Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tiền về là xôm tụ lên hẳn, tiếp đê các chế.

- 1 thanh niên đang ngồi nhớ vợ và con cho biết -

ref media 23x hrs. Chứ ref ad về cách đây 2 hôm rầu
Hi vọng ổn định.để có thêm ít cháo ăn bác ơi @@

Đương nhiên là sẽ ko dep khi mà ko hiểu rõ rồi, sao phải cá làm gì bạn, chủ yếu mang 50k ảo ra để cho hội nửa người nửa ngợm nó ngoi lên thôi, để mình còn phân biệt được đâu là người đâu là ngợm và đâu là con tiểu nhân thôi.
a nói thế ai dám cá nữa :D

Chém với nói nhảm khác nhau bác ei..

Đứng giữa đuờng nói 1 mình thì ko gọi chém gío bac ei..

Đưng giữa đường nói nhảm rùi còn tỏ ra nguy hiểm vcl còn làm trò để gây sự chú ý nữa thì ...

Thể loại pro này mới thấy lần đầu :D:D

bác ấy nói chắc có 1 hàm ý j đó nữa mà người phàm chúng ta kô thể hiểu :( nên cần 1 thông dịch viên ngay và luôn

Đề nghị bà con không tranh luận nữa nếu không sẽ bị thông nát ass:p
Từ lúc pay chậm thì ACX không gặp bất cứ 1 lỗi gì từ truy cập đến miss fund:eek::eek:, lúc nào cũng mượt mà, khó hiểu thật:(
Lúc pay nhanh lỗi tùm lum, lúc pay chậm thì chạy ổn định vãio_O

Đề nghị bà con không tranh luận nữa nếu không sẽ bị thông nát ass:p
Từ lúc pay chậm thì ACX không gặp bất cứ 1 lỗi gì từ truy cập đến miss fund:eek::eek:, lúc nào cũng mượt mà, khó hiểu thật:(
Lúc pay nhanh lỗi tùm lum, lúc pay chậm thì chạy ổn định vãio_O
Bác thớt nên xem phim quá nhanh quá nguy hiểm đi . cái gì càng nhanh càng nguy hiểm . chậm mới chắc :D:D:D

_ Bạn ei để yên cho mấy thanh niên nửa người nửa ngợm hùa nhau vào dí tôi đê. Tôi đang cần phân biệt một số thành phần ăn theo nói leo, nửa người nửa ngợm kiểu chó đàn và xem có con tiểu nhân nào đứng sau dật dây tụi này ko ;)
_ đây là 1 kiểu của 1 số it ae hay đầu tư nhiều chút mà tớ biết: nếu solo ko tuyển ref thì khi tìm hiểu 1 site cảm thấy ngon và ném 50k-100k vào ko run tay thì người ta cũng nắm được khá nhiều thông tin từ site đó bằng cách tấn công vào database của webhost lấy thông tin dep tiền vào hàng ngày của mem rồi từ thông tin đấy để biết lúc nào nên đầu tư. Còn đối với acx nó bảo mật khá tốt chống scan và ddos, cứ tìm lỗi là nó ban ip trong 24h luôn, nên khả năng lấy đc dữ liệu của nó là khó( còn ai pro hơn thì mình ko biết) ---> nên ko biết thì nên đây hỏi xem sao :) nhưng có 1 số thành phần chả hiểu mình động chạm gì đến miếng cơm manh áo hay động tới mồ mả nhà nó mà nó dựng ngược hết cả lên ;))

Bạn xem lại hộ mình cái xem có gạch đá từ pro nào ko nhé hay là toàn từ lũ nửa người nửa ngợm bị con nào đấy dựt dây :) nếu là pro thì người ta sẽ hiểu những gì mình đang nói và ng ta sẽ ko phản hồi :p chỉ có 1 số thành phần cay đắng ko làm gì dc đành hùa chó đàn ra thôi. :)

Ps to mmo1991: xin lỗi bác chủ thớt vì đây là topic của bác mà mình vào đây bon chen, và ng ta có câu đánh chó phải nể mặt chủ nên mình có lời xin lỗi bác nhé. Bác thấy mình phiền thì từ giờ mình sẽ ko nói thêm gì nữa ha :p
Nói nhiều làm gì cho mất lòng nhau. Đập tiền vào phát cho tụi nó biết.

đến cái thời nào người ta lấy tiền ra để đánh giá con người rồi nhỉ.

mấy thằng chơi liều đập vào hên thì ra vẻ ra ta đây. ngu chết rồi thì khoe mẽ kỉu tao đã từng chơi ngu vcl ra nhé:rolleyes:

éo thông cảm được cái loại thích nguy hiểm :rolleyes:

Last edited:
đàng hoàng thì ai war làm gì bác. :rolleyes:

cứ thích đạp lên đầu người khác mới chịu :D

Thanh niên này lại tay nhanh hơn não rồi, đọc và cố mà hiểu đê, thử nói hay chửi có lý chút đi, tôi xin tiếp thu, còn đừng vào ăn theo nói leo, a dua chó đàn nữa.
Thanh niên nào cay lắm hay cay vừa vào chửi tôi thế nào cũng được, chỉ xin là chửi cũng phải đúng lý lẽ chứ đừng vào đây theo kiểu a dua chó đàn. :rolleyes:

Thanh niên này lại tay nhanh hơn não rồi, đọc và cố mà hiểu đê, thử nói hay chửi có lý chút đi, tôi xin tiếp thu, còn đừng vào ăn theo nói leo, a dua chó đàn nữa.
Thanh niên nào cay lắm hay cay vừa vào chửi tôi thế nào cũng được, chỉ xin là chửi cũng phải đúng lý lẽ chứ đừng vào đây theo kiểu a dua chó đàn. :rolleyes:

muốn nghe cái gì ?? tôi đang rảnh đây.

tôi chửi cái loại thích ra vẻ ta đây đó. chửi cái loại chưa gì kêu người khác là chó đo

tôi chửi cái thể loại lấy tiền ra vẻ cao ngạo làm như là bố đời ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week