Matrix AdsprofitRewards- Site in prelaunch, bonus 2 USD khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
You are Qualified For Cash Rewards for the next
14 hours, 28 minutes, 5 seconds

Cash Available: $0.00
VIP: 0.00 Points
Bonus Balance: 101.00 Points

Thanks các bạn đã ủng hộ, mình đã úp len silver và mua thử ít vip point. Hôm qua được chia lãi 0.25 usd/14 vip point. Mình sẽ theo dõi thêm vài ngày coi có thể chiến được không. Tạm thời các bạn cứ chơi free trước xem sao

@Ai tham gia lúc trước thì kiểm tra thử được bao nhiêu VIP point, vì adpack chưa đủ 12 usd sẽ chuyển thành VIP point hết, có vip point rồi thì chỉ việc post quảng cáo rồi kiếm tiền thôi

You are Qualified For Cash Rewards for the next
23 hours, 46 minutes, 9 seconds​

Cash Available: $0.05 Transfer To Main Balance
VIP: 24.06 Points
Bonus Balance: 112.21 Points​

VIP nó sống đc bao nhiêu ngày vậy bác ???

Up cho anh em là fan của ZeekRewards. Site rất có tiềm năng và tăng trưởng mạnh thời gian gần đây.

giờ mình đăng ký có đc bonus 2$ ko vậy thớt............................................................:binhsua15:

Hi sorry a e, vẫn còn dư âm tết, nhậu xỉn quá giờ mới về :D

Update 1 số thong tin cho a e : Sau 60 ngày Bonus point sẽ chuyen thành VIP point, VIP point sẽ sống 90 ngày. A e có thể chơi free sau 60 ngày, nhưng sau đó phải upgrade để có thể hưởng lãi từ VIP point.

Sẽ có chế độ hỗ trợ nếu a e tham gia, nhưng hiện giờ thì từ từ đã, mình vẫn đang ngóng thêm thong tin, Ai có thoi gian thì cứ chiến free trước, chẳng mất gì

up cho thớt 10$
ID : v132193
U9173297

- - - Updated - - -

cho hỏi nó bắt click ad , khi mình reg xong bấm phần click ads thì nó hiện 4 step là gì vậy không hiểu lắm

Lãi xuất mỗi ngày thế nào thớt, update từng ngày để bà con còn biết nha

còn khoảng 2 tiếng nữa mình dược chia lãi sẽ update coi thế nào. Anh e tạm thời cứ chiến free thôi, k ảnh hưởng gì

còn khoảng 2 tiếng nữa mình dược chia lãi sẽ update coi thế nào. Anh e tạm thời cứ chiến free thôi, k ảnh hưởng gì

Cái ma trận 2x5 là thế nào vậy thớt ? cụ thể comm từ ma trận là sao ?

Cái ma trận 2x5 là thế nào vậy thớt ? cụ thể comm từ ma trận là sao ?

Nó đang hoàn thiện cái compensation plan nên commission chưa rõ ràng. Ngay cả tiền commission từ ref cũng chưa thống nhất là 5% hay 3% nữa. Mình đang hỏi trong skype room mà chưa thấy admin online trả lời

Site nhìn đẹp, có tiềm năng vì đang phát triển ở Đông Âu chứ chưa sang những khu vực khác. Đang hóng ben skype room mà chắc ngược giờ, tụi nó ngủ mất rồi :D

2013-02-19 03:00:10Daily Cash Reward
Retail Profit Share Resulted in an award of $0.44511 with 50% in Repurchase. $0.222555 in cash award, and 0.222555 in purchased bids.
0.2224.280.00114.97$0.22$0.47

Hom nay được chia lãi 0.44511 usd/24.06 VIP point, như vậy lãi khoảng 1.85%. Cũng khá cao, nhưng lãi k cố định, hôm trước chỉ hơn 1% thôi. Có lẽ phải theo dõi thêm ít thời gian nữa, nhưng a e chơi sớm từ đầu thì chắc k có lỗ.

Trang này chỉ mở cổng rút mỗi tuần vào cuối tuần thôi, và thời gian đầu ai cũng compound 100% nên hiện giờ cũng ít có proof rút

Chưa gì mà, vẫn cần theo dõi thêm để coi chơi có lời k, vì VIP sống 90 ngày mà tái đầu tư 50%, còn phải đóng phí tháng het 10 usd. nên phải tính toán lại xem sao, coi thử chơi solo có lời hay không nữa. A e ai máu thì chiến, còn k thì cứ free trước cho lành :D

Hi sorry a e, vẫn còn dư âm tết, nhậu xỉn quá giờ mới về :D

Update 1 số thong tin cho a e : Sau 60 ngày Bonus point sẽ chuyen thành VIP point, VIP point sẽ sống 90 ngày. A e có thể chơi free sau 60 ngày, nhưng sau đó phải upgrade để có thể hưởng lãi từ VIP point.

Sẽ có chế độ hỗ trợ nếu a e tham gia, nhưng hiện giờ thì từ từ đã, mình vẫn đang ngóng thêm thong tin, Ai có thoi gian thì cứ chiến free trước, chẳng mất gì

nó sẽ sống trong 60 ngày hay 90 ngày vậy mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week