SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

100% là scamer k thoát dc vụ này đâu. chuẩn bị đón tết trong song cửa sắt đi nhé :D có fake này fake nọ đi nữa thì địa chỉ ip của thằng scamer sao mà thoát dc mà.. có địa chỉ ip thì lôi cổ ra ngay ah.. :D trừ khi nó đang làm việc bên nước ngoài thật chứ fake cũng k qua mặt dc đâu :) vụ này scamer mà k ra đầu thú thì chết chắc luôn !!!

Nếu mà may mắn nhờ CA giải quyết dc vấn đề thì cũng nghỉ. Ko nên tham gia vào con đường MMO bác ah. 1 khi đã chơi lớn thì kiến thức phải có để phòng chống mất tiền. Bên Tây nó chơi 1 site cũng 100-200$ thôi, mà mức sống của nó thì x5 x10 vnd. Bởi vậy nhìn lại mới thấy dân VN mình toàn liều ăn nhiều. Dễ nghe lời dụ dỗ site ngon, site xịn để dep và mượn nợ:)

klq thấy trong profile có cái này... chắc nó inbox xin yahoo cái cho luôn rồi còn chi.... sà tiểu đây là thứ 6... topic này yes tơ đây là hôm qua.. chắc nó me trc rồi
langtugianghoxin bác cái yahoo đang có 1200 PM cần sell
ông anh tớ cũng thấy nó gửi inbox qua thế zống yk như cậu luôn ko khác chút nào

gd đến cái nick yahoo cũng ko chịu check kỹ, bị scam thì đổ thừa ko post bank để check
:D
sao bác bik ko chek kỹ,ex nên để bank thông tin rõ ràng,chỉ quất cái yh lên đó,toàn là cá mè 1 lữa,để bank lên đó khi ea gd nó còn vào bik mà xác nhận,à đây là bak của ex,hay là bác cùng đồng bọn đây.,đọc mà thấy mún đấm vào mặt

Không biết nói gì với bạn bị mất tiền, chỉ biết khuyên các bạn : Vay tiền ở bên ngoài để đầu tư online là cái điều dại dột nhất, 1 cổ 2 tròng. Vậy nên bạn nào có ý định làm như vậy thì không nên, đó là kinh nghiệm của mình trong gần 7 năm đầu tư online.

Không biết nói gì với bạn bị mất tiền, chỉ biết khuyên các bạn : Vay tiền ở bên ngoài để đầu tư online là cái điều dại dột nhất, 1 cổ 2 tròng. Vậy nên bạn nào có ý định làm như vậy thì không nên, đó là kinh nghiệm của mình trong gần 7 năm đầu tư online.
ừ bác họ muốn kiếm thêm thôi mà

sao bác bik ko chek kỹ,ex nên để bank thông tin rõ ràng,chỉ quất cái yh lên đó,toàn là cá mè 1 lữa,để bank lên đó khi ea gd nó còn vào bik mà xác nhận,à đây là bak của ex,hay là bác cùng đồng bọn đây.,đọc mà thấy mún đấm vào mặt
thế là bạn bác check yahoo kỹ, chat với đúng người, đúng ex thì cứ thế mà đòi thôi :D nhẩy

còn mình phải đồng bọn hay ko cái đấy ko cho bác biết đc:p

thế là bạn bác check yahoo kỹ, chat với đúng người, đúng ex thì cứ thế mà đòi thôi :D nhẩy

còn mình phải đồng bọn hay ko cái đấy ko cho bác biết đc:p
ừ những ng ko mất tiền nên họ vẫn bt thôi,híc tội cho ng mất tiền,ko biết sáng nay anh ấy lên công an làm việc sao nữa,mong mọi chuyện xuôn sẻ

mới làm xong việc up cái .

thời hạn ký kết hợp đồng với juventus trong bao lâu nhỉ ? :D

KLQ nhưng mà sao bác @chinhshphuc nick thì 2014 và chưa đủ các tiêu chí đề ra mà lại được đóng bảo hiểm để ex nhỉ , chắc có bác tai to nào chống lưng phải ko ta

ABC với ABCD là gì thế bác
là giao dịch trung gian giao dịch chuyển nhiều hướng ví dụ z,cậu mua ổ bánh mì cậu lấy babhs mì cậu bán lại người khác cậu lấy lời đại loại z thông qua mnhiu ng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week