Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
acc member hay up rồi cậu
Acc member làm gì báo panel cậu. @all hơn 50 tiếng rồi có nên cancel ko các thánh.
Bọn đa cấp khu nhà em, ACX min dep 1k$. Bác nào có gốc gác không em chỉ nhà cho đến tận nơi thanh lý môn hộ tìm lại tương lai tươi sáng cho anh em.

Acc member làm gì báo panel cậu. @all hơn 50 tiếng rồi có nên cancel ko các thánh.
Bọn đa cấp khu nhà em, ACX min dep 1k$. Bác nào có gốc gác không em chỉ nhà cho đến tận nơi thanh lý môn hộ tìm lại tương lai tươi sáng cho anh em.
Bọn đa cấp ni sẽ đc ACX thanh lý giùm ^_^ Lấy rổ hứng cam với a thôi e ^_^

cancel đi bác

tình cmn hình sắp tới có vẻ sẽ còn pending dài dài

nên up lên silver hay gold nhỉ ? và cần up trước khi hết hạn pack hay sau khi hết hạn bác

nên up lên silver hay gold nhỉ ? và cần up trước khi hết hạn pack hay sau khi hết hạn bác
hết hạn hãy up, không up thì cũng không mất pack đâu bác, khi nào up mới chuyển k up thì cũng giống lệnh rút tiền, pack ở chế độ pending

Tìm hướng đi mới thôi. Lâu dài không ổn r

Chuẩn man ^_^ Đi tìm vùng đất mới thôi

Cùng ý kiến và Hổ ca đã bắt đầu rút $$$ và ko dep nữa từ hôm nó có vấn cmn đề
. Ai chơi cứ chơi Hổ ca out site đây
dù cũng tiếc thật nhưng thôi tình hình pen cmn ding này ko hề ổn chút nào
hạ cánh an toàn thôi

Boss auto mà sập có vài đứa đa cấp lên đường vào nhà tù , vì tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản , người dân biết boss auto là clg đâu , lãi cao tiền ít , liều ăn nhiều nếu quay đúng chu kỳ ko sao còn mà sập thì tụi đa cấp chết đầu nước , cứ dây đến tuyên truyền + VNĐ là dính đến pháp luật , mấy thằng đa cấp biến tướng cũng hiểu mmo đc 1 phần , no' nghĩ boss auto ko scam , buôn bán xe là thật , ớ đù tao mà là admin code ra vài tỷ con lamboghini cho tụi mày mua rồi chuồn êm đẹp , thực chất nó là dạng maxtri này nhưng lãi quá cao so với dự kiến , site nga ngố này gặp nhiều rồi , hết chú lùn , bán hoa quả , bạch tuyết đóng JAV , chưa cái nào thọ quá ~ 100 ngày , nếu tao mà là CEO Adxp thì sẽ khác gây dựng uy tín + ăn lãi % tiền rút các cổng , duy trì tốt thì tiền vào mõm lâu dài hơn là ôm 1 cục rồi chạy

Site nó run từ tháng 2 rồi mà bác :D.

mấy bác đang nói gì vậy? nghe đồn nó k pay hả... sao mình đặt lệnh phát nó pay ngay vậy...
p/s: hay do mình mới vào đã upgrade lên gold nhỉ?

Attachments

78.4 KB · Views: 50
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht