Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
:m020: thế có biết dis payza ko,ko biết pm yahoo vinammos ta chỉ cho dis ,teamview làm cho luôn,vài ngày là tiền về lại thôi...chán kinh,nhầm có chữ I thôi mà khổ vê lù:m020:

:m020: thế có biết dis payza ko,ko biết pm yahoo vinammos ta chỉ cho dis ,teamview làm cho luôn,vài ngày là tiền về lại thôi...chán kinh,nhầm có chữ I thôi mà khổ vê lù:m020:

thanks c, mh đã dis, via chjen này ae mh hiu nhau là đc

thanks c, mh đã dis, via chjen này ae mh hiu nhau là đc

:m020: khi nào về thì send ta cũng dc...........còn ko thì để lại ta cái acc còn 50$ chuyển hết thành giftcard cũng ko sao:m020:

thằng vina mốc đắt hàng như cave ấy :)) , mọi người chú ý Spam vừa thôi nhá , chứ đi quay tay 1 lúc mà đã nhảy lên page 744 rồi :m020

tại tự nhiên hôm nay gạch đá ầm ầm , chứ có ai muốn spam đâu bác .

:binhsua87: khi bác thấy đèn xanh có nghĩa là với iêm coi như limit cmnr
Xác nhận là đèn xanh limit, còn đèn đỏ rút vô tư :binhsua90:

ko bít giờ nạp PZ rút LR có đc nữa ko nhể , ai cho xin 500 ảnh nạp tiền vào Premium như thế nào ? hệ thống mới khó nhìn quá , nạp nhầm vào Basic là ăn lồng :)) , mà ko biết thay đổi TK PZ để FUN vào nó có sao ko nhỉ , tránh phí của PZ ~ 400PZ nhận ko mất phí ấy

ko bít giờ nạp PZ rút LR có đc nữa ko nhể , ai cho xin 500 ảnh nạp tiền vào Premium như thế nào ? hệ thống mới khó nhìn quá , nạp nhầm vào Basic là ăn lồng :)) , mà ko biết thay đổi TK PZ để FUN vào nó có sao ko nhỉ , tránh phí của PZ ~ 400PZ nhận ko mất phí ấy

:m122: pz => LR vẫn vô tư nhá....fund premium thì bật cái nút qua premium...wallet=> load fund=> buy premium packages thế là xong,...PC ko cần biết fund từ acc nào,acc ngoài cái processor trong PCcung dc miễn là tiền sạch,đừng chơi tiền bẩn 10$ nó cũng lock acc:m122: khi mua gói premium thì click vào dòng use basic wallet điền số tiền nó cho xài vào,ví dụ nó viết " you can use 2$ in basic wallet or giftcard" thì điền số 2 vào...bấm mua=> confirm thế là xong :m122:

:binhsua87: khi bác thấy đèn xanh có nghĩa là với iêm coi như limit cmnr

Mình đang phải dùng 3g cũng không làm ăn gì được :))

- - - Updated - - -

Nập hơn 1k pz từ nhiều tk pz khác nhau rút lr vô tư nhé, chuyển sang bên premium rồi tháo tác tương tự như thằng basic thôi

Mình đang phải dùng 3g cũng không làm ăn gì được :))

- - - Updated - - -

Nập hơn 1k pz từ nhiều tk pz khác nhau rút lr vô tư nhé, chuyển sang bên premium rồi tháo tác tương tự như thằng basic thôi
Ko có Pz mà có STP chơi được hem

:m122: pz => LR vẫn vô tư nhá....fund premium thì bật cái nút qua premium...wallet=> load fund=> buy premium packages thế là xong,...PC ko cần biết fund từ acc nào,acc ngoài cái processor trong PCcung dc miễn là tiền sạch,đừng chơi tiền bẩn 10$ nó cũng lock acc:m122: khi mua gói premium thì click vào dòng use basic wallet điền số tiền nó cho xài vào,ví dụ nó viết " you can use 2$ in basic wallet or giftcard" thì điền số 2 vào...bấm mua=> confirm thế là xong :m122:

nạp PZ rút LR vẫn vô tư nhưng hệ quả là mất cân bằng,PZ thì nhiều mà LR ngày càng limit nhanh=))

- - - Updated - - -

tớ không muốn mất nhiều thời gian để tranh cãi về cái auto này,bác ko muốn auto gì thì bác có quyền ra ngoài ok?
nếu bác khăng khăng là mình đúng thì ok cho bác đúng,xin mời bác bảo mod close topic này lại cũng được

có ai ép cậu phải vào topic này đâu để rồi cãi nhau ? cậu không thấy anh em bàn chiến thuật , chiến lược rút tiền , tái đầu tư . . . rất hiệu quả thì tự nhiên cậu nhảy vào kêu gào ko auto ?

cậu ko thấy là chính cậu đang ném đá hội nghị à ?

cậu không thấy anh em bàn chiến thuật , chiến lược rút tiền , tái đầu tư . . .

chỉ hộ cái xem nó ở đâu thế=))=)) Tớ chẳng cấm gì auto nhưng những vấn đề này vui lòng lập topic khác để bàn ok?
Bạn này nói như kiểu công sức mình gây dựng và duy trì topic bao nhiêu lâu h cứ như không ý=))
Bạn không ở vị trí của mình thì không hiểu được đâu ok?

Last edited by a moderator:
Mình chưa nạp stp bao giờ nhưng gia cát dự thì cũng thế cả thôi. Hết Pz thì dùng stp thôi.

Premium tái hiện lại thời kỳ hoàng kim của JBP trước đây,thích nạp rút kiểu gì cũng được

cậu không thấy anh em bàn chiến thuật , chiến lược rút tiền , tái đầu tư . . .

chỉ hộ cái xem nó ở đâu thế=))=)) Tớ chẳng cấm gì auto nhưng những vấn đề này vui lòng lập topic khác để bàn ok?
Bạn này nói như kiểu công sức mình gây dựng và duy trì topic bao nhiêu lâu h cứ như không ý=))
Bạn không ở vị trí của mình thì không hiểu được đâu ok?

ngay trên post của cậu anh em vẫn đang giúp nhau nạp tiền vào pre thế nào đấy ? green light có người vào gọi đấy , ngày nào rút tiền dễ đều có người kêu đấy .

mắt cậu ko đọc được ? hay đọc mà ko hiểu ? hay cố tình ko hiểu ?

còn tớ nói rồi , cậu ko thích thì ko ai ép cậu vào đây cả mà . sao cứ phải vào đây rồi đòi mọi người ra hết ? cậu có thể lập hẳn 1 forum rồi tự sướng cũng được . còn vào đây thì tuân theo luật chơi chung . ok ?

và tại sao tớ phải hiểu cậu ? tớ ko rỗi thời gian thế đâu .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week