SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

:confused::confused: cùng suy nghĩ với bác:confused:

:confused::confused::confused: Ko biết vụ này có liên quan đến Vo Thi Hue ko nhỉ
=================
Nếu có thiết bị chuyên dụng vẫn tìm ra được nhé ! Nhưng có vẻ sẽ mất khá nhiều công sức + thời gian + tiền bạc nếu các bạn quyết tâm đóng ghóp để tìm ra tội phạm này !

=================
Nếu có thiết bị chuyên dụng vẫn tìm ra được nhé ! Nhưng có vẻ sẽ mất khá nhiều công sức + thời gian + tiền bạc nếu các bạn quyết tâm đóng ghóp để tìm ra tội phạm này !
vậy từ mai anh em đóng góp 1 ít để điều tra vụ này đi có thể giao tận tay anh ấy và mong anh ấy bồi dưỡng mấy anh ca,phá án

Chủ thớt post cái topic chẳng rõ ràng gì cả, người nhận tiền trong vụ này nên Nguyễn Văn Phúc chứ có phải nguyen van hung đâu. Và bác Nguyễn Văn Phúc này có thể là chinhshphuc có bảo hiểm 20 triệu. Như vậy rất có thể đây là 1 vụ SCAM ACBD fake nick yahoo của bác cuong763, a của thớt đã mua PM từ SCAM cuong763: và chuyển tiền vào TK của bác Nguyễn Văn Phúc, bác này chuyên bên MB nên chắc là SCAM sẽ mua MB từ bác này. Khi mà a của bạn đã chuyển tiền bác Nguyễn Văn Phúc thì SCAM cũng yêu cầu bác này chuyển MB cho họ. Kết quả là không có 1 manh mối nào để tìm ra SCAM nhé.

===============

=================
ko cần nhiều đâu cậu à.
có những chứng cứ rồi, dựa vào đó viện "Khoa học hình sự" làm trong 1 buổi là ra thôi. khi đó nó sẽ đưa nghi can vào phòng và "đánh" đến khi khai thật =))

ko cần nhiều đâu cậu à.
có những chứng cứ rồi, dựa vào đó viện "Khoa học hình sự" làm trong 1 buổi là ra thôi. khi đó nó sẽ đưa nghi can vào phòng và "đánh" đến khi khai thật =))
lỡ ngi can vô tội mà ăn no đòn thì sao bác

lỡ ngi can vô tội mà ăn no đòn thì sao bác
hiếm lắm cậu à.
Nghiệp vụ của CA có nhiều cái hay lắm, nó biết hết, nhưng nó ko được phép mang những cái đó ra làm bằng chứng.
Vd: Cậu gọi điện mua thuốc phiện nó nghe lén đc, nhưng nó ko thể mang cái đó làm bằng chứng vì vi phạm luật "An toàn thông tin viễn thông gì đó" sẽ bị kiện ngay
Nhưng nó sẽ mang cậu vào phòng mà đánh cho đến khi nhận =))
Bạn mình làm bên Pc47 có . C50 có. bọn đó nói hoài . nên biết chút ít :D

hiếm lắm cậu à.
Nghiệp vụ của CA có nhiều cái hay lắm, nó biết hết, nhưng nó ko được phép mang những cái đó ra làm bằng chứng.
Vd: Cậu gọi điện mua thuốc phiện nó nghe lén đc, nhưng nó ko thể mang cái đó làm bằng chứng vì vi phạm luật "An toàn thông tin viễn thông gì đó" sẽ bị kiện ngay
Nhưng nó sẽ mang cậu vào phòng mà đánh cho đến khi nhận =))
Bạn mình làm bên Pc47 có . C50 có. bọn đó nói hoài . nên biết chút ít :D
ừ cũng đúng,chứ thấy ai lên đó nó đánh là khai hết liền à,nghĩ sao nó tài z chứ

chuẩn đó cậu. từ sau vụ lùm lùm Mod trimod scam gì ấy + thêm vụ ko xử nick clone là hiểu rồi

Government is a corporation .
Admin , Mod , exchanger , trader too .

Like nếu bạn hiểu .

Mong là vụ này ko ảnh hưởng đến forum. Và theo mình thì nên đóng luôn chức năng reg new acc đi :oops:

@chinhshphuc mời bạn vào trình bày để sự việc được rõ ràng hơn nha!

Nói thật khi xem qua Profile của a bạn là MrNamMo sẽ biết được a bạn đang cần mua 1 lượng lớn PM, cụ thể post "Up đánh dấu cần mua 1k-1k5 PM. Bác PM giá tốt nhé."
Mình nghĩ SCAM đã lên kế hoạch sẵn sàng hết rồi, và có thể là do 1 nhóm SCAM tính toán cụ thể hết rồi. Nên chuyện SCAM có yahoo a bạn cũng là việc dễ dàng thôi, nó có thể chờ khi a bạn chat với cuong763 xong xác nhận topic mua PM xong thì liên lạc với a bạn cũng ko muộn. Mình hi vọng tìm ra được SCAM nhưng vụ này căng đấy, ko hề có bank của SCAM, giả sử SCAM dùng sock fake IP,yahoo... che dấu mọi dấu vết thì nói thật chưa chắc CA điều tra ra đâu. Chờ tin tức ngày mai từ a bạn xem thế nào đã

Nói thật khi xem qua Profile của a bạn là MrNamMo sẽ biết được a bạn đang cần mua 1 lượng lớn PM, cụ thể post "Up đánh dấu cần mua 1k-1k5 PM. Bác PM giá tốt nhé."
Mình nghĩ SCAM đã lên kế hoạch sẵn sàng hết rồi, và có thể là do 1 nhóm SCAM tính toán cụ thể hết rồi. Nên chuyện SCAM có yahoo a bạn cũng là việc dễ dàng thôi, nó có thể chờ khi a bạn chat với cuong763 xong xác nhận topic mua PM xong thì liên lạc với a bạn cũng ko muộn. Mình hi vọng tìm ra được SCAM nhưng vụ này căng đấy, ko hề có bank của SCAM, giả sử SCAM dùng sock fake IP,yahoo... che dấu mọi dấu vết thì nói thật chưa chắc CA điều tra ra đâu. Chờ tin tức ngày mai từ a bạn xem thế nào đã

scamẻ gd cuối cùng vs ex kia. nếu ông ex show cái log chat vs scamer mà k trùng khớp thì ex chịu tội đó :D

@chinhshphuc mời bạn vào trình bày để sự việc được rõ ràng hơn nha!
ko dám vào đâu.dám vào đã vào từ tối rồi
bạn nghĩ nó chát cả tiếng mà yahoo ex ko thấy pmm qua,bạn xem đonạ chát đi đó chỉ là 1 phần,thời gian chuyển tiền cũng mất vài phút rồi,trong khi đó chuyển tiền bảo trì làm lại vài lần,vãi cả lên kế hoạch

scamẻ gd cuối cùng vs ex kia. nếu ông ex show cái log chat vs scamer mà k trùng khớp thì ex chịu tội đó :D

Uk thì vẫn đang chờ bác Nguyễn Văn Phúc này có thể là chinhshphuc vào lên tiếng trong vụ này mới biết một số thông tin về SCAM

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week