dầu ăn tối lượn vài vòng ở hồ hoa le là có xiền rb ngay =))))

Mình mua hộ PM , thông qua Acc của thằng em mình có sao đâu , theo mình đc biết thì PM cứ thằng nào nhận tiền cuối cùng mới dính chưởng

Chưa thấy bác nào bị dính vụ này. Mà làm sao phân biệt được PM bẩn hay không nhỉ??? :rolleyes:

Chưa thấy bác nào bị dính vụ này. Mà làm sao phân biệt được PM bẩn hay không nhỉ??? :rolleyes:
K có pm bẩn với sạch gì đâu
Chỉ có chuyện pm bị hách hierc thôi

Bác cứ lo bò trắng răng
K có xiền rb thì lão @mmo1991 cầm dầu ăn tối lượn vài vòng ở hồ hoa le là có xiền rb ngay =))))

Lượn làm gì cho nó mỏi, đăng ít hình HOT BOY lên tìm quanh đây Zalo thì tha hồ mà hốt... :p:p:p

K có pm bẩn với sạch gì đâu
Chỉ có chuyện pm bị hách hierc thôi

PM nhiều $ cứ bảo mật 3 lớp cho nó lành,

thế giờ tái mua pack hết thì bác tính rb cái đó ra sao, bác cũng tái lun rồi thì sao trả cho ref vậy bác :D
Bác cứ ghi lại số pack tái khi nào rút bình thường thì rb típ chứ h phải tạm ngưng vì số tiền rb đã ứng ra trước nhiều quá mà chưa rút thêm dc đồng ref nào

có đc pay chưa :D. 505h tiếp tục hóng :D

PENDING WITHDRAWALS
Processor Account Amount Date Status Action
Perfect Money U9142237 $180.00 479hours Pending CANCEL

Đã qua cột mốc 500 giờ rồi sao ? Lại phải chờ đợi nữa rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week